BKAV sẽ giới thiệu Bphone vào ngày 26/05 tại Hà Nội

levuongthinh
7/5/2015 13:15Phản hồi: 517
BKAV sẽ giới thiệu Bphone vào ngày 26/05 tại Hà Nội

Trên trang Facebook fanpage của Bphone, tập đoàn BKAV vừa hé lộ thông tin về ngày ra mắt chính thức của chiếc điện thoại thông minh của họ là sẽ vào ngày 26/05/2015. Sự kiện này hứa hẹn sẽ được tổ chức đình đám với sự tham gia của 1.500 khách mời và sẽ diễn ra ở Trung tâm Hội nghị Quốc gia Hà Nội.

Khách mời sẽ đến từ trong nước và cả ngoài nước, gồm giới truyền thông báo chí, các diễn đàn công nghệ, và cả những người đam mê công nghệ.

Ngay trong buổi ra mắt sản phẩm, BKAV cũng sẽ trưng bày Bphone phiên bản chính thức để người tham gia sự kiện có thể trải nghiệm chiếc điện thoại “bí ẩn” này.

Tổng hợp các thông tin rò rỉ cho tới nay về Bphone thì đây sẽ là một mẫu điện thoại thông minh được phát triển và lắp ráp tại Việt Nam, cấu hình mạnh mẽ, vỏ nhôm nguyên khối, camera cao cấp, cùng thiết kế đẹp mắt. Ngoài ra, trong thời gian gần đây còn có thông tin cho rằng Bphone sẽ có giá bán vào khoảng 13 triệu đồng cho bản cao cấp nhất và chỉ bán qua mạng.

Mọi thứ sẽ rõ ràng vào ngày 26/05 sắp tới. Hãy chờ xem “bom-sẽ-nổ-như-thế-nào”.
517 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dinhhocph
TÍCH CỰC
9 năm
Hóng điện thoại đẹp nhất thế giới và nghe nhạc hay hơn ip để trên tay 😁
@dinhhocph Bác comment chuẩn đó, em lót dép ngồi theo bác, xem hot như nào đây
thegiang889
ĐẠI BÀNG
9 năm
bê phone sẽ là một sản phẩm đột phá của người việt 😁. hóng để trải nghiệm
biết đâu iphone 6, htc one m9 hay galaxy s6 sẽ phải hứng chịu hậu quả nghiêm trọng ở thị trường việt nam:p
MrNghiaIT
TÍCH CỰC
9 năm
@thegiang889 Bác co Hoang tương không đấy?
@thegiang889 Bán online sao trải nghiệm kakaka
@thegiang889 Bphone = Bom + Phone
@thegiang889 Bê phở nè! Ai nói bác là Bê phone? :p
Rồi sẽ rất tốn giấy mực đây. Hazz
Ngon
Khang Dân
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bước tiến lớn của việt nam đây
Ủng hộ anh quảng
Giá dưới 15 tr thì mình mua ủng hộ hàng VN luôn
guiqc
ĐẠI BÀNG
9 năm
@8_X chờ xem trên tay Bphone của bác đấy 😁
vietnamtea
TÍCH CỰC
9 năm
@8_X Ui vậy à, vậy hóng thanh viên tinhte mua về review sớm vậy. Giá dự kiện là 13tr
@8_X anh chắc mới trúng số!!!!!!!!!!!!!kekeke
henryduc96
TÍCH CỰC
9 năm
@8_X nếu giá dưới 15 chai như bác mà nằm ở mức 14 chai 999 thì sao nhỉ 😆)
giá đó DƯ SỨC mua NEXUS 6 mà còn về SỨC MẠNH( điểm antutu), THIẾT KẾ thì dĩ nhiên NEXUS 6 HƠN "Bom xịt phone" rùi 😃))
NgocDuyAi
ĐẠI BÀNG
9 năm
@henryduc96 Cấu hình Nexus bình thường, thua BPhone. Thiết kế cũng ko có gì nổi bật. Bạn còn chưa thấy được mặt mũi BPhone như thế nào mà đánh giá Nexus hơn BPhone thì thật là cầm đèn chạy trước ô tô.
PR hơi nhiều chờ cũng hơi lâu :v
@dinhthao2291994 Cá nhân mình thấy họ chưa Pr gì nhiều cả. Chỉ có 1 vài buổi giới thiệu và 1 cái Bloger ko chính thống. Cứ ùa theo nhau mà chê ko dám tin vào hàng VN mặc dù chưa biết rõ SP như thế nào nhưng vẫn cứ chê 1 ng nói 10 ng sướng theo. Chán
Apple, ss sẽ phải lo lắng trước sự kiện này 😁
Vậy Hà Nội sẽ là khu vực gánh chịu hậu quả nặng nề nhất à?
Hoahp2010
TÍCH CỰC
9 năm
@dangchitrung Bác troll nhẹ thôi k là ăn bom đấy
Mình thấy người việt có tính rất xấu đó là tâm lý đám đông, a dua nhau là chính, rất ít dám tin vào chính người việt mình làm ra mà chỉ thích chỉ trích là chính. Trong khi các nước khác họ rất có lòng tin với sản phẩm của họ. Cái gì thì cũng có khởi đầu chứ, ủng hộ hàng việt nam .
@phungtriminh Đọc lại cái này hộ cái nhỉ 😃

