Blackberry Z10 đối đầu với IPhone 5, Samsung Galaxy S3 và Lumia 920

HonVietBlogs
17/2/2013 16:0Phản hồi: 16
Blackberry Z10 đối đầu với IPhone 5, Samsung Galaxy S3 và Lumia 920
BB 10 vừa xuất hiện đã được quan tâm khi nó được đem ra so sánh với các IOS, Android và WP8. Kết quả so sánh như thế nào tôi không biết (vì toàn tiếng anh 😁).
Dưới đây là các video so sánh Blackberry Z10 với Iphone 5, Samsung Galaxy S3 và Nokia Lumia 920 - - - Blackberry z10 với Iphone 5:

- Blackberry z10 với Samsung Galaxy S3:

- Blackberry z10 với Nokia Lumia 920:
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

beoandlun
TÍCH CỰC
12 năm
Cái cuối không được công tâm cho lắm, hình như có ý dìm hàng z10 😁
Iphone5 nhìn vẫn tinh tế nhất,nhìn miếng nhựa ốp lưng z10 tháo ra cong vặt vẹo thấy rẻ tiền.
@thanhminh0806 Đối với mình s3 hay z10, ip... cũng chỉ là mấy cái điện thoại mà thôi, còn samsung, appble, HTC, nokia,... cũng chỉ là các hãng sản xuất điện thoại mà thôi, có thể lúc này thằng này mạnh, lúc khác thằng kia mạnh đấy là chuyện của nó, còn ai thích thằng này hay thằng khác thì đó là tùy suy nghĩ của người ta, chứ không như một số loại đầu chỉ có mình ip mà ko có iq nên thấy người khác ko thích ko dùng ip mà thích cái khác thì cho rằng là ngu là không có con mắt thẩm mỹ. Xin lỗi bạn mỗi người có một con mắt thẩm mỹ riêng, một nhu cầu riêng, và mỗi máy nó cũng có 1 cái hay riêng nên không thể áp đặt suy nghĩ của bạn cho người khác được, nói thật mình thấy bạn giống "ếch ngồi đáy giếng mà thôi" - chỉ biết mỗi cái hay cái đẹp của cái đáy giếng đó mà không biết ở ngoài đó còn có những cái rất mới lạ và cũng rất hay.
Đầu mình thì ít iq thôi nên mình ko nhét vào đó ip, z10, s3 vào đó mà để dành làm những việc khác nên có thể bạn thấy mình ngu, nhưng mình không hót nhé bạn (vì đầu mình không có ip, z10, hay s3) cái đó dành cho bạn thì chuẩn hơn.
anbinh_leo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@trumcute Nói Iphone tinh tế cũng đúng, miếng nhựa ốp lưng của Z10 cong vặn vẹo ko sai. Mình nghĩ bạn ko hiểu câu nói của ngta chỉ có ý đơn giản là vẻ đẹp bên ngoài của điện thoại. Chứ chưa gì đã nói là thể hiện này nọ. Mình đi làm, nhìn Iphone với HTC suốt ngày, vì nó nhiều người dùng quá thành phổ thông.. đâu còn như hồi mới ra. Tâm lý dùng iphone để thể hiện là quá cũ rồi.
anbinh_leo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@datgach Cậu này có vẻ hơi hiếu chiến, chắc bạn là fan BB, nhưng theo kiểu fan cuồng BB. Nói luôn là mình cũng dùng BB và rất thích nó. Nhưng Z10 đẹp hay xấu tùy từng quan điểm, sao lại đi lôi IQ vào đây. BB có OS hay hơn, xứng đáng là smartphone, ok, nhưng người nào bảo nó thiết kế ko đẹp thì người đó thiếu IQ ah ??
@thanhminh0806 Bác thật là nguy hiểm.
trumcute
TÍCH CỰC
12 năm
Thì i5 ra chã cã đống tiền đó thôi!
Ms ra mấy ông thương gia chặt chém chứ sao!
Lúc trước tôi có xài BB 1 thời gian (hình như con BB 8830 xài mạng CMDA lẫn GSM) phải nói rằng OS xài rất hay nếu các bạn chịu khó tìm hiểu, tùy theo ý thích của mỗi người.
Các bác để ý là các video so sánh toàn lấy e z10 màu đen ra đọ với mấy con kia màu trắng.

Nếu lấy con Z10 màu trắng ra thì tâm lý người xem sẽ khác nhiều, có khi còn chê mấy cái kia như mứt ngay.
banhtieu
TÍCH CỰC
11 năm
Đem con Z10 màu trắng tao đang dùng ra chấp hết bọn này???? Ok????????
banhtieu
TÍCH CỰC
11 năm
Đặt z10 trắng cạnh Iphone trắng nhìn iphone như phò
các chú , các bác cứ ném đá nháu téo kar máu ra,e hiểu ít xin có vài lời,
Ip: quả này mà cầm trên tay cũng o-a-i phải biết ấy nhỷ, hỏi có bn người tự tim tòi nghịch ngơm phần mềm? hay hơi tý chạy ra App Store để cài với chả đặt??? Mình cũng từng dùng qua Ip, công nhận là cái khoản game và giải trí cũng đặc sắc, nhưng ngoài nó ra thì chỉ có 1 từ Hết. Chả biết vọc vạch j. mặc dù mất công tìm hiểu nhưng có lẽ mình gà nên học mãi vẫn ngu. Còn 1 cái vô cùng khó chịu là muốn tại cái j thì phải tải quá i.tune khó chịu bỏ mẹ. Quan Điểm riêng mình là Ip tùy từng mỗi người có nhu cầu riêng, còn e thi "oh. no" và 1 điều nữa là( để cầm tay đi tán gái, mấy e cứ là chóng mặt.) hề hề
BB : Bb ư??? độc đáo thỏa sức đam mê, e kết bb là ở 3 điểm
1 - Thiết kế độc đáo
2 - Cái khoản vọc vạch
3 - Phòng thân, hoăc xả sờ - chét ( Vd : mấy dòng 8x,88x, tức bạn gái thì vào tường, này thì xuống nền nhà, xong nhặt nên lắp pin vào, lại ok, hoặc đi tán gái gặp chó thì còn j bằng nữa ) Pr độ bền đó đừng có lộn nhà.
Có bn ae dùng bb đã từng thức đêm để tìm tòi nghịch ngợm với vọc vạch??? ai đã từng dùng qua bb sẽ có niềm đam mê riêng, sức lôi cuốn kỳ diệu mà hok phải hãng đt nào cũng làm đc. E là e yêu bb cái cái đó. Mặc dù hok có điều kiện trải nghiêm hết các dòng nhưng cũng từng dùng quá 87,8100, 8820, 8320, 9000, 9520 và 9780. mỗi dòng có ưu nhược điểm khác nhau, nhưng nó có điểm chung là bạn càng dùng nó càng thấy nó thông minh ( điều cần có của sờ - mát - phon)
Ăn - roi : E anti lên chả quan tâm, có lẽ số mình 1 vk, 2 con , 3 tầng và mơ 4 bánh. khờ khờ
E mạo muội 8 vậy, các bác các chú đáp gạch e nhẹ để e sống nhóe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019