Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

BlackBerry Torch 9850 - sự nâng cấp đáng giá

vuhai6
9/9/2011 8:4Phản hồi: 327
327 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

obix
TÍCH CỰC
13 năm
Màn hình màu sắc giả quá. Giống SS rùi T__T
BurningIce
ĐẠI BÀNG
13 năm
đã là màn hình thì chả có cái nào thật cả, đều là đánh lừa con mắt của con người, cái quan trọng thằng nào lừa hay hơn thằng nào thôi và S-AMOLED đã làm được điều này.
ko hỗ trợ bis cho bb chạy 2 nền tảng hả anh hải, vậy thì chán quá nhi?
Giá cả hiện nay của 9850 cũng xấp xỉ IP4. Nếu màn hình tốt hơn thì sản phẩm của RIM cũng có những lợi thế nhất định.
Nhìn bác chủ thớt so sánh hai tấm hình là biết đáng giá rồi 😃
Mh nhìn tốt hơn ip4 nhỉ?
màn hình con này gióng với mấy con samsung s1 va s2. màu lòe loẹt không thật. nhìn ảnh thì do con BB bác chỉnh độ sáng cao hơn con ip4 thôi
Bác nói chuyện cứ đùa !
nhiều ifan vẫn chưa chịu chấp nhận sự thật này, Sony Arc cũng khiến cho ip4 phải.......😁
Không biết thì đừng cố nguy hiểm bác ạh. Từ OS 5.0 bb đã đẹp bằng 3GS rồi dù nó có 65K màu thôi. Bây giờ số màu lên M rồi nhưng dùng rồi mới thấy nó khác mh SS, LG chỗ nào. Không biết thì hỏi bác cuhiệp chỉ cho ko ai ảo bác dốt đâu. Còn ở BB nâng độ sáng mà màu lòe lẹt thì cả tinh tế này chỉ mỗi mình bác biết nói thôi.Chắc theo bác thì mấy em 1202, 1208 là màu chuẩn nhất nhỉ?
tôi chẳng biết ông học hành đến đâu mà ông kêu tôi giôt. trước tôi đã dùng qua ST1 bold 9000,3gs S1 h là Ip4. tôi thấy cái màu của con S1 nó lòe loẹt hơn con Ip4 nhìn cái ảnh thi tô thấy màn hjnh của con nay nó giống con S1 lên tôi nói thế. đấy là cảm nhận của riêng tôi. dm đéo biết thằng nào tỏ ra nguy hiểm ở đây đâu
Màn hình sáng rõ khi ra ngoài nắng là một lợi thế nhất khi chúng ta so sánh Black Berry với các dòng #, Black Berry vô đối ! Từ những em thấp os4.2 cho đến os7 thì màn hình rạng rỡ....
Màn hình đá bay iphone rồi,thèm quá!
Công nhận với chủ thớt là 4 phím vật lý đấy nhìn thô vãi hàng ra, có 1 điểm mình sẽ không bao giờ mua BB nữa đó là ... quá ít phần mềm cho BB.
shady9x
ĐẠI BÀNG
13 năm
kiểu dáng quá good, không có gì phải chê, đúng là nâng cấp đáng giá của bb
vandatAT
TÍCH CỰC
13 năm
Sao một số bạn không chịu thừa nhận là màn hình em này đẹp hơn iPhone 4 nhỉ? chủ thớt đã cầm trực tiếp và so sánh rồi mà. Hình trên hình cũng thấy sáng hơn, tươi hơn iPhone4. iphone màn hình rất đẹp nhưng không có nghĩa nó sẽ luôn là đẹp nhất mãi được. Ai dùng iphone cũng phải khách quan chút đi.
obix
TÍCH CỰC
13 năm
Chủ thớt nói là tự cảm nhận mà. Mình cảm nhận màn IP4 đẹp hơn thì bạn nói là mình không chịu thừa nhận =))

Anyway, màn hình BB đẹp có tiếng trước giờ roài. Chỉ là không hiểu sau chụp hình lên thấy lòe lọet ớn. Lá dừa cứ như lá giả =))
hai77
ĐẠI BÀNG
13 năm
đẹp thật nhưng pin kiểu nầy thì không thích lắm
huy.gakon
TÍCH CỰC
13 năm
Cong nhan man cua em 9860 an dut ip4..nhung ma ip4 ra cung dc 1 time roi con gi....? Cac bac muon so sanh thi hay doi ip5 ra roi so sanh nhe!..hehe 😁
P/s: iem onl bb8830 😃
Ôi anh em ơi mới có con bb 9980 kìa manly kinh khủng phá vỡ hết các thiết kế của BB còn manly hơn 9900/9930
link của em ấy
http://.....berry.com/what-blackberry-r47-9980-we-dont-know-we-have-video

video
http://www.youtube.com/watch?v=RGtjFxtUeyw&feature=related
màn hình trông đẹp hơn hẳn IP4 nhỉ 😃
Bài viết quá chi tiết và hay 😃 Kết quả màn hình sắc nét của BB ^^
buiduongba
ĐẠI BÀNG
13 năm
đẹp thật
nhưng mà vừa làm em 9700 mất r 😔
Màn hình có vẻ good quá.
Nhưng về khoản pin thì chán nhỉ 😔

Vụ so sánh màn hình giữa 2 máy này liệu Iphone 4 có bị chỉnh nhạt và hạ bớt độ sáng màn hình đi ko nhỉ. Tuy em ko dùng Ip4 và đang dùng BB nhưng được nhìn nhiều rồi, vãn đẹp long lanh hơn trong hình kia nhiều.... híc
Màn hình ip4 chỉ dc đến như thế thôi bạn ạ, k so đc với blackberry đời mới đâu ạ. Từ xưa đến nay, bb vẫn dẫn đầu về công nghệ màn hình mà.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019