BlackBerry Q10 chính hãng giảm còn 6.990.000 vnđ

vuhai6
2/6/2014 5:33Phản hồi: 273
BlackBerry Q10 chính hãng giảm còn 6.990.000 vnđ

Thông tin niêm yết trên mainguyen.vn cho thấy giá bán của BlackBerry Q10 chính hãng vừa qua đã giảm xuống còn 6.990.000 vnđ. So với mức giá cũ là 9.990.000 vnđ thì tức là bạn đã tiết kiệm được 3.000.000 vnđ. Với động thái giảm giá thế này thì nhiều khả năng là hãng đang muốn thanh lý nốt hàng tồn kho và chắc cũng không còn nhiều nữa. Mình đã thử tìm hiểu thì đây là giảm giá chính thức chứ không phải khuyến mãi và bạn vẫn được hưởng chế độ bảo hành 18 tháng.

Cùng với Q10 thì Z30 cũng được giảm còn 11.490.000 vnđ so với mức giá cũ là 13.990.000 vnđ. Nguồn tham khảo giá: mainguyen.vn
273 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Jour
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có thêm 1 đợt điều chỉnh giảm nữa như Z10 không ta? xuống còn 4,9tr chẳng hạn 😃
vonol
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Jour Mình tưởng giờ còn 4tr5 nhỉ. Hôm trước thằng em trai vừa mua xong có 4tr5 mà bên Hoàng Hà giao muộn họ còn fix cho thêm 1 lít nữa. 😃
@Jour bác đoán chuẩn quá 😃)) nó giảm tới mức đó rồi kìa 😃)))
leeyuong
TÍCH CỰC
10 năm
@Jour Thánh rồi 😃)
Giá thơm, sướng cho các bác có ý định mua và đau cho các bác bỏ 1 cục to giờ thành ra vậy
Giá quá tốt rồi, chắc làm em Q10 quá ! 😃
sonphamhy
ĐẠI BÀNG
10 năm
blackberry và htc luôn hiểu tâm lý người tiêu dùng😁
hieutu007
TÍCH CỰC
10 năm
@sonphamhy Uhm, hiểu quá nên mới ra thế này.... :D.
tho nau
TÍCH CỰC
10 năm
@sonphamhy mình đồng ý với bạn! hai công ty này sắp chuyển sang lĩnh vực phóng vệ tinh thuê bằng những bước giá trên trời!
caoquoctuan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bằng giá em Q10 Vezion xách tay mình mua cuối năm ngoái. Sau có 1 thời gian ngắn mà giá BB giảm ghê quá.... Chỉ ước mơ máy móc giữ giá như IP thôi....Haiz
An.nover
ĐẠI BÀNG
10 năm
@caoquoctuan Không chỉ có BB mà đến SS hay HTC đặc biệt là ông Sony thì khỏi nói . Đây là điểm chung của thị trường ko tránh khỏi bạn ạ
@caoquoctuan Cũng vẫn thê thảm lắm. Công nghệ mà
sonvnvn
ĐẠI BÀNG
10 năm
không phải đc 3tr mà là mất 3tr
@sonvnvn chúc mừng bác... may là em không đẹp trai nhưng rất tỉnh 😆)
nhutran0
ĐẠI BÀNG
10 năm
Giá khá tốt cho 1 em qwerty 😁
giá này thì MAY RA mới bán tốt.

các bác cứ mua đi. nó hạ lần nữa như z10 thì BB đúng là thánh troll 😆
@tobe2405 Giá này vẫn cao so với những gì nó mang lại,chỉ có fan bb mới dám mua
dau bo
ĐẠI BÀNG
10 năm
hot
Cho dù có giảm về 3.990.000 thì cũng rất ít người muốn mua blackbery
johnnovi
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nttrantung Chuẩn nhưng khó cạnh tranh
xtmg1
CAO CẤP
10 năm
@quangdinh83ph giảm còn 1,9tr thì may ra.................
màn hình bé tí,bàn phím qwerty cổ lổ sĩ thì ai mà mua
caspertiny
ĐẠI BÀNG
10 năm
@xtmg1 chài antibb quá, đã là tình yêu thì khó có thể rời xa, mà qwerty vốn là tình yêu của ae FA mà 😆