http://nbakki.hatenablog.com/entry/2014_Smartphone_Market_Share_Japan
@NgocDuyAi ah! rất may là mấy bác cao tuổi công ty mình vẫn còn " tín nhiệm" BKAV nên mình tuy có không dùng nhưng vẫn biết nó " tốt " đến mức nào bạn ạ.
@quangia_003 với mình thì điện thoại hơn chục củ là một cái gì đó quá xa xỉ,
@nguyenthangbt1 đó là do họ có năng lức thực sự,có nền tảng vững chắc,cái anh quảng nổ này có được cái gì ngoài cái diệt virut bkav cùi bắp và cái thương hiệu quảng nổ.13 triệu chắc gì hơn cái zenphone 5
đợt này s6 , g4chết chắc
😕Sợ là lại hoãn thôi.
phohienbotat
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Anhtruong_007 Chung ý kiến.
Tri Trung
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ủng hộ bác Quảng 1 phiếu.
sony x1
TÍCH CỰC
9 năm
Gay thật rồi A phone ơi!
Hóng thế hệ trẩu vào phán mặc dù chưa đc nhìn lần nào :p
trandaubac
TÍCH CỰC
9 năm
@LuckyZu thế bạn là trẩu luôn hay sao ? hay ruồi trâu hay già bò
cuthuyen
TÍCH CỰC
9 năm
Lót dép ngồi hóng :p
Kennysang + Lệ Rơi + TNT = Bomphone
Meteor Cry
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tuan_datvt sao bạn lai lôi lệ rơi vào đây bạn đã đóng góp được gì cho người khác chưa mà nên tiêng che bai nguoi khac
@Meteor Cry Vậy thì BKAV đã đóng góp được gì cho người khác chưa mà không được quyền chê bai họ?
@_MyLoveIsWinter_ Tiền hỗ trợ người nghèo cũng có vài xu tiền thuế đóng góp của BKAV đó. Ít ra họ cũng tạo công ăn việc làm cho cả ngàn người Việt.
Góp ý , chỉ ra cái chưa tốt là tốt. còn chê bai chỉ chứng tỏ bạn rất kém hiểu biết. Chê bai rất dễ, làm mới khó.
@_MyLoveIsWinter_ Bkav không phải chỉ là công ty nó là an ninh mạng quốc gia Việt Nam! Như viettel là viễn thông cho quốc phòng ấy ko phải chuyện đùa đâu. Vào cơ quan nhà nước sẽ rõ. Còn cái nổ thì bkav quá nổi tiếng rồi đó là phong cách là thương hiệu của 1 quốc gia nghèo mà chảnh. Bạn hiểu ý tôi chứ ?:p:p
@tbtvsg Vậy mình nói bạn này, con đường mà bạn đang đi cũng đóng góp từ tiền thuế của nhân dân đấy, mỗi chúng tôi ngồi đây, đều đang nỗ lực làm việc và cống hiến cho đất nước, ông cha tôi cũng đổ máu và mồ hôi cho đất nước nên bạn đừng ngồi đó mà chỉ trích rằng những người ở đây đóng góp những gì bạn ạ. Nếu như GG, Ms, tạo ra những sản phẩm định hình cuộc sống thì hẵng nói câu đó, còn BKAV so với những doanh nghiệp khác cũng chỉ như nhau: họ làm vì lợi nhuận bạn ạ.
Chê trách cũng chính là một cách thể hiện sự quan tâm, không phải cứ chê là tồi tệ hết. Cách nhìn khác nhau thôi.
Còn thuế, không phải là đóng góp, đó là trách nhiệm. Bạn được sống trong cuộc sống hòa bình, được công an, quân đội bảo vệ, được đi trên những con đường được cp xây dựng, nên nghĩa vụ của bạn là nộp thuế.
Còn nếu nói là đóng góp công ăn việc làm cho người lao động thì SSVN đóng góp gấp nhiều lần BKAV dù họ chả phải dân Việt.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019