BlackBerry Passport giá 15,5 triệu tại Việt Nam, đặt hàng từ hôm nay, 24/10 giao
levuongthinh
6 năm trướcBình luận: 951Lượt xem: 151.746
Tình yêu BB lại trỗi dậy, sắp tới đi làm có tiền chắc múc thôi. Giờ nghèo rớt mồng tơi ^^
Nhìn cái bàn phím không yêu em ấy được chút nào luôn.
Đọc tới trang 38 tự nhiên cười thầm
Té ra còn có biết bao nhiêu người quan tâm đến Blackberry, Passport chứ không đùa. Cả thích và chê bai. Quan tâm vậy là được rồi.
Tất nhiên là nó còn sống =))
Kể các bác nghe câu chuyện vui chơi, số là trc kia khi sắm em 99 (giờ thì Q10 rồi 😆, ra ngồi uống cafe có mấy ẻm ngồi cùng (ngồi cùng thôi nha, hok có làm chi hết), tự nhiên có điện thoại, rút ra nghe, xong cất đi thì có ẻm hỏi: "sao giờ này anh còn xài E71 vậy? giờ thì phải màn hình to, cảm ứng quẹt quẹt chứ?" Bó chiếu, cười và trả lời: "anh nhỏ con nên xài điện thoại nhỏ để dễ cho vào túi, điện thoại to nó cấn "chuối" anh." :p
@t7ragon3ow cầm 9900 cũng giống giống Qmobile thiệc.
Ruj
ĐẠI BÀNG
6 năm trước
@giabao1801 9900 GIONG CON FPT F99 LẮMM😁
@Ruj F99 giống 9700 chứ.
@iamme255 té ra chuối nhỏ, cấn nữa thì hỏng à =))
vãi bác :p
ai dám đủ can đảm bỏ 15tr ra mua anh nó :oops:
Nói nhiều mà chả có ý trọng điểm nào, tui đâu phải rãnh mà suốt ngày ăn nằm lướt tinhte để phản bác, mấy bồ ko cho tui nghỉ ngơi tui làm việc nữa ạ, sao mấy bồ ko quote chỉ trích bạn này trước đi, tui chả thèm cải cùn hay tranh cãi với mấy bạn đâu.... Nhưng tự nhiên khi không các bạn chửi thằng vào mặt bọn tui như vậy thì bọn tui phải phản khảng lại chứ.
Vâng các bạn làm như bọn tui dùng apple, ss htc là hạ cấp ko bằng hả.. chắc dùng bb của các bạn là cao cấp quá ha.
Vâng chỉ có dùng BB mới khẳng định được yêu công nghệ, khẳng định được doanh nhân.. còn dùng các đt khác thì quá bình thường ha.
Xin lỗi bạn ko tự nhiên mà mọi người vào chê vào chờ hạ giá đâu bạn, người ta bị lừa lần 1 lần 2 chứ ai mà bị lừa mãi được đâu. Nếu z10 giờ vẫn giữ được giá 10tr thì chả ai nói gì đâu bạn ạ.
@ga2gro https://www.tinhte.vn/threads/blackberry-passport-gia-15-5-trieu-tai-viet-nam-dat-hang-tu-hom-nay-24-10-giao.2371080/page-36#post-43404028
bạn trả lời đi kìa =))

và nói với bạn luôn, ko ai khi ko đả kích bạn đâu? hãy xem lại cmt của mình đi.
Mà thôi chắc xem lại cũng vô ích, vì cứ nghĩ mình là đúng, nên xem lại 100 lần cũng vậy =))
Ca
Các bác hãy rộng lòng với những người chưa xài bb mà bỏ qua cho bác ấy. Cũng là 1 fan bb không tự nhận là chân chính nhưng thấy có trách nhiệm là nên giải thích và thuyết phục những người chưa xài bb để họ hiểu được cái hay cái tốt. Bb vẫn luôn maketing yếu mà. Họ - những người chưa từng xài bb không có trách nhiệm phải biết cái hay của chiếc máy mà chúng ta sử dụng.
Có bác nào ở SG trên tay nóng hổi rùi, ae cf chiêm ngưỡng trải nghiệm nào.:p Mong quá trời. :oops:
cái này mà đưa lên haivl là ........ chắc nhiều người like nè =))
Bác nào có share gíiups em cái wallpaper ở trang đầu ạ. Thanks
Đợi giá 6tr thì mua luôn. Chắc 5 tháng sau là có giá này.
@nhpsteel Dậy đi bạn ngủ trưa lâu thế 😁
@nhpsteel nếu sau 5 tháng ko có giá 6m, bạn mua cho mình con pp nhé =))
bạn gì đó ơi, bạn giải thích cho mình câu dưới đi, mình dốt văn quá đến nỗi chưa hiểu sao câu sau bạn nói sai 😔

p/s: có ai giải thích cho mình sai chỗ nào ko ?