Sent from 87 😃
@quangdinh83ph chim lợn biết gì..lượn đi
BB có lẽ mạnh về bảo mật chứ gõ chữ hiện nay có lẽ không theo kịp được máy cảm ứng vốn được hậu thuẫn mạnh bởi cộng đồng phát triển.
kurt80
TÍCH CỰC
10 năm
@Makoto81 Ơ hơ chả biết ai nhầm
@vnstockguru Đấy là bác nghĩ vậy, chứ thực tế thì ngược lại bác nhé. BB "chắc chắn" mạnh về bảo mật, và bàn phím vật lý. Bàn phím cảm ứng dù được hậu thuẫn mạnh như bác gọi, nhưng cũng không thể so sánh được về tốc độ, độ chính xác và cảm giác với bàn phím vật lý.
@Makoto81 Khi chưa có bàn phím ảo của BB thì đúng thế thật. Bây giờ bàn phím của Nokia, BB tốt hơn nhiều rồi, chưa kể các hãng thứ 3 có nhiều tính năng hỗ trợ, tiên đoán,...
chipheo979
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tuanhung1433 Bác giống ý em! Cầm mấy chú ăn roi nhắn tin cứ loạn cả lên,chắc tại mình già rồi nên mắt kém vì thế cứ "quay tay" cho nó máu! Theo cá nhân mình nghĩ, bàn phím thật dù có xấu cũng hơn phím giả, cũng như xài hàng thật vẫn sướng hơn hàng bơm silicon!
giá em hàng mới bằng với sách tay 2end của các thương gia bán .
allin0n3
TÍCH CỰC
10 năm
ae cứ thong thả bình tĩnh, đã giảm là ...... sẽ còn giảm, sắp xuống 4.990.000 vnd rồi 😁
obix
TÍCH CỰC
10 năm
@allin0n3 Đang chờ đang chờ.....kakakaka
deep_blue_v
ĐẠI BÀNG
10 năm
@allin0n3 Giá 4,9 o lâu nữa đâu. Z10 còn hot chứ qwerty giờ này còn mấy ai chuộng
hdx_it
TÍCH CỰC
10 năm
@deep_blue_v Với mình thì khác, mình thích QWERTY hơn là cảm ứng
rồi mấy bác đang bán Q10 khóc thét 😁
nguyenmas
ĐẠI BÀNG
10 năm
@alittleduck ai biết mấy bác thương gia nhập về bao nhiêu mà khóc thét. biết đâu vẫn còn lãi ấy chứ:D
Trời ơi, tiếc quá, vừa mua M2 xong, mà Q10 là con mình mong muốn nhất, huhuhu.
@thanh.vohong Bán ngay M2 khi còn được giá :p😁
tvtsth
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mấy thương gia đang ở trạm ISS bỗng thấy thiên thạch rơi qua ngang tai, làm sao mà bơi xuống cho kịp đây :v
hieutu007
TÍCH CỰC
10 năm
Giảm tốt ghê ! Nếu bán giá vừa phải lúc mới ra (tầm 10 chai) để nhiều fan có điều kiện nâng cấp thì đâu đến nỗi phải giảm xuống 7 triệu như vầy.... Haizzzzzzzz.

Thích Q.10. Tiếc là mình không đủ tiền để mua Q10 làm backup. Hy vọng Q10 giảm tiếp xuống tầm 5 triệu thì mua 1 cái để trải nghiệm BB.10 cho biết !
Bây giờ tôi mới nhận ra tôi là fan cuồng của BB.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019