Bkav sắp tung ra flagship mới sử dụng S865, có 4 cam, pin 4000 vào cuối năm nay. Mn dự đoán xem...

26/9/2020 0:58Phản hồi: 62
Bkav sắp tung ra flagship mới sử dụng S865, có 4 cam, pin 4000 vào cuối năm nay. Mn dự đoán xem...
Bkav sắp tung ra flagship mới sử dụng S865, có 4 cam, pin 4000 vào cuối năm nay. Mn dự đoán xem em nó giá bn và đc sd CN gì?
Mình mạnh dạng đoán vô giá và chỉ bán ở Dubai như B Gold 2017 đã từng, CN cam ẩn chả là gì trong khi Bkav sở hữu CN lõi ẩn luôn cả smp, B40 B60 là những chiếc smp đc tích hợp CN đỉnh cao này 😁
62 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chẳng lẻ thêm 1 con rồng cụt đầu của B 😆)
@davichuynh123 Từ việc nói đến việc làm đc chắc tầm 0.00000% nhỉ?
Lộc iwate
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đâu ra mà được 865, tin vịt 😂🤣
Sếp công bố mà, kênh này chỉ thông tin lại thôi, 1 phút nông nổi từ sếp tôi, chip 865 k phải đối tác nào cũng mua đc đâu nhé 😆
@Lộc iwate nhỡ mồm nói đầu 8 rồi nên chắc đặt vài con chip về công bố xong ủm luôn
Rồng này chắc rồng lộn , thêm quả pin 4000 trong khi android phone giờ tiêu chuẩn là 4500 mah, SS nó 6000 ngang đt energizer luôn rồi, ko biết wang nó lượm cục 4k mót ở đâu nữa ko biết 🤣🤣🤣
CN lõi nhé bác, 3000 đã xài thoải mái 1,5 ngày rồi thì lên 4000 bác xài tẹt ga 3 ngày rồi đem đi bảo hành nhé 😂
Đọc câu chữ thấy trẩu rồi 😆) chúng ta có thể ghét, thậm chí khinh Quảng nổ về các sp đã ra mắt, làm lố, làm k tới thì đáng phải nhận đánh giá. Nhưng về các sản phẩm chưa ra mắt thì tốt nhất nên auy nghĩ tích cực hoặc khách quan chứ đừng áp đặt như vậy
@AZwarrior Giải trí cuối tuần thôi, chứ ai chả biết đây là chiêu trò hâm nóng dư luận của sếp Q, chứ bạn nghĩ Bkav xứng đáng làm đối tác quan trọng để QC bán chíp 865 cho k?
CDT14
TÍCH CỰC
4 năm
Nếu có làm được thì giá chắc chơi khoảng 20-25tr à
@chuducthuan T nghĩ chắc gấp mấy lần giá bạn đưa ra, đến lúc đó thì k biết Bkav tích hợp những CN đầu tiên nào nữa, chẳng hạn như phát minh ra chuẩn IP96+, cho phép chụp ảnh ngoài k gian thì sao?
CDT14
TÍCH CỰC
4 năm
@Ngô Thanh Đông Bphone trước giờ ngoài chống nước chống bụi có cả chống cháy nhé. Không phải vừa đâu
@chuducthuan mắc hơn iphone 12 chứ cỡ 40 củ
@Ngô Thanh Đông Tui không biết con mới có tính năng gì nhưng biết mấy con cũ thì có tính năng chưa ai khai thác là CHỐNG NỔ đấy :v Ở gần những "quả bom" như vậy mà vẫn chưa bị nổ là thấy bền rồi :v
Chắc không phải SD865, vì 5G chưa phát triển ở VN. Ví dụ như Vsmart Aris ban đầu cũng đồn SD765 hay SD768 rồi thì cũng chỉ SD730 thôi để rẻ + 5G chưa sử dụng mấy.

Mà SD875 cũng sắp ra rồi.
@Walleye_Pixel2 Sếp Q công bố ngày nào thì bác lấy ngày đó cộng cho vài tháng nữa đi, trước h Bkav có bao h ra đúng hẹn đâu, thất hứa vô vàng
NhưVăn01
TÍCH CỰC
4 năm
@Ngô Thanh Đông do đóng biên chứ ko phải lỗi của Q đâu
@Walleye_Pixel2 tiền đâu mà đặt hàng 865 đây 😆) mua về rồi đưa vào cái điện thoại giá 60 70tr à 😃))
wannaback
ĐẠI BÀNG
4 năm
Quá chậm chạp, kế tiếp là “nổ” nên mất lòng người tiêu dùng Việt.
