BlackBerry Z10 chính thức: màn hình 4,2", 356 ppi, CPU 2 nhân 1,5 GHz, camera 8MP, microSIM

TDNC
30/1/2013 15:29Phản hồi: 1.084
1.084 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cho đến giờ vẫn chưa thấy điện thoại nào pin trâu bò như bb9780. Mấy dòng motorola pin trâu gì đấy nhưng nghe nói thực tế dùng cảm ứng vẫn không được bao lâu.

Thích RIM ra mấy dòng mới phục vụ nhu cầu mới, nhưng cũng nên nâng cấp cho mấy ẻm cũ như 9780 để lướt mạng nhanh hơn, cấu hình khủng hơn và máy ảnh siêu hơn nữa, chứ đừng mải miết chạy theo đồ mới mà quên mất một vài thế mạnh vốn có của mình.
đẹp
ssm19
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác có biết em này "gầy" thế nào ko ạ?
Ai chê cứ chê, ai mua cứ mua 😃
[GOD]Father
ĐẠI BÀNG
11 năm
phê lòi, thiết kế tinh tế thì đừng hỏi, biểu tượng chùm dâu tạo nên đẳng cấp ở mặt sau, không cần rườm rà chữ nghĩa 😁
hungse7en
ĐẠI BÀNG
11 năm
ko biết hdh này có ngon ko nhưng mình thấy thiết kế chán . going với con gt 505 (điện thoại phổ thong của LG cách đây 4 năm )
lupa244
ĐẠI BÀNG
11 năm
con này tích hợp sẵn sạc ko dây
ĐẠI BÀNG
11 năm
ở UK một số chỗ đã bán bản unlock rồi các bác ạ
480 GBP
k có ai xách về hộ mất thêm phí ship về 50 GBP nữa
tính ra là 17,5 tr
giá cao quá hxhx
đẹp.mong bb10 sẽ thành công
ram 2 gb sướng nhá.mà có bác nào cho xem cái mặt sau với thèm quá.em này chỉ lo pin thôi.1800 mAH ko bít dùng thế nào?
lonelydra
TÍCH CỰC
11 năm
Đẹp ghê. Đúng là BB có khác, thiết kế nhìn sang thật.

Mỗi tội không có tiền để rước em nó về.
quá giống ip5 luôn.....@@~
@longvu123 haizz. pm số liên lạc!! và chuyển tiền trả gấp.. đang cần tiền!!
tiền thì vẫn phải trả như đã nói!!
@longvu123 bạn cũng nhiều lý do quá... mình muốn nhận lại tiền và không thích dây dưa nữa. mình cũng hết kiên nhẫn rồi. mình ko thông cảm gì nữa. bạn chuyển trả gấp cho mình. đừng để mình nặng lời lần nữa.
@longvu123 mình cũng thắc mắc là mất đt vậy là mất số mình và cũng ko biết stk để chuyển trả có vẻ bạn có nhiều lý do quá ... minh hỏi lần cuối mình muốn nhận lại tiền được ko!! nếu được thì bạn làm việc có trách nhiệm... chủ động liên lạc và chuyển khoản trả mình. ko thì mình sẽ có hướng giải quyết khác... đừng để mình nặng lời!!
jindovimaru
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không hấp dẫn chút nào Z10 ơi
ppi ghê gớm thật
hungse7en
ĐẠI BÀNG
11 năm
Rim rùi cũng như symbian thôi ! Ai là fan của symbian và bb7 nữa thì nghĩ đi 2 cái đó là quá khứ rùi ! Đừng ảo mộng một thời doanh nhân dùng dt bàn phjm đầy đủ nữa ! Ngay cả chjnh Rim đã thức tỉnh mà fan vẫn mê muội là sao !
thứ 2 chuyển tiền trả nhanh nhé. đang cần tiền gấp!! pm lại sdt để liên lạc!!
tìm cái sky 820 về mà dùng !!
Xét cho.cùng ip.nó lỡ đăng ký bản.quyền kiểu dáng vuông góc rồi nên các hãng khác.cũng.đành ( cái này SS hiểu nhất). Tuy nhiên ko có nghĩa kiểu dáng bo tròn lại ko thành công (s3 là 1 điển hình).

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
bác đang ns vs mình ạ? bác ns trống k thế e chả biết bác ns vs ai
@longvu123 mình đã pm trả lời từ cm của bạn!!
mình không muốn nói nhiều và dây dưa với bạn nữa. thứ 2 chuyển trả tiền cho mình thì mọi việc coi như xong. tài khoản mình đã nhắn vào inbox!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019