BlackBerry Key2 quốc tế sắp bán ra tại Mỹ giá 650usd, bản quốc tế
cuhiep
2 nămBình luận: 168
anhlau87
TÍCH CỰC
2 năm
Cá nhân mình thấy K2 thiết kế đẹp và trau chuốt hơn rồi. Chíp 660 cũng đáp ứng được nhu cầu. Cần đổi điện thoại hay dư tiền sẽ cân nhắc đến em nó. Mình thấy giá cao là trên quan điểm và điều kiện của mình, còn những người khác có thấy hợp lý cũng là chuyện bình thường. Khi đam mê hay có điều kiện thì những thứ khác không quan trọng nữa, "cái đẹp nằm trong đôi mắt của kẻ si tình".
vanduc
TÍCH CỰC
2 năm
Thấy tcl gia công là thấy ko yên tâm
@cuhiep cho ít review nhẹ nhàng cho anh em bớt hóng nhỉ. Hay lại phải đợi nhà tài trợ. He he. 😁

Mà các thánh cứ đòi cấu hình cao cho con này để làm gì cơ chứ. Game với giải trí cái gì cho thể loại này. Còn giá cao là vì sự khác biệt giá trị mà con key 2 mang lại chứ đâu phải cấu hình.

Nghe mấy đứa bảo giá này thà mua con mi mix với mấy thể loại android khác còn hơn thì đủ biết bọn đấy đt thoại 5 tr chắc cũng phải dằn vặt lắm mới dám xuống tiền.
@navy.seal Con mình đang lỗi nên ko muốn làm, đợi coi có update hay cách nào fix đc ko đã. Mới về vn sau 1 tháng lưu vong.
@cuhiep E mới phác thảo xong bài viết cảm nhận về K2, giờ phải trải nghiệm thêm 1-2 ngày rồi làm clip! Chừng nào xong, nhờ bác xét duyệt giùm E nghe 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
@crazysexycool1981 ghê nhờ :v
@Thực Tế Tập toẹ viết bài chút xíu thôi mà :p
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
casperpas
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đọc cái tiêu đề em thấy hơi bối rối các bác ạ :oops:
"BlackBerry Key2 quốc tế" xong lại "bản quốc tế". Thế có cả bản nội địa cho "BlackBerry Key2 quốc tế" ạ? o_O
V2TV2T
TÍCH CỰC
2 năm
cùi bắp ;-)
buffbh
ĐẠI BÀNG
2 năm
Cứ có dùng đã rồi biết. chỉ tiếc là thieeus tiền
Bản quốc tế mỹ có hai sim không nhỉ mọi người?
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019