@t7ragon3ow Giờ tui đưa tiền ông vào cửa hàng Apple mua giùm tui ip2 3 4 với nhé. Mua được tui cho ông cầm máy về xài luôn, còn ko ông đưa tui gấp đôi số tiền. Nên nhớ là vào store của Apple mua chứ ko phải mua hàng dựng của mấy cha thương gia đâu nhé.
Bạn xem con 4s giờ viettel bán bao nhiêu, nó giảm thì nó giảm nhỏ giọt chứ ko phải đùng phát giảm như kiểu ăn cướp vậy đâu.
@ga2gro Nói thế cũng nói, dốt đặc .......
Vào store bb mua giùm t mấy con z10 cái. Qua store chính gốc mua nhé ...... ko có mua con pp về đưa đây

4s hả, 7m ?? ,hồi xưa 20m , 25m lận cơ mà =))
Cách bao nhiêu năm, 2 năm hơn chứ mấy ?

Còn con z10, bao nhiêu năm, cũng gần 2 năm ?

Nhỏ với chả giọt.......... Đi lên mạng search tại sao z10 bị giảm giá mạnh đi ....... KO BIẾT THÔNG TIN MÀ PHÁN NHẢM
@ga2gro Ố, bạn gà gô này vẫn tham gia tranh luận ah? Câu hỏi "cùn" của mình bạn vẫn chửa trả lời mà loanh quanh đi đâu vậy?????
Thấy mọi người tranh luận dữ quá.
Mình cũng muốn thay con nokia 920 bằng con này nhưng chưa đủ tự tin đi đặt cọc vì chưa được dùng thử.
@TVT-2014 Chắc không ân hận đâu bác ạ
Mua dùng 1 tháng, không được bán lại chắc cũng không mất nhiều lắm đâu hihi
@TVT-2014 Bạn qua mình xài thử em q10 rồi quyết định, hi
@TVT-2014 Không chắc chắn thì đợi đến 24/10, tự tay xem thử rồi mua. Cứ phải tận tay mới cảm nhận hết được, mọi review chỉ tham khao.
@iamme255 Thank bạn
Khi nào xuống dưới 10tr nhỉ, thèm vật vã
Em vừa chuyển khoản 600$ hôm qua đặt con PP này bên Mỹ. Hôm nay báo về phải mất thuế và phí gì đó cũng thêm hơn trăm nữa.

Đắn đo quá. Đam mê thì thật đam mê, nhưng tầm tiền này em mua được 1 cái 1520 cho em và 1 cái 1320 cho bu cháu, dư gần 1 củ liên hoan. 😔
@Minhsur lỡ rồi chiến lun đi bác, còn vụ kia dời lại tháng sau làm 1 party lớn lun ăn mừng đt mới 😁
Bác nào bảo nó sau 3-6 tháng nó còn 6 tr thì cá đê. Thua mua dùm e con ip6 nhé 😆
Đây là quyển hộ chiếu đưa BB sang thế giới bên kia...
từ thứ 4 đến giờ là 3 ngày mà đã có đến 799 lượt comment vào bài này, khen có, chê có, chứng tỏ còn rất nhiều người quan tâm đến bb 😃
nhiều bạn cứ mong mua hàng ngon, chất lượng mà rẻ nhưng không muốn ủng hộ BB trong lúc khó khăn cứ bảo đợi 1 năm cho nó rớt giá rồi mới mua :v điều này gián tiếp làm giảm đi chất lượng những sản phẩm BB
@boyhy_93 Em là người tiêu dùng, em không phải nhà từ thiện.
Mà từ thiện cũng không ai giúp kiểu này cả. Nếu em là Bill gate thì em cho BB mượn vài tỉ USD chứ nhất định không mua sản phẩm của BB với giá không hợp lý.
@tbtvsg Nếu bạn là thương gia thì không nói chứ nếu mua để dùng thì bạn xem lại xem cái giá nó không hợp lý ở chỗ nào? Trong khi IP, SS, SN có cái nào dưới 17 triệu không?
@tbtvsg ko bik giá bao nhiêu thì bạn mới bảo là hợp lý, ko lẽ đợi hồi nào giảm như z10 mới là giá hợp lý ? " chắc chỉ có trong mơ thui"
@All: các bác nào ss chê 15m5 mắc đâu, vô đây chém tiếp đi nào .......... con note 4 tới tận 18m kìa ... rẻ vãi 😁 (rẻ hơn tận 2m5) cơ
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019