Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

BlackBerry Z10 sẽ được bán ngay sau khi ra mắt chính thức vào tối nay?

vuhai6
29/1/2013 14:43Phản hồi: 174
BlackBerry Z10 sẽ được bán ngay sau khi ra mắt chính thức vào tối nay?
132914d1359459017-pic-bb-10-boxing-ok-post-here-img-20130129-00030.jpg
Theo Theverge, thông tin rò rỉ từ nhà mạng Vodafone của Anh cho biết Blackberry Z10 sẽ được bán ngay sau buổi lễ ra mắt chính thức vào tối nay. Ngoài phiên bản màu đen thì nhà mạng này sẽ phân phối độc quyền phiên bản màu trắng. Một nguồn tin khác đến từ Cr@ckberry cho chúng ta những hình ảnh đầu tiên về hộp máy cũng như thông tin về sản phẩm chính thức. Theo đó thì hộp Z10 được thiết kế khá nhỏ gọn, chắc chỉ lớn hơn máy một chút, đây là phiên bản không khoá mạng.

Chỉ còn không đầy 20 tiếng nữa là BlackBerry 10 ra mắt chính thức. Cùng theo dõi với Tinh tế tại topic sau nhé: Mời tham gia tường thuật trực tiếp sự kiện giới thiệu BlackBerry 10, 22h00 đêm nay.

132917d1359462052-pic-bb-10-boxing-ok-post-here-screen_20130129_17491.jpg

Nguồn: Theverge, Cr@ckberry
174 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thật tuyệt , chờ Tinh Tế trên tay và đánh giá thôi... 😁

Trong lúc chờ đợi,mời anh em yêu BlackBerry cùng xem lại ...

Các mẫu BlackBerry đình đám từ năm 2000 đến nay...

http://sohoa.vnexpress.net/tin-tuc/san-pham/dien-thoai/cac-mau-blackberry-dinh-dam-tu-nam-2000-2420651.html
Vanminh_dkh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phuocthanh234566 sohoa liệt kê chán quá, các mẫu bb đình đám mà thiếu 87, 88 là ko dc
lại có cả 98 vào mới hài chứ, tại sao là 9930 chứ không phải là 9900, người viết bài này chắc hiểu ít về bb
@Vanminh_dkh Bạn chưa đọc kỷ rồi, nguồn bài viết từ nước ngoài bạn à, Số Hoá chỉ tổng hợp và dịch lại thôi !

Trước khi RIM trình làng dòng điện thoại mới chạy hệ điều hành BlackBerry 10, chuyên gia về thiết bị di động Sascha Segan đã điểm lại những mẫu máy mang tính bước ngoặt của hãng này (đánh dấu một số thay đổi nào đó về tính năng và thiết kế chứ không nhất thiết là các sản phẩm thành công nhất, giống như Z10 là điện thoại BlackBerry 10 đầu tiên nhưng chưa chắc là thiết bị chạy hệ điều hành này được ưa chuộng nhất) để người dùng dễ so sánh BlackBerry 2013 sẽ có những khác biệt gì so với trước đây:

http://sohoa.vnexpress.net/tin-tuc/san-pham/dien-thoai/cac-mau-blackberry-dinh-dam-tu-nam-2000-2420651.html
Thật tuyệt, RIM lần này sẽ thành công thôi!
Nếu có bán ngay kiểu nào cũng phải phấn đấu kiếm một chú!
@zap_bb thành công hay ko thì chưa biết. Nhưng chúc RIM thành công.
Jul3rd
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cố lên BB, chờ đợi mong ngóng mỏi mòn suốt cả năm trời mới đến ngày hôm nay đấy 😁
@Jul3rd sao lại phải so sánh với IP, như vậy là PR cho táo free rồi.
BB là BB chứ chả có liên quan quái gì đến IP cả, và IP cũng chả phải là tiêu chuẩn gì mà lôi tất cả các sản phầm khác so sánh với nó.
@vuongsong84 ĐÚNG! 😆)
asimor
ĐẠI BÀNG
11 năm
Lần này RIM nhanh chân thật. Chúc RIM thành công!
Hộp màu mè nhỉ 😁
ngon day? vn co mua lien mau trang
khanhrovip
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đang chờ đang đợi 😃
Làm ăn nhanh gọn lẹ thế fai dc ko 😃
@quang29 nhanh gọn ạ, e thấy quảng bá từ năm ngoái rùi, ko nhanh dân tình mua sony z hết rùi bác ạ
@tuankoi123 Ý bác ấy là giới thiệu là bán lun. chứ ko phải là giới thiệu nhanh. vì hoãn từ tháng 10 tới giờ mà bác.
mong là bán sau đó 1 tuần, có rom cho playbook lun. khỏi cần mua z10 cũng có cái trải nghiệm. khi đó playbook lại hot như thường. há há. quá đã
Vậy thì tuyệt, vs cái giá ngon nữa thì đúng là tuyệt vời ông mặt zời :p
Thích cái màu trắng
Hóng quá,mong chờ ngày RIM quay lại và lợi hại hơn xưa 😃
Sao máu trong người lại nổi lên rồi. Hiii mê lắm hay hay chắc cũng phải hai tay hai súng giống hà đó thôi.
gunzok
TÍCH CỰC
11 năm
thik cái màu trắng , nhưng quan trọng là cái os thế nào 😁
hihihi133
TÍCH CỰC
11 năm
Phải chi làm bằng mặt kính thì còn đẹp nưa
@hihihi133 Làm kiểu như bác nói nhiều thánh xuất hiện tặng gạch bác xây nhà 😁
Mong là bán trong tháng 2 này, được vậy thì tớ có cơ hội lắm
bán ra trong tháng 2 thì ngon quá, ra tết phải làm 1 e rồi :">
ngon ;)
em màu trắng đẹp ghê, đứng cạnh ip5 mà hình ảnh ip5 bị lu mờ

chỉ cong chờ tt trên tay đánh giá hiệu năng sd và tiện ích nữa cung ko quên cái giá😁
@chibinhlan - Vỏ nhôm ifan lại bảo trộm của apple *nhếch mép*
- hồi mới xem ảnh bb_ đầy thằng bảo nó nhái ip mà , mặc dù nó khác nhau 1 zời 1 vực =)) 4 góc bo tròn là 1 phát minh vĩ đại,tốn nhiều mồ hôi,nước mắt mà*nhếch mép*
@chibinhlan Thì nhôm nguyên khối đẹp ,sang trọng nhưng hình như dễ xước yhif phải, trc em cungc dùng htcSensation cũng dễ bị xước lắm, em thì vỏ gì cũng dc miễn đừng ọp ẹp ,và mức độ tiện dụng của thiết bị là em ok liền
@chatnever Mờ hay ko thì bạn phải đọc kỹ bài tôi đã, chưa gì nhảy dựng lên rồi
@powenramp nhìn màu trắng công nhận phê thật !
x4tnvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ôi cái màn.nhìn mà chán.chiếm quá nhiều S thừa

Send from My N1110i LTE

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119