BlackBerry Passport Silver Edition chính hãng giảm giá xuống còn 8,99 triệu

ND Minh Đức
14/10/2016 9:16Phản hồi: 374
BlackBerry Passport Silver Edition chính hãng giảm giá xuống còn 8,99 triệu
Từ ngày 15/10 sắp tới, giá bán của mẫu BlackBerry Passport Silver Edition sẽ được bán ra với giá chỉ 8,99 triệu đồng. Trước đây thì mẫu máy này có giá là 13,5 triệu đồng. Passport là mẫu máy được đánh giá là có thiết kế và chất lượng hoàn thiện cao, có 2 phiên bản đen và bạc, màn hình 4.5" LCD độ phân giải 1440x1440, Snapdragon 800, RAM 3GB và chạy BlackBerry OS 10.3 (sắp tới sẽ được cập nhật qua OTA lên 10.3.3). Theo số liệu từ nhà phân phối PHTD Việt Nam thì BlackBerry Passport đã liên tục cháy hàng trong khoảng 4 tháng đầu tiên từ khi ra mắt chính thức vào 9/2015, có thời điểm chiếm 25% doanh thu của Blackberry chính hãng.

Xem thêm:
374 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hợp lí hơn r...
Phụng Sồ
ĐẠI BÀNG
8 năm
ngay từ đầu mà giá này thì có lẽ đã khác

