BlackBerry Mercury (DTEK70) bị lộ ảnh dựng và ảnh thực tế

TDNC
24/12/2016 2:26Phản hồi: 123
123 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anhtaiqb
TÍCH CỰC
7 năm
không biết nó phải thêm cái dải đen chỉ có mỗi dòng chữ Black berry làm gì!!!
kéo cái thanh xám chứa loa thoại với camera liền xuống màn hinh luôn đi có phải hay ko

muốn nhận diện thương hiệu thì cho chữ BB xuống mẹ dưới đáy kia kìa.

nhìn rõ chán. xài tiếp passport chờ dtek 80 vậy
Vuong Duc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@anhtaiqb Chắc thằng cha đồ họa sướng tay vẽ vào thôi bác. Hình trên tay ở phía trên không có. Từ DTEK50 đã không còn logo ở mặt trước nữa rồi. Hơn nữa, logo BB chưa bao giờ toàn chữ in hoa thế kia cả, chỉ có 2 chữ B-B là chữ hoa thôi, còn lại là chữ thường.
Chỉ 2 từ Dài sọc.
Q20 xài còn sướng hơn -_-
smallking92
ĐẠI BÀNG
7 năm
Một khi những ý tưởng đã cạn kiệt thì sự sáng tạo là lên ngôi !
Secuine
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình thì thấy con này đẹp cực kì...nhìn liên tưởng đến HTC M7
Từng một thời ngang dọc với bb nhưng nhìn con này em k khoái lắm. Cảm giác nó thô thô lóng ngóng sao sao
w810i
CAO CẤP
7 năm
Hồi sinh BBOS dc ko? Blackberry?
Ca nhân minh vãn hài lòng vơi em Q20 clacssic.
cmknight
ĐẠI BÀNG
7 năm
bye bye BB
Cái hãng này sao ko chôn nó đi nhỉ, càng ngày càng tệ, đâm gai vào mắt người dùng
Vuong Duc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Fatcat88 Ông không dùng thì thôi, ảnh hưởng gì đến nồi cơm nhà ông đâu. Bao nhiêu hãng đẻ ra đã tệ, có những hãng một thời vĩ đại rồi cũng tệ, sao ông phải quan tâm riêng hãng này làm gì, chửi rủa làm gì cho nhọc óc?
@Vuong Duc Thì tôi đang và đã dùng cũng 5 con bb, tôi hy vọng có cái gì đó tiếp nối con q20 hoặc tệ lắm cũng tiếp con 99. Ko thích nó thì phản ứng làm gì?
smallking92
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Vuong Duc COMMENT nhớ mang theo lão =))
tôi đi chết đây Dâu ơi 😔
dragonsky09
ĐẠI BÀNG
7 năm
RIP BlackBerry
XBlue
CAO CẤP
7 năm
Mình sẽ cố gắng mua con này nếu giá hợp lý
alllove_vn
TÍCH CỰC
7 năm
Đang sài passport và iPhone 6s. Bao lâu rồi vẫn luôn giữ bên mình còn 9780 vì đó là một thời kỷ niệm vui buồn thời SV và cũng có duy nhất dòng bbos là ổn định và đáng mua mà thôi bb10 à, nhạt thếch đã thế bây giờ còn android thì thôi. Trong tương lai và nhiều năm nữa sẽ mãi giữ cho mình một con bb nào đó của bbos ko phải vì hay vì tiện dụng mà vì đó là một thời tuổi trẻ của tôi.
haya
TÍCH CỰC
7 năm
gần 10 năm xài blackberry, vẫn mong xài một em có hình dáng giống Bold. Giờ thích Q20 nhưng vẫn mong màn hình em nó dài ra và em này đã đến. Có điều không hiểu thiết kế vì sao 2 góc cạnh trên lại vuông vức mà 2 góc dưới lại vát cong...nhìn mất cân đối hết sức!
Ai chê chứ tui thấy nó phá cách, rất hay. Để coi bàn phím nó kết hợp phần mềm tốt ra sao. Hồi xưa iphone khởi động làm đt cảm ứng cũng nhiều người chê thế giờ thì sao, phải sáng tao chứ
Mình cũng từng dùng qua, BB 9700, 9900, rồi Q10. Thấy BB làm smartphone cảm ứng ko tốt lắm. Có lẽ chỉ ưng nhất với các đời máy thuần phím cứng, hệ thống phím tắt phong phú. Càng về sau cầng ko thấy thích như vậy nữa.
Lê.M.Đức
ĐẠI BÀNG
7 năm
Phải chờ nó ra rồi cầm mới biết có thích không? BlackBerry vốn không đẹp trên hình nhưng cầm lên thì khác.
Chờ giá và cấu hình. Kích thước cỡ con Q20 là quất ngay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019