BlackBerry Key2 quốc tế sắp bán ra tại Mỹ giá 650usd, bản quốc tế
cuhiep
2 nămBình luận: 168
BlackBerry Key2 quốc tế sắp bán ra tại Mỹ giá 650usd, bản quốc tế
Ở Mỹ, BlackBerry Key2 sẽ bắt đầu cho đặt hàng từ 29 này và nhận hàng từ 13 tháng 7 tới. Hiện các máy bán ra trên thị trường là máy bán nội địa thị trường Trung Quốc. Vậy là anh em thích BlackBerry có thể chuẩn bị đón các máy quốc tế. BlackBerry Việt Nam chưa có thông tin về việc ngày nào chiếc Key2 sẽ được bán ra tại Việt Nam.

Tại Anh thì Key2 cũng đã cho đặt trước và giao hàng vào ngày mai. Nhưng tại anh thì mắc và khó về Việt Nam.

Sự khác biệt giữa máy bán ra nội địa Trung Quốc với máy quốc tế là bản bán ra cho thị trường Trung Quốc không có các dịch vụ của Google được cài sẵn nên anh em mua dùng phải tự cài. Mình và bạn mình cùng mua Key2 bản Trung Quốc nhưng máy của mình hao pin và lag quá trong khi máy bạn mình thì bình thường.

Nên mình cũng đang rất mong bản quốc tế.

Tham khảo Digitrend
dt kiểu nửa nạc nửa mở.
lath
Trứng
2 năm
@crazysexycool1981 Thank bác nhiều 😆 Mượt quá, đang sài PP mà vẫn phải kèm iphone làm máy phụ để dùng onenote, giờ bỏ hẳn iphone được rồi, one note cùng bàn phím cứng, chuẩn không cần bàn. Thank bác 😃)
@lath Vậy là bạn xài Passport và cài OneNote chứ ko phải K1 hoặc K2 à? :eek:
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
@crazysexycool1981 Bây giờ mua cái điện thoại ngoài thiết kế thì cấu hình cũng ko thể bỏ qua.. 16 triệu mà chỉ tự hài lòng trong khi ta vẫn biết nó ko như mong đợi thì rõ ràng là thất vọng... Xưa ko có nhiều lựa chọn và ứng dụng ko nhiều.. Giờ mà ai bỏ 16 triệu rồi tự hài lòng với chip đó 660 rồi trải nghiệm mức trung bình. xin lỗi mình ko theo ... Gạch vẫn nhận
@Bão Sài Gòn Cuộc chơi này ko dành cho đại đa số mà 😁
Nếu bán ở Mỹ hay bản quốc tế thì cũng sản xuất ở TQ hay sao nhỉ ?
tienbb96xx
TÍCH CỰC
2 năm
@golizza Black Bẻry của Canada. Mỹ đâu mà Mỹ
@ste7en9x91 Cùng sản xuất lắp ráp tại China nhưng mà máy dành cho thị trường khác nhau thì sẽ có chất lượng khác nhau. Thị trường việt nam thì ngang với các nước Châu Phi, gần như là hàng bét của thế giới.
golizza
TÍCH CỰC
2 năm
@tienbb96xx thím ko nói chắc ko ai biết đâu
rauluoc
ĐẠI BÀNG
2 năm
@golizza Trước có cả Mexico, Canada, Hungary. Giờ TCL sản xuất thì China hết bác ah.
key 2 đẹp và liền lạc hơn key1 , 650 đô thì mình mua mimix 2s hoặc mi8 ee chứ mua cái của nợ này về ..
HappySmileVN
ĐẠI BÀNG
2 năm
@crazysexycool1981 Chuẩn bác. Đợt K1 ra mình háo hức lắm nhưng mà cầm tận tay cái bàn phím mình quyết định lại dùng PP luôn :D
@HappySmileVN Đừng bỏ PP, cảm giác vuốt của BB10 vẫn ăn đứt 3 cái nút điều hướng của Android trên K2 :cool:
nmduc073
TÍCH CỰC
2 năm
@crazysexycool1981 Anh cho hỏi là pin của K1 có hơn được PP không? Còn bàn phím thì chắc K1 không bằng PP1?
@nmduc073 Thông tin đến E như sau 😃

