BlackBerry ra mắt Q10: bàn phím QWERTY, màn hình 3"1, chạy BB10, tháng 4 bán
Didu
8 nămBình luận: 537
Thằng này nó học hết lớp 1 ở trái đất, rồi qua sao hỏa du học giờ mới về bác ạ. :D:D:D

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
nemersaade
ĐẠI BÀNG
8 năm
giá như nó cũng có vành kim loại giống như bold 99 thì tuyệt vời biết bao 😔(
Các bạn này to mồm quá 😃 giỏi thì nói mình nghe nó khác Q-Smart ở chỗ nào đi. Khác hệ điều hành và cái nhãn BlackBerry à 😃)
@jamesdang_9x Đúng là 9x trẻ trâu có khác. Bạn tức tối à? Mình đâu có chửi bạn? Mình nói cảm nghĩ của mình về 1 cái đt mới ra là bạn hổ báo và trẻ trâu ntn à? Bạn cần gì phải nói người khác như thế này hoặc như thế nọ, ba mẹ bạn cho bạn tiền thì bạn cứ mua cái bạn thích đi 😃
@jamesdang_9x Thôi kệ nó đi bác ơi, nói nhiều làm gì, nó có biết cái gì đâu.

@SeCrEt_BoY Suy bụng ta ra bụng người vừa thôi trẻ trâu ở đây chính là bạn đấy tôi ko biết não bạn có bao nhiêu nếp nhăn chính bạn là trẻ trâu rồi bạn lại nói mình là trẻ trâu sao cãi cùn rồi đúng ko. Nói chung là có lẽ bạn ghen ăn tức ở đúng ko nào cái cảm nghĩ vớ vẩn của bạn chẳng có tí giá trị nào hết. Thôi mặc bạn độc thoại vậy. Mà cũng phải nói rằng bạn chỉ là 1 tên nhãi nhép chỉ biết vơ đũa cả nắm chẳng có bản lĩnh gì hết lên diễn đàn chắc cũng chỉ muốn dc nổi tiếng thôi nhỉ nói câu này cũng ko biết có phải ko nữa bạn chỉ dc cái to mồm thôi dùng chiếc q smart thì chả vênh váo dc với ai đâu sống làm sao đừng cho người đời phỉ nhổ vào mặt mình thì hay hơn đấy.
@muabaylentroi Uh đành vậy thôi hehehe.
IP2BB
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chờ con Q10 lâu quá, ghiền quá rùi ^^ http://www.iphone-blackberry.net/blackberry-q10-photo-and-video/
doremon234
ĐẠI BÀNG
8 năm
quá đẹp, mình vẫn thick BB ở bàn phím vật lý nên con Q10 này quả là đáng mong chờ.
khongpit
ĐẠI BÀNG
8 năm
không biết bao giờ mới được đụng vô con này đây nhìn ngon phải biết 😔
Qmobile là cái máy mà đọc to số điện thoại gọi đến thay cho chuông như học sinh lớp 6, 7 vẫn thường dùng đó phải ko các bác ? hay phết nhỉ.....
Ái dà, mệt rồi đây. Kiểu này thì chắc là thèm cặp Z10 + Q10 là chắc rồi, nhưng có lẽ trước mắt rước Z10 về dùng kèm tạm với 9900 một thời gian đã rồi sẽ kiếm Q10 sau vậy, kẻo tốn quá 😃
sẽ quất em này ngay khi vừa ra mắt
ngon trym quá má ơi 😕
Cứ động chạm đến trí khôn là anh em tt lại mắng nhau ỏm tỏi. Thôi, trong lúc chờ đợi q10 hay X10 thì bb9900 vẫn là lựa chon đáng dùng. Còn Z10 thuộc seri khác ko nên đưa ra bàn cãi trong topic Q10.

Sent by my Blackberry 9900T-mobile
Chấp làm gì ông kia. Hắn ta đang thiếu vật liệu xây nhà ấy mà
Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn
Bàn phím bb đã đến vậy hả các bác,cũng muốn xài thử bb để cảm nhận
clapika
TÍCH CỰC
8 năm
Không thấy ghi pin bao nhiêu mAh nhỉ?
@muabaylentroi Z10 bán trước Q10 từ 8 đến 10 tuần nhé
@jamesdang_9x 😁

mhung1604
ĐẠI BÀNG
8 năm
@jamesdang_9x Thấy 2 bác 8 với nhau mà ngại quá đi :eek:
@mhung1604 ?

Nhìn qua thì như 9900
Mình vẫn thích Q10 hơn Z10 vì có bàn phím qwerty

Sent from my Dell Streak using Tinhte.vn
Chờ sao nổi đến tận tháng 4 bây giờ??? chắc Rim sợ không bán được Z10.
@blueeyes_2611 chính thức là mợ ấy được rời ra mắt đến tháng 5 rồi bác ợ. Mà như thế càng hay chứ sao, khi đó thì OS BB10 đã được test trên Z10 đầy đủ và sẽ các bản nâng cấp cho BB10 như vậy Q10 sẽ càng hoàn thiện mà thôi, lợi cho người tiêu dùng mà, trước mắt tiền mua Q10 cứ gửi tiết kiệm bác ah, lời ra được 1 khoản đó 😁
Ko thấy ghi dung lượng pin là bao nhiêu nhỉ

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn
AnhH2
ĐẠI BÀNG
8 năm
Quả pin 2100 đấy
9900 và note II vẫn là cặp đôi. đợi Q10.
giờ đã thấy phân phối chính hãng Z10 tại VN đâu, chắc muốn Q10 thì phải đến giữa năm mới có 😔
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019