BlackBerry 10 có thêm 19.071 ứng dụng qua cuộc thi "Last chance Port-a-Thon"

Quang Thái nè
22/1/2013 1:58Phản hồi: 210
210 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

go....go....go....
Cố lên RIM, anh luôn ủng hộ chú
Con phò nào mà nhảy vào box nói bậy bạ quá nhở
@luong_duy_khanh ý bác là sao 😕
Càng nhiều app thì mới mong nhiều app chất luợng đuợc
ngapruoi
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mong ước từ 6 năm nay là vẫn trung thành với Black
Yesterday & Now
nghiemtd
ĐẠI BÀNG
11 năm
ip5s bị ế rồi,đến thời của bb
rongV
TÍCH CỰC
11 năm
mới nghe tin giá <200usd...mong chờ quá
Manh.Duy
TÍCH CỰC
11 năm
Có bác nào nghĩ đập cái vỏ nhựa kia ra là hình dáng Dev B lại giống với Z10 ko ? 😁
conan12a2
TÍCH CỰC
11 năm
giá chát là đương nhien rồi, hàng BB toàn made in canada, hungary. còn hàng khác thì đa số trung quốc. mình thì ghiền BB, nhưng anh em ai ủng hộ hàng samsung thì tốt, do samsung thì sản xuất chủ yếu ở vietnam.
cuudolly
ĐẠI BÀNG
11 năm
BB 10 các app free hay và chất lượng cũng là 1 trong những yếu tố sống còn đấy :-D
Hình như mọi người quan trọng số lượng ứng dụng quá nhỉ. Chả biết mọi người dùng đc bn trong khoảng 1 triệu app của ggplay, 800k app của IOS? bb world trước kia tuy là ít ứng dụng, nhưng chất lượng app rất tốt, k có nhiều app rác như gglpay hay itunes store, có thể nói là đủ dùng, chỉ thiếu game thôi.
Bb thì có game là chuối hột thôi chứ còn ứng dụng khác thì ok. Giá ngon ngon là cháy hàng liền.
haphu
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn nói thì hay vãi .... Toàn cái thế giới này ai chả biết cái Táo cắn dở của bạn mở ra 1 thời đại mới, nhưng hay xem lại trước thời gian đấy ai là SP nhé , đếch phải vì có những Blackberry , Nokia cục gạch , Motorola SonyEricson, Samsung.... thì chắc cũng ko có sự suất hiện của quả Táo mất 1 miếng đâu 😆 đừng có huênh hoang tự coi là nhất . Phải biết là có cạnh tranh mới có đối thủ nhé . Từ trước đến h Apple với tôi chỉ có Ipod là xứng đáng. còn lại chỉ là chạy theo người khác .
Nói luôn cho các thằng ngu mà hay ngẩng cao đầu tự hào về quả Táo là như thế
pokenguyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
@deconbebong Mong mọi thành viên bber cố gắng giữ hình ảnh cho BB cả về chất lượng + cộng đồng user, để sau này mọi người cầm BB đều cảm thấy tự hào về sản phẩm của mình 😃

2-3 năm nữa mong có thể trở thành một BBer nếu như hãng có nhiều sáng kiến hơn nữa ( hiện thời thấy giao diện sử dụng gesture của BB cực kỳ khoái 😁). Còn giờ không chờ được + không dám mạo hiểm nên theo ip rồi 😃
@pokenguyen Bạn nói đúng! Mình sài cả 3 hdh ios, rim os, android nên mình ủng hộ quan điểm này! Công bằng mà nói, hdh nào cũng sẽ chết vì hạn chế về mặt công nghệ, mình ủng hộ cái mới! Bb thông minh, tiện lợi đúng là thiên về làm việc, ios dễ sử dụng, thiên về multimedia, android là của vọc sĩ nhiều hơn vì nó mở nên nó cũng đi kèm với rất nhiều hiểm họa, mình từng bị mất rất nhìu thứ thế droid razr maxx, vài òdng góp ý!
@pokenguyen Cá nhân đã dùng qua kha khá loại đt nên mình đánh giá iphone thì chắc chắn nghe nhạc ko hay bằng SE thậm chí còn chả bằng BB nữa cơ, nghe phone thì với mình BB vẫn trâu nhất (loa to, rõ ràng, sóng khỏe > Nokia và chắc chắn hơn IP). Về ném đá thì mình thấy con 87 cũng chả kém gì 1202 luôn vì đã ném thử rồi. iphone hơn cái là dễ dùng (đối với mình thì ngược lại, khó dùng mới thích), giao diện đơn giản (riết mãi nhàm) và hỗ trợ đa phương tiện tốt (nhưng giờ nhiều cái không kém gì, thậm chí còn hơn). Nhược điểm lớn nhất của iOS chính là cái đồng bộ hóa của nó, cắm lung tung là mất liền.. quá ức chế

Mình đã từng 1 thời đam mê SE, giờ là BB... iphone cũng đang dùng nhưng để nghịch thôi chứ chả làm gì.
yêu cầu admin tinhte mở thêm box chửi nhau cho đỡ ghét
rongV
TÍCH CỰC
11 năm
trễ còn hơn ko có...BB sẽ tạo là gió mới cho smartphone...
haphu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn khách quan là phải nhìn tổng thể từ cái thời điểm mà điện thoại dc phổ biến ở Việt Nam ấy khoảng tầm những năm 2000 đến nay . Chứ chả nói đâu xa đâu 😆 cứ tưởng cầm cái Nexus rồi dc hạ thấp người ta chăng.
đợi khi nó sụt còn 2 tr thì mua 1 em
đang tia em bb 9000 giá có 1,3 tr😁
haphu
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình cũng xin comment cuối nhé, chưa nhìn thấy cái kho của BB10 ra sao thì cứ đợi thôi .Còn kho ứng dụng của iOs với GGplay thì ai chả biết nó đồ sộ rồi ^^
tôi yêu bb nhìn là phê sờ là mê ộp ộp
BB10 phải xài cho biết với người ta. lỡ trót theo từ 8700 đến 9900 rồi.
ae BB đông đảo quá...cho bon chen lót dép ngồi hóng với...quả này các bố lắm tiền lại có phen nhức đầu rồi...😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019