• Câu hỏi 1: pin K1 tốt hơn nhiều so với PP trong đó A xài K1 chủ yếu nghe gọi, lướt FB, đọc tin tức, xem Youtube :cool:
  • Câu hỏi 2: A xài chính xác Passport Silver, phím K1 chắc chắn xài ko sướng bằng Passport Silver, cảm giác xài K1 ko đúng theo ý nhất là khi sử dụng cảm ứng trên phím ;)
king fox
TÍCH CỰC
2 năm
Mắc quá
bkis1112
TÍCH CỰC
2 năm
Chờ năm sau xuống giá mua về làm điện thoại sơ cua được.
hoangvuong
TÍCH CỰC
2 năm
Mình vẫn cảm thấy giá chưa hợp lý so với cấu hình khoảng 500usd là hợp lý.
@crazysexycool1981 BB bây h chắc sống nhờ những fan trung thành. Chứ ai chưa sử dụng bao h thì ít ng mua.
@chumeo_di_hia Chắc vậy 😁
@crazysexycool1981 Hâm mộ bác này v~. Key2 này đẹp vô đối vậy mà bàn dân thiên hạ chả mấy ai thèm biết đến. Gom đạn chờ ngày triển khai thôi 🆒
@schwarzenerger Đợi bản quốc tế xài khoái hơn bản China ;)
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry Athena 
Micron B
TÍCH CỰC
2 năm
Ai thích thì mua thôi, chứ số đông không thích đâu!
Aro
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đợi xuống giá mua trải nghiệm vậy :v
Aro
ĐẠI BÀNG
2 năm
@crazysexycool1981 Ngon vậy bác :D, em trải nghiệm cái đt blackberry xem thế nào thui chứ em xài song song ios vs amdroid mà :D
@Aro Thêm 1 em BB nữa, đảm bảo đáp ứng mọi nhu cầu :D
@crazysexycool1981 nhu cầu chăn rau hay sao mà chơi tận 3 máy vậy bác :D:D
@khanhduy.39n Hết tuổi chăn rau rồi, xài cả 3 vì mỗi chiếc có cái hay riêng :p
máy bác lag do bác là cuhiep , chứ bác đổi tên thành bố cukhang là hết lag ngay... Đùa chứ máy nội địa có theo dõi người dùng ko zậy
@mandyhades 100% có
rauluoc
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Bão Sài Gòn Cơ sở nào để khẳng định ạ?
@rauluoc Android mà... Với lại từ khi chuyển qua android có bao giờ bb tối ưu tốt đâu.. Mua thì phải chịu...
kulele
TÍCH CỰC
2 năm
giờ này ai còn quan tâm mấy con của nợ này, cùng cấu hình thì đi mua android hãng khác trất cha
@kulele vẫn còn này 😃
kulele
TÍCH CỰC
2 năm
@tienbb96xx màn bé pin to mà ko gánh nổi 845 à, tư duy đi chứ. công việc con này hơn quái gì mấy con android thông thường vậy? trước mắt là thấy chạy chậm hơn cái đã
tienbb96xx
TÍCH CỰC
2 năm
@kulele Ứng dụng nào chậm để mà cần nhanh vậy.? Giờ làm thêm con 845 để đội giá lên 20tr à. Suy nghĩ lớn thế
kulele
TÍCH CỰC
2 năm
@tienbb96xx xử lý video chẳng hạn, xiaomi bán con mimix 2s 845 có 12 củ hơn trong khi cái của nợ này chả có gì đặc biệt mà giá lại trên trời
AGE-FX
CAO CẤP
2 năm
Bán giá này làm khó a e quá😃
@AGE-FX Do AE cứ lưỡng lự & ngần ngại cái giá thôi 😁
AGE-FX
CAO CẤP
2 năm
