BlackBerry Q10 chính hãng giảm còn 6.990.000 vnđ

vuhai6
2/6/2014 5:33Phản hồi: 273
273 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

theo mình dân Công Nghệ đã sử dụng 2 súng thì :
1 súng để phục vụ công việc ==== > Q10 điển hình
1 súng để giải trí chơi game lướt web xem phim =====> Iphone

nói chung Q10 giảm tầm 3tr mấy thì mua được 😆)
soackvm
TÍCH CỰC
10 năm
giá hơi thơm
kinh nghiệm cho ai thích blackberry là đừng bao giờ mua siêu phẩm sớm vì giá rớt rất dễ hết hồn 😆
Đi sau thời đại 3 năm. Suốt ngày khoe bảo mật. Có mấy người quan tâm vấn đề đấy, mấy cái mail thì ngày lập 100 cái còn thừa thời gian. Giảm giá một nửa đi may ra tránh khỏi phá sản.
@tuanhung1433 Chưa dùng andoid à? Từ lập email đến khi cài hoàn thiện mất 2'. Nó có thể đồng bộ hóa nhiều cái với nhau. Vấn đề mất mật khẩu là rất khó. Còn nhận mail ngay tức thì thì không kém hãng nào.
@Triệu La Bách gg cũng bán mail đó bạn mua dùng thử đi rồi phán tuy nhiên mail gg chưa ngon lắm đâu. Chỗ mình cũng còn lạc hậu lắm nhưng tạo mail chùa như bạn thì con nít nó cũng làm hằng ngày và bà bán rau cũng phải giao tiếp ngoại ngữ tốt. Khôn như bạn thì người ta đã bớt lời rồi.
@Triệu La Bách Chắc bác đang nói đến gmail, đã bao giờ bác thử cài outloock hay như mọi người hay nói là mail công ty vào máy adroid chưa. Và bác thử tìm 1 cái email trên bb và trên android cách đây 1 tháng xem thử cái nào hay hơn giúp em. Em cũng chỉ mới dùng android và hàng ngày cũng nhận chừng dăm chục cái mail nên ngấm đòn lắm rồi
quochoi86
TÍCH CỰC
10 năm
Các Bác cho em hỏi có ai dùng z10 và cài được app line không ?
Và dùng có được như trên Android hay IOS không ? Em thích dòng Blackberry và mua 1 chiếc Z10 nhưng không có app Line

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Đợi 1 đợt giảm nữa thì em mua. Đang muốn chuyển 3G dùng, dùng gói BBU của Mobifone chán quá, browser chết đứ đừ mọi lúc mọi nơi.
Mìn đã đoán chắc sẽ có vụ này từ vụ z10 giảm. Nên máu lắm mà vẫn chưa hốt. Ngĩ lại nình thật sáng suốt. Kaka
Chờ tháng nữa giảm tiếp cho coi
😃 vãi cáii giá , chiều mới call cho thằng kia bán Q10 cũ 7tr2 .. hên ko qua xem máy ko thì đau rồi , mua giá new giờ 7tr
Bác nào bán lại Q10 ko? Đang máu 1 em qwerty+cảm ứng..😁
Toàn fan chém nhau chứ có ai mua đâu , sướng nhỉ 😃
Dùng bb bi giờ chỉ là do sở thích thoai.
hóng tin về việc Z30 giảm giá sock như z10 <3
Vừa mới lấy Q10 giá 10 triệu.Quá nhọ 😔
khổ thân BB, sao hồi xưa không bán luôn giá này thì có phải phất không?
bán với giá trên mây xanh 17tr làm gì để bây giờ thê thảm thế này hả BB?
Nếu tụt nữa thì mình sẽ quay lại với BB...không thì tạm biệt...Giờ ghê nhất mấy em flagship...chất lượng thì chưa bằng ai mà thỉnh thoảng làm quả tụt giá vãi cả hàng...và nếu để dùng thì một em Q10 chưa chắc đã ăn được một em 9700 🆒
Có khi cứ xài hàng 2nd như mình cũng lợi nhiều thứ 😁
Makoto81
TÍCH CỰC
10 năm
@wuancen Lớ ngớ vớ phải quả hàng dựng thì vỡ mồm CCX chứ chả chơi, vì thế nên chơi 2nd hand là cả 1 nghệ thuật..
7tr sao mắc vậy thớt
hathu hathu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tiếc la đã mua z10 rồi k thi xuc ngay e nay
tuantu12
ĐẠI BÀNG
10 năm
Topic sôi động quá, ý kiến chia sẻ thì ít, thù hằn thì nhiều.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019