Tinhte App

Tinhte App
BlackBerry KEYone Silver giá khuyến mại hấp dẫn chỉ còn 4,99 triệu, tìm lại cảm xúc năm xưa...
Kính Cận 0_0
7 tháng trướcBình luận: 20Lượt xem: 5.440
Có thể nói với mức giá khuyến mại giảm cho chiếc BlackBerry KEYone Silver hiện tại chỉ còn 4,99 triệu (giá cũ là 6.990k) là một mức giá hấp dẫn cho anh em yêu lại từ đầu, hay anh em chưa từng dùng qua điện thoại BlackBerry có thể dễ tiếp cận trải nghiệm những tính năng hay ho, cũng như một chiếc bàn phím cứng ngon và thú vị của BlackBerry.

Nhớ lại thời điểm BlackBerry KEYone chính hãng lên kệ ở Việt Nam mức giá lên đến 14,9 triệu, một mức giá không hề dễ thở để nhiều anh em tiếp cận dù là fans hay một người yêu thích "Dâu Đen" bởi với mức giá đó trên thị trường có quá nhiều lựa chọn tốt hơn, màn hình lớn hơn, camera đỉnh hơn và một cấu hình mạnh mẽ hơn nhiều, chỉ những anh em yêu sâu đậm hay những người dùng "doanh nhân" may ra mới dễ tiếp cận được. Nếu từ đầu BlackBerry định giá ở một mức phù hợp thấp hơn có lẽ sẽ nhiều anh em yêu ngay, nhưng cuộc sống không có từ NẾU...

Nhưng với mức giá khuyến mại giảm hiện tại chỉ còn khoảng 5 triệu đồng, thì đây là một lựa chọn hấp dẫn với một màn hình hiển thị đẹp, bàn phím cứng BlackBerry luôn mang lại cảm giác gõ tốt và tuy là chạy Android như bao smartphone Android khác ngoài thị trường, nhưng ở BlackBerry vẫn có nhiều tính năng hay riêng mà không bắt gặp trên những dòng máy khác...

Mình từng thầm dặn với lòng không sờ tới bàn phím BlackBerry nữa, cai nghiện được mấy năm, nói là mấy năm nhưng trong thời gian đó mình cũng có được trải nghiệm qua thời gian ngắn các dòng máy BlackBerry mới ra mắt, ở nhà cũng luôn giữ một em Dâu Đen cũ cũ, vậy mà nay cô bạn cho cầm và sờ lại, thế là mình tái nghiện trở lại, coi bộ khó bỏ anh em ạ 😁

Mình sẽ vọc vạch nhiều hơn, tìm lại cảm xúc hôm nào và sẽ viết tiếp chia sẻ cùng anh em nhé!

Cập nhật bài mở hộp: https://tinhte.vn/threads/mo-hop-blackberry-keyone-gia-4-9-trieu-cam-xuc-boi-hoi-nhu-nam-nao-mo-hop-chiec-blod-9780.3051040
Đã nói AE đừng đụng vào nó,đụng vào là sẽ lại gây nghiện đấy 😆
@savi_tỉnh Nói chuẩn thế 😁
BlackBerry luôn không hề dễ yêu 😃
@rep_rom Thấy thương để mua được BB mà đồ rách hết không dám mua mới 😁
@rep_rom BB luôn là model để chụp mọi lúc mọi nơi phải không bác 😃
càng nhìn càng thấy đẹp.
Mua ở đâu đc giá 4tr9,thấy tgdd vẫn 6tr9 .
@RaiChu9x Giá trên chỉ khuyến mại duy nhất ở Dâu đen à vì cửa hàng Q10 dời về địa điểm mới nên khuyến mại, mua nhanh kẻo hết khuyến mại thì trở về giá cũ gần 7 chịu 😁
@Kính Cận 0_0 Tks.
Khá đẹp trước mình có một em pâssport khá dị nhưng bán mất tiêu h còn mỗi em bb9780
@chickeyone Bold 9780 một trong những chiếc BB được anh em thời đó yêu thích lắm, trong đóa có mình 😁
@Kính Cận 0_0 Mình ko mua được từ thời đó mãi sau này mới mua hàng cũ giá có 900k
@chickeyone Vậy ngon rồi, thời điểm mình mua chiếc đó thì chỉ còn Dâu đen bán, đó là thời điểm cuối TGDD họ ngừng bán BB, 9780 dùng rất đã, giờ mà tìm chiếc fullbox quay mở hộp chia sẻ anh em coi bộ vui 😁
@Kính Cận 0_0 BB 9780 một thời đam mê
@minhthanh255 Đồng ý 😁
Nhìn thấy thích rồi. Mua ở đâu bạn oi ?
@uyvuhuy À khuyến mại bên Dâu Đen á 😁
K ham nổi nữa
hết thời cho một bb đình đám
K3 không ra mắt, muốn mua K2 nhưng giá vẫn cao lòi mắt. Thú thực bỏ ra mười mấy củ cho con K2 đúng là xót phết.
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 146VIPhemilo
9.198 bài đăng
0 bài đăng
QuyetND_Jr+ 65TÍCH CỰCQuyetND_Jr
756 bài đăng
hoangsytai+ 64CAO CẤPhoangsytai
3.216 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156