@crazysexycool1981 Sợ là cấu hình này gánh ko nổi ad sau 2n nữa, mà giá cũng cao. Thà dùng snap 7xx cũng còn nghĩ lại... giá này khả năng mua con snap 845 lun ấy chứ... bàn phím bb ngon, nhưng h có thì dùng, ko thì thui chứ mua thì hơi căng😃
@AGE-FX Chắc theo thời gian, trước sau TCL cũng sẽ nâng cấp con Chip! Như chiếc K1 là 625, giờ K2 là 660, cứ đà này rồi sẽ có lúc các sản phẩm K3, K4, K5 sẽ sở hữu 845 thôi :p
Được đó! hẹn 2 năm sau... MUA 😁
Chấp nhận tụt hậu công nghệ so với các mems CN tinhte 2 năm... CHO ĐỠ TỐN TIỀN
hohoangtrung
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Darklord.Py Hâhha, e cũng nghĩ vậy khi priv mới ra, mà sau 2 năm thì ko còn mood nữa
@Darklord.Py 2 năm sau mua để nghe gọi thì được kkkk
máy đẹp .rất ưng e này mà chíp tầm trung
Kaka0
ĐẠI BÀNG
2 năm
Như đã nói thì máy này không dành cho số đông nên giá của nó cao hay không đâu quan trọng .
@Kaka0 Đúng òi, mua vì đam mê & trải nghiệm là chính, đã thích & quyết thì quan tâm tới giá mần chi :p
HappySmileVN
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Kaka0 Đúng r bác. như mình hồi mua PP 13 củ thấy rất hài lòng. Đến sau nó giảm giá thảm hại mình thấy cũng vẫn hài lòng vì mình mua đt về để dùng, để hỏa mãn mình chứ chưa bao giờ có ý định mua về để bán nên giá lên xuống thế nào cũng không quan trọng
@Kaka0 Mua để dùng lâu dài chứ không phải để bán. Thích thì mua chứ quan tâm gì lắm
caphedahp
TÍCH CỰC
2 năm
Máy mình dùng rất tốt, không lag tí nào.
caphedahp
TÍCH CỰC
2 năm
@HoangCun Không hợp lắm, ka ka
Tedomi07
ĐẠI BÀNG
2 năm
@crazysexycool1981 bác xài thị trường TQ à?
Tedomi07
ĐẠI BÀNG
2 năm
@HoangCun Mình đang có 1 em Cobalt cất làm kỷ niệm nè 😁
@Tedomi07 Tạm thời trong lúc đợi bản quốc tế thôi, và cũng là để trải nghiệm chứ nếu đợi đến lúc bản quốc tế về mới xúc thì lúc đó e là hết hứng viết bài cảm nhận :p
Đợi bản quốc tế ra sẽ đổi 😁

Ducanhatc
ĐẠI BÀNG
2 năm
@crazysexycool1981 tháo dán màn ra đê bác :D
@Ducanhatc À ko, mình chỉ xài tạm 1 thời gian ngắn thôi, sau này có bản quốc tế ra sẽ đổi! Giờ mà tháo, ngộ nhỡ xước hoặc trầy, lúc đó đổi các lại mất giá :D
@crazysexycool1981 này gọi là cuồng quá rồi :D.
@schwarzenerger Kích thích quá thì biết làm sao :p
Akroma_9xxx
ĐẠI BÀNG
2 năm
Em nghĩ con này tầm 450$ là hợp lí
smallking92
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đánh dấu! Ai mua và sử dụng những device như thế này thì không qtam nhiều đến ý kiến số đông !
smp bảo mật nhất thế giới😁
@nospecial Đùa kkk
@nospecial Đố root dc nó đấy !!!
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019