BlackBerry Key2, chiếc điện thoại tử tế
Đi Rumani
2 nămBình luận: 76
Cảm ơn bạn Đi Rumani, bài viết của bạn rất tuyệt vời 😃 Lần thứ 4 sau gần 10 năm tham gia tinh tế phải đăng nhập để cảm ơn 1 bài viết 😁
Đi Rumani
ĐẠI BÀNG
2 năm
@hphuongn Bạn vui lòng chia sẻ 3 lần trước được không? Thanks!
BBnobbie
ĐẠI BÀNG
2 năm
Tự dưng lại hồi cảm xúc nhớ đến mẹ... vợ.
Đi Rumani
ĐẠI BÀNG
2 năm
@BBnobbie Tối qua mình mơ thấy mẹ vợ cho cá sấu ăn. Da xù xì, răng lởm chởm, lưỡi đỏ lòm, mắt trắng dã... Một giấc mơ hãi hùng! Đó là mình còn chưa miêu tả con cá sấu...
Bài viết hay, đã móc túi mình 1 củ để đi đặt cọc em Key 2 😃
Đi Rumani
ĐẠI BÀNG
2 năm
@navy.seal Chúc mừng nhà đầu tư thông minh!
badmanvnn
ĐẠI BÀNG
2 năm
Bài viết hay quá, cảm ơn bác. Cũng sau khoảng 3,4 năm bh mới vào đọc 1 bài mà phải đăng nhập để like cho bác. Làm em tí thì đặt cọc con Key2 😆
Đi Rumani
ĐẠI BÀNG
2 năm
@badmanvnn Làm mình tý thì có thêm tý hoa hồng 😃
3DNo10
ĐẠI BÀNG
2 năm
@badmanvnn E cũng tý dính chàm lại 😔
vbsp01
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đăng nhập chỉ để like. Klq đến bb, key cót gì sất. Từ ngày giao diện tinh tế thay đổi m rất ít vào, cảm giác chất lượng bài càng kém đi
Đi Rumani
ĐẠI BÀNG
2 năm
@vbsp01 Một phần cũng do công nghệ gặm nhấm ngày một nhiều cảm xúc nguyên thủy của chúng ta; một phần do thời gian qua ít có sự kiện hay sản phẩm công nghệ nào thực sự mang tính đột phá, khơi gợi được sự bất ngờ hay cảm xúc mạnh mẽ. Huống chi, chúng ta ngày càng khó bất ngờ... Muốn cân bằng, sáng tạo và thăng hoa cảm xúc trong thời đại này, cần học cách để hướng nội nhiều hơn. Như: gặp gỡ người thân, đi du lịch, làm từ thiện, đọc sách...
Chúc bạn ngày càng trẻ thơ!
3DNo10
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Đi Rumani Hoặc “Đi Rumani”
hamilvn
ĐẠI BÀNG
2 năm
Bài viết rất giàu cảm xúc và tính "dụ dỗ". (May còn nhớ mk để đăng nhập và Thích)
mth99
ĐẠI BÀNG
2 năm
Bài viết tình quá. Cảm ơn tác giả.
3DNo10
ĐẠI BÀNG
2 năm
@mth99 Bác dùng từ đắt quá.
Kết nhất câu đất nước có nền gái đẹp bậc nhất Châu Âu.
colenao00
TÍCH CỰC
2 năm
Thank bác đã có tâm viết bài 😁. Cho e hỏi sách trong kindle bác đang đọc là gì thế?
Đi Rumani
ĐẠI BÀNG
2 năm
@colenao00 Không nhớ nữa... Mình hiếm khi đọc lại sách mình viết ;)
"Thức tỉnh mục đích sống" của Eckhart Tolle bạn ạ. Cuốn sách tuyệt vời!
Sang Rumani lấy vợ thôi 😃
HonVietBlogs
ĐẠI BÀNG
2 năm
Lâu lắm rồi mới đọc được 1 bài viết nhiều cảm xúc về bb.
VũKotex
ĐẠI BÀNG
2 năm
Quá hay cho 1 bài viết trên Tinh Tế. Trước giờ toàn là những bài so sánh công nghệ khô khan, nhàm chán. Thật sự thì mình rất ít khi comment hay like bài viết trên này, nhưng thật sự thì bài viết này rất rất hay, rất cảm tính, và đặc biệt là đến từ 1 fan BlackBerry - điều rất khó gặp ở hiện nay.
Trước cũng có 1 bạn viết bài về KeyOne nhưng bài viết đậm những câu từ hay hình ảnh thể hiện "vật chất" nên mình không thích. Nhưng với bài viết này thì...quá hoàn hảo!
Rất cảm ơn bạn. Có thể nhờ những người như bạn mà cộng đồng BlackBerry trở nên ấm áp hơn.
Cảm ơn bạn, rất nhiều.
Đi Rumani
ĐẠI BÀNG
2 năm
@VũKotex Cảm ơn bạn sâu sắc! Nhận xét của bạn khiến mình ấm áp, được khích lệ và có trách nhiệm hơn!
gioloc88
ĐẠI BÀNG
2 năm
Một vote cho bài viết hay lên trang nhất!

Bác thớt phải đọc nhiều, đi nhiều lắm, mới chém và chén được nhiều thứ hay ho thế!
Levanthinh
ĐẠI BÀNG
2 năm
bên Rumani cho dùng súng phải không bác Đi Rumani ?
Súng đẹp quá
cảm xúc rất tuyệt. Cảm ơn bác đã chia sẻ.
huynn33
ĐẠI BÀNG
2 năm
Bác ơi bản K2 ở đó mã bao nhiêu đấy ạ?
aera
ĐẠI BÀNG
2 năm
Hôm nay mình mới đọc được bài này, bài viết hay quá
Mình thích nhất câu này của bác “Tôi ước mong sớm một ngày được đưa con gái ra biển, hướng về chân trời xa tít: "con ạ, đi mãi về phía ấy, ta sẽ về đến miền đất của những gì thiêng liêng đẹp đẽ nhất. Đó chính là Quê hương”
Bài viết tình với quá khứ và "chì" với tương lai.
Bài này sẽ thách thức thời gian đây.
Cám ơn bác chủ ạ.
Cảm ơn anh, em mới được đọc bài của anh.
Một bài viết đầy cảm xúc, hóm hỉnh...
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019