BlackBerry Q10 nhận đặt hàng tại Anh và Mỹ, giá từ 800 USD, giao cuối tháng 4

MinhTriND
22/3/2013 2:30Phản hồi: 577
577 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gabriel999
ĐẠI BÀNG
11 năm
em chẳng thấy bác nào mua iphone mà kêu điện thoại rẻ thế , nhà nhà dùng iphone toàn mười mấy củ có kêu đắt rẻ đâu nhỉ . Các bác không có tiền mua thì ngồi ngắm thôi đừng có kêu ca đắt rẻ .
ltrphuc
TÍCH CỰC
11 năm
@gabriel999 cái gì cũng phải hợp lý bác ạ. iphone cũng chỉ 16tr thôi và hơn nữa iPhone là đt đc nhiều ng ưa chuộng và dùng phổ biến, BB Q10 nếu về VN giá 18 đến 19tr là đắt hơn so với mặt bằng chung smart phone cao cấp rồi. hơn nữa BB Q10 sẽ rất kén ng dùng, chỉ những ai trung thành, là fan BB mới chờ đợi em này đến bây giờ, và chủ yếu là anh em đàn ông, nhiêu đó cũng đủ làm cho BB phải có giá mềm hơn hoặc chí ít là ngang các smart phone cao cấp khác để có thể thu hút ng dùng. đấy là chưa kể Q10 đag là sự khởi đầu mới của BB, ko nên để ng dùng vì giá cao mà từ bỏ để rồi k cảm nhận đc sự đổi mới trong BB10.
Em cũng là fan ruột của BB, cũng từ bỏ tất cả iPhone 5 rồi HTC one hay Experia Z để đợi Q10 với bàn phím QWERTY truyền thống của BB nhưg với giá 18 19tr chắc cũng chịu thôi. nếu em này giá rao động xq 15tr thì chả phải suy nghĩ gì rồi
VeDau
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thôi quên miẹ chú dâu đen này đi cho lành.
khi nào mới mua được?
mấy thằng auto chửi thì ngó lại xem cái giá xem, ở Anh là 520 bảng thì bán ở mỹ cũng là 520$ thôi, nghe lều báo rồi xoắn hết cả đít lên.
cai gia nay chac mua bb 9790 thi tot hon TT
Chát quá !

Gửi từ Blackberry 9000 của tôi sử dụng Tinhte.vn
mastermilan
ĐẠI BÀNG
11 năm
Con này 300 usd là hết vị
hieube
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nghĩ gì thế BB,chát thế o_O
em công nhận là với cái giá này thì chỉ dành cho fan cuồng thôi, 1 hệ điều hành mới, còn nhiều điều chưa đảm bảo mà bán cái giá trên trời
với giá này chắc doanh nhân cũng phải đắn đo , hi vọng em nó sẽ thật đặc biệt để xứng đáng .
vừa hôm nọ đọc tin CP Anh chê BB 10 xong
lenamtran
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Mèo Đen 09 07 Bác đọc lại nhé, các trang bbvietnam.com với blackberyvietnam.net người ta đăng tin đính chính rồi, chỉ mỗi ông tinhte này là đăng rồi éo chịu đính chính lại !!
Link tham khảo đây
http://bbvietnam.com/forum/tin-tuc-blackberry-f5/blackberry-chinh-phu-anh-bac-bo-thong-tin-bb10-khong-du-bao-mat-t24588.html
Dần dần mình thấy tinhte càng ngày càng cùi, có khi ko bằng mấy trang như vnxpress mất !!! :p
Gia' nay` thi` do.I 5 nam nua moi co the mua dc

Gửi từ Blackberry 9000 của tôi sử dụng Tinhte.vn
hadt
TÍCH CỰC
11 năm
Các bác cứ bình tĩnh chờ hang công bố giá chính thức. Kể cả giá hang thì lúc đầu bán kiểu gì chẳng cao, thời gian sẽ xuống dần thôi.
Giá này cố vẫn mua được các bác ah 😁
gabriel999
ĐẠI BÀNG
11 năm
có tiền thì mua không có tiền thì câm dùm hộ cái . chê đắt loạn xị cả thế này . Yên tâm bb sẽ có các phân khúc giá rẻ cho các bác mua , các bác cứ đòi sài Z10 , Q10 hai con cao cấp đầu tiên mở hàng cho BB10 muốn giá rẻ là sao , muốn rẻ thì đi mua iphone nhé , hay điện thoại androi
ltrphuc
TÍCH CỰC
11 năm
@gabriel999 Người ta có tiền hay không không thể hiện qua việc có mua cái điện thoại Q10 hay không bác ạ 😃 chả phải cứ có tiền là những cái vô lý, giá thành cao hơn lợi ích nó mang lại cũng cứ đâm đầu mua, như thế nhiều khi bị chửi ngu chứ chả ai khen nhiều tiền đâu nên bác nên ăn nói hợp lý chút, cứ không mua là không có tiền và phải câm à 😃) trẻ trâu quá
@gabriel999 Người khác Có tiền hay không không ảnh hưởng đến kinh tế nhà bạn. Nhưng số tiền bỏ ra phải nhận được chiếc điện thoại nó xứng đáng, kêu xăng đắt thì cũng là người không có tiền à bạn. Trong tinh tế này chính những người như bạn mới nên câm mồm thù đúng hơn.

Sent from my SHV-E160L using Tinhte.vn
Bo mạch làm bằng vàng hết hay sao mà cái giá trên trời thế ko biết. Cái này để mấy anh Admin mua về review cho ae xem thì đc 😆
sao dat thre nhi?.......!!!!,,,,,,
Mới ra thì phải đắt. Mất bao tiền nghiên cứu và phát triển!
Muốn rẻ phải 2 năm nữa!
caube93nb
ĐẠI BÀNG
11 năm
cực kết em này nhưng cái giá thì ko mê được tí nào
:mad:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095