BlackBerry Z10 chính thức: màn hình 4,2", 356 ppi, CPU 2 nhân 1,5 GHz, camera 8MP, microSIM
TDNC
8 nămBình luận: 1.085
mặt trước bỏ chữ BlackBerry đi gắn thêm chữ LG phía trên thì nó thành con Optimus 3D cmnr
Ngóng đã. Mua vào lúc này chả khác gì chơi bạc

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
lemanh90
ĐẠI BÀNG
8 năm
nhìn là yêu rồi. mong là rim cũng đưa ra những chính sách hỗ trợ tại việt nam. chứ không thì chừng nào mới cầm được em nó
boyhandus
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có điều kiện trong tương lai sẽ làm em này 😁
JokerB
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nói thật là trở lại lần này k có j nổi bật lắm 😔 ngay cái vụ Bis biếc mà k thay đổi thì trình duyệt superfast kia cũng để lướt qua wifi thôi, dùng bis chậm tè le so với 3g thường
Rim rồi lại như Nokia thôi :( buồn thay
Thử hỏi với cái giá kia thì chắc chỉ có BB fan mới mua thôi, mình cũng thik bb nhưng .....

Sent from my iPad using Tapatalk HD
phu_shady
ĐẠI BÀNG
8 năm
Pin 2100 mới đẹp nhỉ , ngon mà pin hơi thấp
Z10 ko bóng bẩy như Ip nhưng rất manly. Thương hiệu đọc cũng rất sang mồm Bờ lách be ri

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
@kenny.hai Hồi trc cũng có suy nghĩ như bác này. Đọc theo kiểu Bờ Lạch Be Ryy 😆).
@kenny.hai trông Z10 manly hơn iphone nhiều , nhìn sang trọng hơn 😃
@kinhvan88 công nhận z10 phê thật.kết nhất em màu trắng.ước chi có tiền làm một em du xuân:p
reddevils4e
ĐẠI BÀNG
8 năm
nhìn tuyệt vời quá các bác ạ....😃
ghét nhất thím nào kêu giống ip5 . thương hại mấy thím còn trẻ mà đã hỏng mắt
Karenvnn
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có khi phải phồng tôm luôn vụ kêu giống IP 😆
Con nay qua dep khong biet thoi gian dung pin ra sao?
@lytieulongcon mong là như xưa cậu ak. dùng 2,3 ngày vẫn ngon. chứ như android cái hệ điều hành chạy ẩn loạn lên toàn dùng có 1,2 ngay là căng.
manhbecon
ĐẠI BÀNG
8 năm
Buồn cười, nhiều thanh niên cứ chê con Z10 cấu hình không đủ mạnh nhỉ. Trong tất cả các HĐH đang có trên thị trường chắc chỉ có Android mới đem so cấu hình giữa các máy với nhau là chính thôi ( vì nó quá ngốn cấu hình, càng khủng thì mới càng mượt ).
IOS hay WP có lõi 4 đâu mà xét về độ mượt khi sử dụng thì chắc ko cần nói mọi người cũng rõ... VD: Ip3 chém dưa vẫn mượt còn mấy chú Android tầm trung mà dùng thì độ trễ màn hình thôi rồi.
BB10 cũng đi theo con đường phần mềm tương thích với phần cứng để có cái gọi là mượt. Đua cấu hình làm gì khi tự mình sản xuất máy và HĐH.
Hôm nay mình ra cửa hàng O2 xem thử. O2 đang bán unlocked chừng 450 bảng. Tuy quảng cáo rầm rộ, nhưng mình thấy không có mấy người đến xem, trong khi Anh hiện là thị trường khá nhất của Blackberry ở Âu. Cầm trên tay thì thấy cũng thích, nhưng với mức giá đó thì quả thực đam mê cũng giảm đi nhiều rồi.
Màn hình 4.2" rất hợp lý!
zer0ag
ĐẠI BÀNG
8 năm
đẹp quá dang dung bb8700 , uoc ao có dc e ay
sao mấy con đt của hãng khác ra mắt mấy bác ko chém mà BB10 ra mắt mấy bác chém ghê thế :eek:
manhbecon
ĐẠI BÀNG
8 năm
@baoson2012 Có chém có khen như thế chứng nó 1 điều BB10 đang tạo được sự quan tâm của mọi người, như vậy cũng tính là thành công 1 phần trong việc tiếp cận khách hàng rồi hehe
alonelad
ĐẠI BÀNG
8 năm
Phong cách thiết kế chắc nịch!
Giá bên UK là 480 bảng, em đã đặt 1 em, đang kiếm thằng ship về 😁
zimihieu
TÍCH CỰC
8 năm
mặt trước z10 giống lg 3d p920.ae xem đi nhá,thấy giống ko nào.

chờ xem time sẽ xem RIM-RIP hay tồn tại trong môi trường os nhiều như nấm

Sent from my HTC Desire using Tinhte.vn
Chuẩn ko cần chỉnh với em nó rồi 😁
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019