mình cũng từng chơi bold béo, mà em của mình thì pin hẻo quá. Đến giờ vẫn thích đặc trưng phím bấm + leb của bb
Mr Do
TÍCH CỰC
8 năm
@Phụng Sồ Mình xài 9930 verizon làm máy nge gọi phụ vs ghi note thôi mà pin tuột nhanh hơn tuột quần xài k dc trọn 1 ngày dù đi quả pin 2400. Thực sự qá thất vọng 1 con bb menly lịch lãm mà yếu sinh lí qá độ
Sài con này chả thấy khác biệt ở đâu chỉ thấy bất tiện đủ thứ.
ocrua89
ĐẠI BÀNG
8 năm
@crazysexycool1981 nếu ai hỏi em tại sao ghét BB thì em sẽ tra lời là tại vì BB không thể sản xuất tiếp các Model khác ( dòng thuần mang đậm phong cách BB chứ ko phải đi nuôi con người khác)
@chupanhpk Bạn cứ tham gia mấy nhóm hội liên quan đến BB trên FB là cập nhật liên tục những buổi offline của AE! Nếu ở HN hoặc SG thì nhiều, các tỉnh thành khác thì mình ko rõ [​IMG]
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
@ocrua89 Gì cũng có 1 thời của nó, biết làm sao được? Mỗi hãng đều có những khó khăn riêng, do cả tác động từ bên ngoài, thậm chí từ chính những người dùng như chúng ta! Dẫu sao BB cũng đã để lại những dấu ấn ko dễ phai nhoà đối với những AE BBer đích thực [​IMG]
hikaru2014
TÍCH CỰC
8 năm
@jimmyctho đọc những cmt thế này mới thấy bb chết là đúng
chuoi1437
TÍCH CỰC
8 năm
Bb giờ đến nỗi fb còn k xài được. Whatsapp thì hết support vào cuối năm nay. Xài app android thì chuối, pin hao....haizzz....giờ chỉ có nghe, gọi, mail, bbm là ngon.
lover19
TÍCH CỰC
8 năm
@chuoi1437 Bạn còn gì hơn nữa cho 1 cái điẹn thoại đúng nghĩa
chuoi1437
TÍCH CỰC
8 năm
@lover19
Nhưng k đúng nghĩa cho 1 cái smartphone bác ợ
tad diatone
ĐẠI BÀNG
8 năm
@chuoi1437 Thế bác định nghĩa smartphone là ra răng? 😁
thamlenhu
TÍCH CỰC
8 năm
@chuoi1437 Bác đang nói về thời BB99 trở về trước ah, cái PP này dùng BB10 xài được hết
mrmistake
ĐẠI BÀNG
8 năm
@lover19 Nghe gọi thì con nào chả ngon, riêng mail thì outlook trên iOS nó quản lý mail với business contact còn tốt hơn nhiều.
Smowtion
TÍCH CỰC
8 năm
con này đẹp mỗi tội ko chạy android os .
@Smowtion Nếu chạy Android thì em nó lại mất đi hẳn cái chất, cái hồn trong BB [​IMG]
@crazysexycool1981 giờ còn giữ em N900 hay em nào chạy mêego nữa ko bạn, trước thấy bạn ngự trị bên box đó suốt
@giacaymantom Giữ thì mình vẫn giữ, xài thì mình ko còn xài nữa! Giờ mình đang dùng PASSPORT Silver, mua được suýt soát 1 năm mà mãi đến giờ hàng chính hãng mới giảm! Đang mừng cho AE đam mê Silver mà ko đủ thóc, giờ là dịp quá tốt để sở hữu chiếc smartphone độc nhất vô nhị này của BlackBerry :cool:
Dê Mập
ĐẠI BÀNG
8 năm
@crazysexycool1981 để em gom thóc theo chân bác, q10 già cỗi nhỏ nhắn quá rồi =))
@Dê Mập Được giá là xúc Passport luôn, để lâu mất cảm hứng lắm 😁
dino_su
CAO CẤP
8 năm
Công nhận con này đẹp, có nên bán 6s để đổi con này ko ae nhỉ? Ko dám mua con pp xách tay pháp vì ghê hàng lộm nhộm 😔
oopsmile
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Amuadi.Com Hehe hồi đó mình nhớ 87 chính hãng Viettel gần 7 củ, mình mua xách tay 1tr5 ( =)) ). Nói thật thấy mấy con N73 hay thậm chí N95 hồi đó cũng không bằng 87. Pin trâu sóng khoẻ nghe gọi to bổ chảng kiểu dáng đẹp éo đụng hàng phần mềm tha hồ, mail gửi 1 s tới luôn. Tới giờ thì tụi bạn mình chắc phải chục thằng xài BB là do con 87 hồi đó của mình 😁 Nghĩ lại mắc cười.
Azumy
ĐẠI BÀNG
8 năm
@oopsmile Nhờ có 8707 với beejive mà bây giờ có vợ với thằng nhóc đó bạn, chứ hồi đó xài sybian là chưa chắc rồi.
biliem
ĐẠI BÀNG
8 năm
@oopsmile Whatapps cúi năm nay hết hỗ trợ, jo mỗi lần xài nó thông báo câu này, bùn
oopsmile
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Azumy 8707 hồi đó phải nói siêu đẹp luôn ấy. Lại có cả 3g nữa trong khi phần lớn người Việt lúc đó còn chưa biết gprs là cái gì 😁
hcoi !
TÍCH CỰC
8 năm
Ngoài thị trường xách tay tầm khoảng 5-6tr...
...nhưng ko biết có bị thuốc bản dựng hay xào nấu phụ kiện gì nữa.

Ai yêu..., múc hàng chính hãng khỏi phân vân !!!
phong_hue
TÍCH CỰC
8 năm
Hi, tết này rước em về nhé. Giá vậy là quá ngon rồi. Đang kẹp em Q10 cơ mà màn hình nhỏ quá
@jimmyctho Delay là hiện tượng nhấn nhưng máy ko phản hồi ngay lập tức mà fải đợi 1 số giây nhất định mới phản hồi, vấn đề mình gặp fải là hiện tượng các phím khác gõ nhẹ nhàng là được nhưng với cá biệt mấy phím như c, v, n fải nhấn có lực hơn thì máy mới phản hồi! Nếu chỉ đôi lần bị thì ko sao đằng này bị thường xuyên mới thấy phiền toái! Chắc bạn ko hiểu rõ ý mình [​IMG]
Azumy
ĐẠI BÀNG
8 năm
@crazysexycool1981 Không có PP white new bác ợ, có thì nói làm gì.
@Azumy Nếu kết màu trắng, phím qwerty, bảo hành đủ 12 tháng chưa qua sử dụng thì giá sẽ mắc hơn chút so với màu đen, bạn tham khảo thử bên NÀY nhé [​IMG]
jimmyctho
TÍCH CỰC
8 năm
@crazysexycool1981 uhm cái đó thì do vỉ phím bị cứng rồi. chắc tại mình ít xài nên bàn phím thấy phím nào cũng như nhau chưa bị cứng.
Vừa đọc được tin này trên group "Blackberry Passport Vietnam" nhưng chưa thấy Dâu Đen cập nhật giá! Cú này quá ngon cho AE BBers đặc biệt AE nào nghiện màu Silver mà chưa đủ thóc 😁

