BlackBerry KeyOne sẽ bán ra tại Mỹ từ 31/5, Anh trong hôm nay
Didu
3 nămBình luận: 54
BlackBerry KeyOne sẽ bán ra tại Mỹ từ 31/5, Anh trong hôm nay
BlackBerry từng lên kế hoạch bán KeyOne vào tháng 4 nhưng điều đó đã không xảy ra, thời điểm bán ra mới được ấn định sẽ là 31/5 tới đây. Sở dĩ máy mới bị hoãn bán ra vì đối tác sản xuất phần cứng TCL không kịp đưa KeyOne vào sản xuất đúng thời hạn. KeyOne là smartphone Android mang thương hiệu BlackBerry tiếp theo được TCL ra mắt tại MWC 2017. Máy sở hữu cả bàn phím cứng và màn hình cảm ứng.

KeyOne sẽ lên kệ tại Mỹ và Canada từ 31/5. Tại Mỹ thì các nhà mạng sẽ bán ra với giá 549 USD. Hơi đáng tiếc vì KeyOne bị chậm ngày bán ra, để so sánh thì G6 cũng được LG trình làng tại MWC 2017 nhưng bán từ đầu tháng 3, tức là KeyOne chậm hơn gần 2 tháng.

Cập nhật: KeyOne sẽ được bán ngay trong hôm nay tại Anh, chỉ ở một cửa hàng duy nhất.

Nguồn: BlackBerry
Giá hời cho fan BB 😃
nguyentuantk
ĐẠI BÀNG
3 năm
Blackberry bây giờ không còn hấp dẫn nữa nhỉ
Bán sớm thì cũng khó mà bán được. Giá cao quá mà...
priv đẹp nhất :v nhìn mà thích, giờ thì xấu quá
vandong108
ĐẠI BÀNG
3 năm
@kieuminhtien994 Nhìn con Priv như đt đồ chơi. Cầm lên mà nắp lưng bằng nhựa nó còn có cảm giác bị móp vô cầm chẳng chắc tay thế nào! lúc trước tính làm một con ra cửa hàng cầm em nó lên nản luôn! Tiếc cho BB quá! Giờ cứ BB OS7 nghe gọi lưu danh bạ làm ăn là vô địch.
@vandong108 Mình ra trải nhiệm cũng đẹp mà mình thích cái mặt lưng hầm hố của nó, nhìn chất
AngelaPT
TÍCH CỰC
3 năm
Thôi khỏi bán đi. Nhìn thấy gớm, lại cùi bắp
copn này ra số phân cũng chả khá hơn ji mấy con kìa 😔
Trễ hẹn dường như là truyền thống của BB từ thời 9900.
Mà giờ cũng không nhiều người mua nữa, cho nên có trễ cũng không thành vấn đề. :p
Ngày xưa định mua DTEK50 khi nó vừa có hàng ở VN. Tuy nhiên phải chờ 2 tuần vì chỉ có hàng mẫu chứ không sẵn hàng bán. Đặt qua Amazon thì 3 tuần. Vậy là phải chuyển sang lựa chọn khác. Có sẵn hàng mẫu lẫn hàng bán, mua ngay không chậm trễ.
Nhìn cái ảnh topic trông ko hợp tí nào, người dùng bb có bàn phím vật lý chắc chả ai chơi game trẻ con vậy đâu
Hơn 500 đô.
Nhìn máy ko có chút thiện cảm. Lạc hậu
Mr.Pisces
ĐẠI BÀNG
3 năm
@[HD]YêU cÔnG NgHệ thế nào mới hiện đại ?
@Mr.Pisces Bạn mới ở núi xuống hay sao mà hỏi vậy?
Mr.Pisces
ĐẠI BÀNG
3 năm
@[HD]YêU cÔnG NgHệ chắc bạn mới lên đây!
Một thời đã xa...
hiepsitihon
ĐẠI BÀNG
3 năm
BB dùng android có ngon như các máy android khác ko các bác? TCL = Thịt Chó Luộc à.
hoangesc
TÍCH CỰC
3 năm
@hiepsitihon Mình dùng Dtek 60 thấy cũng ok lắm 😃 Nhất là khoản máy không root được 😁
boybuihn
ĐẠI BÀNG
3 năm
@hoangesc Mấy con android của BB chả con nào root được thì phải. Con Priv cũng chưa có rôot :V
hoangesc
TÍCH CỰC
3 năm
@boybuihn Đúng rồi bạn! Đó là lí do mình chọn BB Android
Black Cat QN
ĐẠI BÀNG
3 năm
Cho mấy em như PP chạy Android thì khéo lại hót. chứ em này nhìn không được đẹp lắm ( Ý kiến cá nhân )
Bb giờ mất chất rùi.
Cho dù có bán ngay và luôn thì vẫn ế như thường . BB giờ chỉ còn là hoài niệm .
Các bác có hay dùng BB hub trên android không ?
hoangesc
TÍCH CỰC
3 năm
@NTLK9 Mình vẫn dùng thường xuyên.
@hoangesc Thế bác cho mình hỏi ưu điểm của cái này được không ạ ? Nếu như trên BB thì cái này gom toàn bộ thông báo vào một nơi nên có thể rep lại nhanh chóng, nhưng mình thấy trên android nó hơi tù túng.
hoangesc
TÍCH CỰC
3 năm
@NTLK9 Với mức độ sử dụng của mình thì không thấy khác bb10 bạn ạ. Mình cũng dùng bb10 từ 2013 nhé! Hub trên Android cũng tập trung mail, lịch, lịch sử cuộc gọi, nhắn tin, Facebook ... Như bb10 mà
Giá vẫn cao nhỉ ?!! về Vn tầm hơn 12t ... sát giá LG G6 , sony XZ , samsung S7 ?! . Ai mua của nợ này đây .
crazyfox
TÍCH CỰC
3 năm
xl fan bb, nhìn dị hợm quá
voicon848
ĐẠI BÀNG
3 năm
@crazyfox BB fan đây, và phải công nhận trừ Priv thì con BB nào chạy Android cũng đều không ưa nổi về mặt thiết kế.
kochichi96
TÍCH CỰC
3 năm
Chỉ mê mỗi BBos, BB10 dùng đúng duy nhất PP rồi cũng quay về với android với ios, android BB thì miễn bàn. BB có rất nhiều cái hay nhưng lại quá tù và bảo thủ trong phát triển
vitara29y
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình đang sài PPSE , đợi khi nào giá xuống tầm 7 củ thì mua còn giá cao hơn thì vẫn hài lòng với pp
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019