Blackberry PlayBook chiếc tablet 7" của RIM

vuhai6
27/9/2010 22:26Phản hồi: 258
258 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mackiller
TÍCH CỰC
14 năm
Có thể Apple thấy được sự đe dọa từ đây, năm sau sẽ có iPad 7". Có lẽ Apple đang lo sợ từ đối thủ này dành cho iPad của mình?!
Với màn hình 7" thì đường viền có vẻ hơi lớn nhỉ, nhưng mà được cái cấu hình khủng, không biết chạy có mượt không
không biết thế nào chứ mình thấy con này cũng đã, không biết nó có tích hợp với phone không tạo thành bộ đôi hoàn hảo...và nó có support cho công việc hay không, hay chỉ mang tính chất giải trí thôi
BlackBerry chủ yếu hỗ trợ cv mà nên theo em các bác ko phải lo vể khả năng này của em nó đâu. Lo tiền cưới em nó thôi 😁
longok
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác nào nhập hàng về HN nhớ pm em, em đập hộp luôn
chẳng biết nói từ nào ngaòi từ quá đỉnh 😁
dauyqn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đợi chờ là hạnh phúc........🆒
Đẹp thật, cấu hình quá khủng, chắc giá $$ cũng sẽ khủng như cấu hình máy.
tuyệt vời 😃 nhưng ko có tiền 😔
Gom tiền chờ sang năm chiến em này. 😆
gờ con này có vẻ hơi rộng thì phải.... Giá RIM khắc phục đc cái này thì trong máy sẽ thon gọn hơn
Tuyệt vời, chú này mà cặp với 9700 thì cứ gọi là...😆
truongx
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đặt tên gì mà dễ nhầm thành Play Boy quá!
Le_Ha
ĐẠI BÀNG
14 năm
mới để ý thấy clip quảng cáo em này có cả ảnh của Cảnh Sát Việt Nam ;)) hehe... có vẻ như VN mình cũng trong tầm để ý thì phải ^_^
nhìn nam tính phết nhỉ, thèm ghê
longts
ĐẠI BÀNG
14 năm
Play Book for Play Boy :->
henryfrance
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nếu cảm ứng điện dung của nó sử dụng mượt mà thì đúng là một cái máy tính bảng mơ ước.
minhntt82
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bàn tay đen cmt chính xác. Ra sau thì làm ngon hơn là điều quá quá bt. Vấn đề là ai có ý tưởng, đi tiên phong, có phong cách riêng và ai chỉ ăn theo mà thôi
Khá ngạc nhiên đấy chứ!
henryfrance
ĐẠI BÀNG
14 năm
không biết có loa ngoài ko? hay là phải cắm mic mới nghe được, ko thấy nhắc đến.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019