BlackBerry 10 sẽ sử dụng bộ vi xử lý Snapdragon S4 Pro?

tungnt1108
23/8/2012 15:47Phản hồi: 224
224 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

BB10 thai nghén lâu hơn thánh gióng rồi 😁
matu
CAO CẤP
12 năm
i love BB 😁
Cái này ra hy vọng xem xxx hd ngon hehe
Fan bb vô tự sướng nhìu wá ta 😃.chúc mừng ae bb nhé.mh cũng xài qua 8820 mà bị lỗi font chữ web.cũng chưa kịp vọc j nhìu là tiễn e nó đi r.nghe ace mê bb nhìu quá.mai mt rước về 1 e nữa vọc tè le chơi.😁

send from my andép đến từ Mỹ Tho Đại Phố
@Djcuibap89 lỗi font chữ những bác yêu bb đã mod opera rồi bác ah, giờ xem bình thường ah
@Djcuibap89 8820 không bị lỗi tiếng việt bạn ơi
justar1989
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đẳng cấp là mãi mãi. Rim thực sự trở lại rồi.

Sent from my Dâu Đen using Tinhte.vn
thôi kệ cha nó bác ạ , nó ko đụng đến mình thì mình chả quan tâm , khi nào nó đụng đến thì ae ta chửi nó nhiệt tình 😁
em dùng đt ko phải để chơi game bác ạ , đa phần ng dùng Sờ mát phôn đặc biệt là ip thì toàn dùng để chơi game chứ dùng gì 😃
với em thì chơi game đã có PC hoặc Lap , cái đt là để phục vụ những nhu cầu công việc khi mình ra ngoài ko dùng đc PC và lap thôi và BB đáp ứng rất tốt , chỉ 87 thôi cũng đã đủ rồi :D
@madeinvn2011 87 voi e thi chua du. Hehe. Os 5 trở lên ok. E dùng s3 giả lập psp choi. Vi nhieu khi đi cầm laptop k tiện
@quang29 87 giứp mình check mail , fb ầm ầm , type sms ko cần nhìn bàn phím , nghe gọi pin trâu bò , nói chung với mình 87 vô đối hơn mấy em OS5 6 nhiều 😁
Táo Sung hãy cẩn thận vì Dâu và Nô đã trở lại
huykhoi1993
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ra nhanh để tạo ra cuộc đua giữa iOS, android, WP và RIM. Chắc sẽ có rất nhiều sự lựa chọn cho người tiêu dùng
hi vọng là không có sự cố về nguồn và phần cứng ! ko thì cứ trung thành với 97 vậy !
BlackBerry của tôi ơi.. Sống nổi k 😆
Chờ xem BB10 thế nào mà Rim quăng bom nhìu quá 😁

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
Đợi xem RIM sẽ làm được những gì, trước giờ chỉ thích bàn phím qwerty của BB, còn về smatphone cảm ứng đây là đứa con đầu lòng nên phải đợi chờ xem sao:rolleyes:
raptor983
TÍCH CỰC
12 năm
Mình vẫn thấy Qwerty chẳng cần đến chip mạnh thế. Game thì màn hình bé tẹo, may ra cải thiện cái camera và music, thêm pin tốt nữa là ngon.
raptor983
TÍCH CỰC
12 năm
@boyrocky Nghĩ đây nghĩ đây. Mình thấy mấy bác thích chơi game trên đt toàn chọn full cảm ứng. Có thể loại máy BB10 1280x720 sẽ đáp ứng tốt. Nhưng mình đang nói về loại 720x720 kia mà. Giờ mình mới biết các bác dùng 9900 đang vật vã vì k chơi đc game khủng!!!
boyrocky
ĐẠI BÀNG
12 năm
@raptor983 bạn đúng là ko phải người dùng bb 😃
từ trước đến giờ bb đều dùng cho doanh nhân cho nên nếu đã tính đến chuyện chơi game thì đừng nghĩ đến bb, pin 9900 dùng bt còn vật vã được 1 ngày nữa là chơi game

Đừng so sánh cái cũ với cái mới, nhất là trong sự thay đổi của 1 công ty, nhé 😃
raptor983
TÍCH CỰC
12 năm
@boyrocky Bạn hoàn toàn hiểu sai câu nói của mình. Ý mình là người dùng loại máy Qwerty như 9900 hay bất kỳ máy nào tương tự đều không khoái chơi game trên nó. Cấu hình cũng k phải điểm hấp dẫn họ...
boyrocky
ĐẠI BÀNG
12 năm
@raptor983 bởi vì game của nó có gì đâu =))
Mình là fan Sony nhưng rất ủng hộ Rim

Sent from my LT18i using Tinhte.vn
haizz, BB giờ chạy WP rồi, hết chất r,cũng chẳng khác gì mấy hãng khác, lại còn yếu hơn về media, buồn...bbbb
sớm ra bb10 để hạ giá mấy e bb cũ đi...cho ae đam mê bb hưởng lợi...
Kiểu gì cũng phải gom tiền làm 1 em mới đc, luôn vote 1 phiếu cho RIM
Mấy bác ồn ào quá.. Ra là thế nào cũng bụp 1 em ... kakak

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019