Blackberry Playbook sẽ được bán ra trong tháng 3 này

vuhai6
5/3/2011 1:1Phản hồi: 116
116 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Củ chuối, văn hóa con nít. Phát ngôn tầm bậy. Về nhà đào tạo lại.

---------- Post added at 06:42 PM ---------- Previous post was at 06:36 PM ----------

Lại một thằng nữa, bài viết thì được 3 bài mà phát ngôn nghe thấy ớn cả người. Về nhà ngay.
kelangwen
ĐẠI BÀNG
13 năm
mặc dù không phải là fan apple nhưng phải công nhận rằng các hãng khác mãi chạy theo cái bóng của apple....bùn @@
Đúng là thời điểm này không thích hợp cho lắm, nếu mình mà có tiền vẫn muốn sắm cái ipad 2 hơn :smoke:
xtmg1
CAO CẤP
13 năm
rồi cũng sẽ thất bại thảm hại thôi.
cứ nhìn storm1,storm2 ,torch 9800 thì biết,mấy con smartphone cảm ứng của BB xài chán chết.
bạn đã dùng bb đc bao lâu & bạn đã dùng storm1,storm2 ,torch 9800 chưa....?
một comment thật sự rất....thiếu suy nghĩ.bạn dùng mấy con này được bao lâu rồi mà nói vậy:cold:
em_ut
TÍCH CỰC
13 năm
Đúng rồi đó. Cảm ứng của BB không phải là không nhạy vì nó ờ chế độ surepress thôi. Chứ chỉ cần chạm vào là thấy nó nhận vì biểu tượng sáng lên nhưng chưa vào ngay vì sợ người dùng bấm lộn. Bản thân mình xài storm 1 quen rồi nên hôm bữa mượn iPhone 3GS của người quen xài vài phút thấy khó chịu vì bấm lộn lung tung. Em storm 1 chỉ bị cái cảm ứng trọng lực ko hoạt động tốt nên nhiều khi xoay máy mà màn hình ko chuyển theo hoặc khi không xoay mà màn hình nó lại xoay thôi.
Tuy nhiên RIM đã cải tiến cảm ứng trong playbook rồi còn gì. Mình thì thích RIM nên có phần điều chỉnh độ nhạy của cảm ứng để người dùng tùy theo thói quen mà điều chỉnh thôi.
WHIT
ĐẠI BÀNG
13 năm
haizzz
BB cố chạy theo thời gian cho kịp bằng apple ra ipad 2 đây mà
nhưng liệu có nên ra vào thời điểm này k?
khi mà ipad 2 đang đc kì vọng rất lớn
thật thất vọng vì tinh tế ngày càng có nhiều những comment không suy nghĩ như thế này!
mong những bạn có ý định hay đã từng comment kiểu này suy nghĩ lại xem mình đã từng thử và xài hàng của BB chưa mà dám to mồm nói bậy,toàn là tự mình tố cáo mình là người thiển cận!
honnn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Em thì nghĩ:
Mua iPad là mua thiết kế, còn mua Playbook chính là mua hệ điều hành. :bounce:
Hy vọng giá của Playbook ở VNchấp nhận được
Đang mong chờ em nó đây.
Đã bán ipad để chờ em này đây,
Vẫn là fan trung thành của RIM.
Hi vọng về VN sẽ không quá cao giá nhé.
Chờ đợi cái ngày RIM ra xong, rồi 3 tháng sau thấy báo đăng: lại thêm 1 sản phẩm thất bại nữa của RIM sau con 9800
Thứ mình dùng, đồ mình ăn chúng nó chê dở, chê thối mà không biết thè lưỡi tát vào đít chúng nó à? Sao sống mà phải khổ thế? Sống thế có bằng động vật không não không? 😔
cuongnm11
TÍCH CỰC
13 năm
:| chán rồi, không thèm đợi nữa.

---------- Post added at 09:09 PM ---------- Previous post was at 09:04 PM ----------

😁 cái này ko so với 98, cái này là 1 sản phẩm mới chứ ko phải lai tạp mất chất như 98 bác ạ. Nhưng có lẽ 7inch hơi nhỏ.
mình nghĩ BB nên để cái này trong kho luôn đi, giới thiệu xong rồi rề rà biết bao lâu cũng chưa bán ra, Hp còn ghê hơn nữa. nên học Apple đi, ngày 2-3 giới thiệu, ngày 11-3 bán ra. mình ban đầu cũng trông chờ thằng Blackberry Playbook này lắm, nhưng giờ nản rồi, mà chắc cũng nhìu người nản rồi, mua ipad2 xài cho khỏe.
mr.bean16
ĐẠI BÀNG
13 năm
nghe có vẻ có lý....! chờ dài cả cổ ra mà phát bực với bác RIM....! chả biết bán ra rồi thì chất lượng có bì nổi với ipad 2 không nữa......😔
mua con galaxy tab rồi....!
pkhanh29
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hi vọng Playbook sẽ ra mắt trong năm nay 😆
khoaviet
ĐẠI BÀNG
13 năm
Lâu quá sẽ khiến người dùng chán nản khi cứ phải chờ đợi,mà ipad 2 lại sắp ra,không biết RIM đang nghĩ gì nữa haizzzz
makiet
ĐẠI BÀNG
13 năm
10" lúc nào cũng phải vác theo cái cặp laptop lách cách lắm, 7" đút vừa túi thì hay hơn

Chưa kể Playbook hỗ trợ full flash, chơi game facebook mà như trên PC.

Nhưng rốt lại thì ai thích cái gì thì mua cái đấy thôi, mỗi người 1 ý toàn choảng nhau
cdmababy
TÍCH CỰC
13 năm
mình cũng dùng Tab rồi, thấy 7" là hợp lý chứ cầm cái màn 10" hơi to không cơ động, hơn nữa Playbook nó đánh cặp với phone Blackberry thì quá tuyệt
bác thật nguy hiểm..:cold:
nhân viên của họ mỗi tháng lương chắc chỉ vài k$ thôi đâu bằng bác lương chác khoảng chục tr cơ ma. cái đầu của họ sao = bác dc:mstickle:

---------- Post added at 10:26 AM ---------- Previous post was at 10:17 AM ----------

xin lỗi bác> nhà e nghèo nhưng e đang dùng bold
Thích đa nhiệm của con này quá cơ, nhìn có vẻ ăn đứt đa nhiệm của iOS, ko biết thực ra sao, nếu ngon có lẽ ẵm e này thay vì iPad2, và còn rổ giá nữa chứ....?
RIM nổi tiếng với điện thoại có QWERTY nhưng gần đây Storm, Storm 2, Torch cũng có màn hình cảm ứng. Đang thèm 1 cái 9800 quá mà chưa dám mua vì VN chưa tận dụng được push mail. Giá của viettel trên trời quá.
ít tiền không push được thì pull, sao đâu bác, thích thì nhích chứ cứ lý do lý trấu đến lúc xuống lỗ bác cũng chả mua được cái điện thoại 😁
thanhluan82
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chờ đồng chí playbook này 3 tháng rồi, nó mà hoãn qua tháng hết tháng 04 là đành say goodbye với Playbook. Cầu trời cho thằng RIM ra sớm chút, chịu đựng dữ lắm rồi 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019