Em mạnh dạn đoán giá khởi điểm cho bản thấp nhất là 50tr vnđ....bản cao cấp nhất sẽ nổ thẳng luôn cho nó tam giác cân: "đéo bán cho dăm ba ông dân Việt nhé..."
Hợp tac sva NASA để đưa ra ngoài vũ trụ rao bán cho cư dân ở các hành tinh lân cận
@Spring_Le Thế thì cứ việc GATO mãi với thành công không ngừng của sếp nhé.
@Đại Việt 2020 Lời nói của một kẻ k biết coi trọng những lời nói của chính mình mà bảo mn tin à, lúc nào cùng đường bí lối lại dỡ chiêu định kiến đánh trống lãng, thật quá tội nghiệp
Spring_Le
TÍCH CỰC
4 năm
@Đại Việt 2020 Cứ ngồi đó mà ôm mộng hão huyền đi nha. Thành công không đến khi chỉ có mõm đâu.
@Đại Việt 2020 "Spen vô dụng"?? éo biết sài vì NGU lại đổ thừa cho thiết bị🤣🤣🤣🤣
Sếp đã công bố rõ chi tiết vậy thì cộng đồng fan công nghệ chân chính hoàn toàn yên tâm đc rồi. Sếp cứ yên tâm thỏa sức sáng tạo đi. Cộng đồng fan công nghệ sẽ "canh giữ hòa bình" cho sếp. Chúc sếp và đội ngũ Bkav lại ghi thêm thành công vào bộ sưu tập chiến tích dày đặc của mình nhé.
Anh em chúng ta lại sắp đc thỏa mắt thỏa lòng rồi. Vui quá đi!
@davichuynh123 Hàng cỏ đc 30% thì cũng thị phần cấp thấp. Không so đc. Khập khiễng lắm.
@Đại Việt 2020 bphone chắc đc 0.1% chắc là cao cấp 😆)
@Đại Việt 2020 Hóng sp đỉnh cao 😃. Cao quá ko với tới 😁
Spring_Le
TÍCH CỰC
4 năm
@Đại Việt 2020 Hãng V rộng luợng chứ hẹp hòi như hãng cỏ rác kia thì em gái đã bị kiện sml rồi đó.
Đợi ông lai chym mới biết rõ là nó ra chưa? Chứ dựa vào ngày còn khó đoán hơn thuật số 😅
@tranthuy85 Thuật toán mà do Bkav viết thì xác định sát xuất ra lỗi rất cao 😂
Trung cấp bô 86, 86s còn ế trỏng gọng, cấp thấp B40, B60 mất tích, ra flagship cao cấp giá 30 củ bán cho ma nó mua, cứ ảo tưởng từ thế hệ bô 1 đến giờ😁
Chưa chắc bạn tại VN mà bạn, như B Gold 2017 chỉ bán tại Dubai đã từng 😂
mtri69
TÍCH CỰC
4 năm
Chiến tích dày đặc hả.??? Có còn ăn cơm không.?
Hãy tin vào Quảng, không được mất niềm tin: Nổ miệng gấp 10 cái thực có.
Có lẽ sau cái màn tràn đáy là ra quả smp thủng cmn đáy, hoặc động ko đáy dẫn đầu thiên hạ
hv2910
ĐẠI BÀNG
4 năm
Dự đoán là vẫn giống mấy con trước
@hv2910 Không hề. Sếp đã tuyên bố flagship thì nó sẽ là bom tấn thật sự. Bạn sẵn sàng chào đón chưa nào? Chào mừng bạn gia nhập vào cộng đồng fan công nghệ chân chính nhé. Chúc mừng bạn.
@hv2910 sao lại dự báo như thế 😆) ko ra mắt vì chỉ tung tin cho vui thoi 😃))
@Đại Việt 2020 Còn sếp của Nạc tuyên bố là có B40, hàng rào dây kẽm gì đâu? mấy tháng rồi? "Cứ tuyên bố là có" :v
Thằng trọc lác nói chip đầu 8 chứ có nói chip rồng đâu 😀 nhiều khi mang chip bê tự chế với đầu 8 thì sao 🤣🤣🤣
@ntvu1982 Mắt lác thì nhìn đời nó khác mà 🤣
thanhthao02
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cho Fan chân chính hay cho fan chân phụ
Raid3r
CAO CẤP
4 năm
@thanhthao02 Cho fan chân giữa.
Mạnh dạn thẳng tay đoán là Wang sẽ "xin đu càng" luôn các mảng xe máy và bán con này với giá 35tr tặng kèm chiếc Vision :v
Spring_Le
TÍCH CỰC
4 năm
Tuyên bố 2 cam bằng 5 cam hãng khác, vậy bây giờ có 4 cam thì chắc bằng cả chục cam rồi...nể thiệt.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019