Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Blackberry Devday, BIS Mobi và App World tháng 8, Vina tháng 9

sonlazio
19/7/2011 4:0Phản hồi: 142
Blackberry Devday, BIS Mobi và App World tháng 8, Vina tháng 9
Hội nghị BlackBerry Devday, hội nghị cho các nhà phát triển phầm mềm cho BlackBerry đang đang diễn ra tại HCM, KS Kim Đô, sự kiện tương tự sẽ diễn ra tại HN sau 2 ngày nữa. Tại buổi hội thảo thì đại diện RIM đã chính thức nói về BIS của các nhà mạng Việt Nam, theo đó Mobifone sẽ cung cấp dịch vụ này vào tháng 8, Vinaphone là tháng 9 và App World sẽ được mở ở nước ta vào cuối tháng 8, có thể là ngày 30. Ngoài ra, chiếc Blackberry 9900 tuy không được nói rõ nhưng có vẻ như cũng ra mắt ở Việt Nam trong tháng 9 và giá có thể rẻ hơn Torch 9800 khi sản phẩm này mới ra mắt. Chiều nay RIM sẽ chính thức ra mắt thị trường Việt Nam, chúng ta hãy cùng chờ đón.
142 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

LoiDaiGia
TÍCH CỰC
13 năm
thế thì tuyệt quá còn gì.
Blackberry 9900 nào 😃
May quá, đang chán nản cái vụ BIS của Vinaphone. Đến tháng 9 cũng chờ được :mstickle:
Nếu em đoán không sai đứng cạnh anh Sơn ở đây là anh Keeper đúng không ạ

Anh Keeper 21 có ra Hà Nội không thế 😃
Thằng ku hiệp nhỏ bạn ơi😃
Trời thế là nhận nhầm à 😔
háo hước chờ appworld😁.bb mun năm😆
lemanh90
ĐẠI BÀNG
13 năm
tháng 8 mobi mới có ah. lâu thế
9900 kìa, em nó đẹp quá 😁
TDTU
TÍCH CỰC
13 năm
Vậy là đã rõ về thời gian ra mắt BIS của Mobifone và AppWorld !
Thanks for sharing ...:cloud9:
rainyhoang
ĐẠI BÀNG
13 năm
hả? Vậy là phải chờ nữa? Vậy thu tiền làm gì thế mobifone?
Sự kiện của BB hoành tráng quá nhỉ. Mà có cái ảnh cuối, chả thấy ăn nhập gì với BB cả nhỉ :yellowcarded:
phuphat1986
ĐẠI BÀNG
13 năm
Haha "anh ý' là "giang hồ" đấy bạn ơi :giggle::giggle::giggle:
sao không để nghị Rim đưa unico vào os 4.5 nhỉ . hihi , không còn lỗi font nữa thì trên cả tuyệt vời .
Quá chuẩn có cái font tiếng việt ở os 4.5 thì thôi rồi bb đúng là quá tuyệt. 2 hôm nữa sẽ diễn ra ở hà nội bác nào đứng nên đề nghị vụ này xem thế nào?
thieu thien
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đợi con 9900 🆒
tuyệt vời Rim Blackberry 😁 chúng tôi đồng hành cùng các bạn.
ubiquam
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vậy là tháng 8 mobifone mới chính thức ra mắt bis, ráng đợi tới tháng 8 hichic
chờ đến tháng 9 của vinaphone, giá của 9900 có thể rẻ hơn 9800 ta , hì, tin vui nhân đôi, hì
các anh cho em hỏi làm thế nào để tham dự hội nghị blackberry develop ở Hà Nội ạ ?
xkhoax
TÍCH CỰC
13 năm
BIS đã quay lại khá ổn sau 2 ngày mất, ráng giữ đến tháng 8 là yên tâm xài, thích nhất BBM, Pushmail và PIN Message 😃
Danamuan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chỉ mong khi Rim vào VN thì BB yêu dấu sẽ đc hỗ trợ nhiều hơn cả về dịch vụ lẫn giá cả
Cái anh ở pic 1 mặc áo sơmi xám nhìn dễ thương và menly quá đi.Hihi :p
Giá 9900 mà < 9800 thì tuyệt quá, mong là thành sự thực để thật nhiều anh em có điều kiện tiếp cận với những sản phẩm cao cấp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019