DayLight1
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hợp lí
rosejaooh
TÍCH CỰC
8 năm
Quá buồn cho 1 đế chế hùng mạnh! Còn bao nhiêu tên tuổi sẽ chết vì Apple, SS và China 😁
Bạn này hài vãi ,bạn đã cầm pp này trên tay chưa vậy?con pp này có thiết kế và hoàn thiện quá tốt.giờ mà còn ôm 8700 với 9k mà tôn thờ thì lạc hậu nguy hiểm lắm đó
hoaico
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Serenade_apple Cái này gọi là không biết mà tỏ ra nguy hiểm! Mình đã sài passport 2 năm nay chưa thấy bất tiện gì, chỉ có một số app phải mua mới có
vythanh168
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cứ từ từ. Còn giảm nữa 😁
Lê.M.Đức
ĐẠI BÀNG
8 năm
Quá đã, ngày càng gần hơn với anh em rồi.
htnvn
ĐẠI BÀNG
8 năm
Gom lúa thôi, thích e này lâu rồi mà giá cao chưa sờ được.
@htnvn Cơ hội để sờ được đến rồi, AE chuẩn bị tinh thần mà múc thôi :cool:
The_pirates
ĐẠI BÀNG
8 năm
@htnvn Khuyên bạn đừng mua.
Điện thoại ss, apple ngày càng thông minh hơn, cái blackberry này càng ngày càng ngu đi.
Giống như nó bị bệnh Alzheimer vậy đó.
htnvn
ĐẠI BÀNG
8 năm
@The_pirates Tuỳ nhu cầu mỗi người thôi bạn ơi, điện thoại với mình chủ yếu:
- đọc pdf, prc
- nghe mp3
- nhắn tin sms
- gọi điện ít
- đọc báo lướt web vừa phải.
Mình thích chủ yếu vì nhìn nó độc, lạ, pin trâu, mà chất lượng phần cứng BB chắc cũng thuộc hàng top và nó phù hợp với nhu cầu của mình.
Mình còn cái iphone5, zenphone5 mà cũng không thích dùng, hiện dùng cái nokia 6233. 😁 nhỏ nhỏ sờ đôi khi lại thấy sướng tay.:rolleyes:
lom-com
TÍCH CỰC
8 năm
Trước giờ nhịn gấu,em này mà chạy ăn roi là em nổi dậy với gấu để lụm em nó về liền:eek:😁
sao k có nguồn mua hàng thế bác @@! hàng chính hãng luôn à bác thớt @@!
@thiensu_email Hàng chính hãng, thông cáo báo chí đã soạn thảo rồi đây, mai các shop bán hàng chính hãng ở VN sẽ update giá! Quá tuyệt vời 😁

@crazysexycool1981 Đã tưng sài em này, do kẹt tiền đành bấm bụng bán em nó, giờ vẫn còn tiếc nuối, cầm em nó trên tay cảm giác rất đã, nhiều em sách tay rớt giá thê thảm, nhưng em nó tụt giá rất ít thì biết em nó người sài ít ai bán vài hôm trước hàng qua sd like new full box giá vẫn trên 8 chai

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019