BlackBerry Z10 bắt đầu được bán tại Mỹ, 550$ cho bản không khoá mạng

vuhai6
12/3/2013 0:59Phản hồi: 263
263 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mẹ có mỗi như vậy mà tranh cãi ầm ĩ .có ông nào bảo đang ở bên ấy thì ra AT&T hỏi xem nó có dùng được các loại sim không rồi nói cho ae biết. Ai có người nhà ở bển nhờ họ hỏi cho thì rõ . Còn về giá cả thì các bạn sinh sống ở VN phải chấp nhận 1 thực tế hiển nhiên là...... mua dùng cái gì cũng bị..... ĐẮT CỨA CỔ..... nhé.......xin hết ạ
giá ngon
vn.share761
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tai sao gía ở việt nam luôn cao hơn ở usa nhỉ trong khi đó việt nam là nước đang phát triển còn usa là nước phát triển.
@vn.share761 Vì Việt Nam "rầu" và cuồng
@vn.share761 -> vì bỏ ra cả mười mấy củ cho 1 con máy, phải bảo hành. nên giá sẽ dôi lên gần củ là đúng rồi bác ạ
về Việt Nam thuơng gia bán 13 triệu là vừa rồi, lãi thế thôi cũng 2 triệu/ máy là ok rồi
Đã là unlock rồi thì còn code j nữa. 550$ là chưa thuế. Cộng thuế vào là 600$. Giá hợp lý quá! Cuối tháng qua bển múc luôn!
ktdom
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bắt đầu có sự hợp lý trên thị trường BB 10 roài. Ngồi phục một e giá hợp lý nào <3
salem cat
ĐẠI BÀNG
11 năm
anh em nào chuột bạch chưa dùng có thích không? nhìn em này kết quá
Biết bao giờ mới được có em 😃
cái giá mà bất cứ ae nào ở vn cũng mơ ước, hy vọng BB vn sẽ có dc cái giá ntn...
Ve Việt Nam! Re thi 13 cu ha
Giá good quá. Về VN hi vọng còn thơm
các bác dự là em này có lôi bb lên được không
insulin18k
ĐẠI BÀNG
11 năm
550$ là phải mua sim của AT&T mà? Chưa rẻ đâu :p
Thiên hạ mỗi người mỗi ý. Cao thì nói kênh kiệu, thấp thì nói khó khăn nên hạ giá. Mỗi giá đưa ra đều có chuyên gia kinh tế, marketing họ điều nghiên hết cả các bác ạ. Mình cứ theo đó mà múc thôi.
Theo cảm nhận cá nhân thì Z10 là một sự lựa chọn đáng giá với tín đồ bb vào thời điểm này.
Riêng mình thì mình chờ Q10 ;) Hôm kia mới cầm bản "Not for sale" thôi mà thấy nó long lanh lắm.
tieuphong31
ĐẠI BÀNG
11 năm
Yêu thì yêu nhưng tình yêu không thay ... tình báo được 😁. Nói thật là chỉ tầm 10 củ trở lại thì em mới múc được, còn thì em cứ vật vã với em 9780 cho êm cửa êm nhà.
keyis123
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ôi ký hợp đồng 2 năm có 200$ 😔 Sao bên đấy bản khóa mạng rẻ thế nhỉ
mrlechien
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác cứ hóng đi, chắc là 1 vài tháng tới cũng sẽ về giá hợp lý thôi.
riêng e sau 1 tuần ôm e vợ mới này thấy giống như ôm e Ngọc Trinh đã được thay cái não thông minh hơn ý, mượt và ngon lắm, nhiều cái mới mẻ chờ các bác khám phá nhá, hê hê, chả giống iOS với Androi đâu.......... hê hê.....phải nói là tuyệt 😁
Cuối cùng vẫn k có thông tin xác nhận là có khóa mạng hay k :-S
máy đẹp giá tốt. sao ở vn lại không mua đc nhỉ.😁
chờ bb10 ra và bây giờ chờ về việt nam tiếp theo là chờ giá hạ nhiệt sau đó là chờ có đủ tiền ! 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019