BlackBerry Z30 có giá chính thức 14 triệu đồng

TDNC
9/10/2013 10:59Phản hồi: 499
499 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giá này mua G2 . HTC one. Z1 xứng đáng hơn
Với loại người như chú, anh tặng chú cái link này:
https://www.facebook.com/permalink.php?id=170290516370834&story_fbid=435033979896485
Còn nhiều lắm, chú mày tự đọc nhé. Toàn fan BB ko đấy, đừng bảo anh mày sáng tác. Rõ khổ 😃 😃 😃
curlyguy
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chú hiểu rồi, anh té đi 😃
sonluyen
TÍCH CỰC
11 năm
được cục pin 😁
vinhokss
TÍCH CỰC
11 năm
Hình như có nhiều thành phần lấy cấu hình android ra so sánh mà sao không so sánh 2 hđh luôn đi. Có 1 sự buồn cười không hề nhẹ
mrthang1188
ĐẠI BÀNG
11 năm
...không thích BB cho lắm, kiểu dáng trung bình, cấu hình thấp , giá cao, ứng dụng ít.
KaiStone
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đọc 21 trang từ sáng giờ, các bác cãi nhau vui như xem hài =))

Từ lâu rồi, vào Tinh Tế chỉ để "tọa sơn quan hổ đấu", coi như xem đấu vật, boxing, quyền Thái vậy... nhẹ đầu, đỡ bị gạch đá.

Em chỉ ví von liên tưởng tới 1 câu chuyện

"Yêu đơn phương cũng giống như tự đái vào chân mình vậy. Người ngoài nói ngu nhưng mình lại cảm thấy rất ấm áp. Đến lúc nước đái lạnh đi mới thấy khai thì ..." =))

Thôi, lại coi các bác chiến tiếp. Cứ hăng máu lên anh em =))
vphuc161
TÍCH CỰC
11 năm
máy có ram là máy dỏm
ndanhntb
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mấy pác rảnh thì nghĩ ra cái gì cày ra tiền rồi mua con máy mình thích hay chạy ngay ra tiệm nhìn ngắm và trải nghiệm rồi rút ra KL cho mình. Mỗi người 1 ý, tôi nhìn trên web thèm chết pà luôn mà không đào ra tiền mua...Khi pác chê nó tức là có ai cho pác cũng ko sài. Suy nghĩ đi nhé!
Kẻ thù B.B không phải Samsung , Apple , Nokia , Sony ..v.v. etc mà chính là bản thân B.B

Quá hoang tưởng thương hiệu của mình
haidtne
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dạ e xin các anh đó,đây là 1 bài đăng về giá cả,cấu hình của 1 chiếc đt.có thể với 1 số người thì cái giá là cao quá nhưng đây là giá của nhà sản xuất đưa ra,họ không ép ai mua hết nên đừng chửi rủa nhặng lên nữa.với lại đây là 1 bài đăng về công nghệ,không phải là võ đài hay là chợ cá nên xin đừng gây gỗ và tạo thêm sự hiềm khích nữa.bản thân mình đã theo dõi từ lúc bài này đc đăng cho đến h thì ban đầu còn có 1 số ý kiến về máy và các cmt về các công nghệ,cấu hình,os của máy rất hay nhưng về sau này thì hình như nó lại trở thành chiến trường của một số bạn để tha hồ bắn phá nhau,chỉ trích nhau.theo mình thấy thì bài này nên kết thúc tại đây để cho mọi việc đều tốt đẹp và vui vẻ,các bạn là những con người văn minh nên hãy lịch sự,trả lại bầu không khí trong lành cho những thành viên khác cùng nhau tham gia thảo luận chia sẻ cái hay cái dở của sản phẩm công nghệ chứ k phải vào đây để xem các bạn đấu đá nhau.cám ơn các bạn,cám ơn những thành viên tinh tế khác cũng phải cố đọc cái cmt dài lê thê này của mình.
thực ra cấu hình này chơi game tạm
pin 2k8 màn 5ich 720
cày 3g cũng dư 1 ngày.
trải nghiệm BB cũng hay.
like cho cái máy
Công nhận các fan cuồng BB hung hãn và nguy hiểm thật 😃
binhhyvnn
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Heo Xynh Đấy là lũ đua đòi thôi. Fan gì đâu. chắc toàn dùng 88 với 87 đâu biết sự xuống cấp của bb bắt đầu từ os6
cái giá đúng là hơi khó bán nhỉ. Không có gì hấp dẫn để cuốn hút người ta hấp diêm em này
binhhyvnn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá thế này thà làm con android cao cấp còn hơn 😁. Chỉ vì bảo thủ và đua đòi. Thế mạnh của mình là máy qwerty là lại chạy đua cảm ứng thì chả chết. Lại còn cố ra con z30 này nữa rõ nản
yendaigia
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái giá + cái cấu hình không đủ sức thu hút người đang dùng Android IOS Windownphone @@, con đối với BB fan thì lo sợ không được hỗ trợ OS vì thông tin BB sắp bán ... Z30 này ai mua???
android thì so với mấy máy adroid. bbos thì so với bbos.Có mấy bố đi so cấu hình của 2 hệ điều hành với nhau làm gì nhỉ. cứ hay lăn tăn thiệt hơn rồi đi cãi nhau. cả fan bb cả fan android chả khác gì mấy mụ đàn bà 😆
Bữa tính mua em Z10 vì kết cái thiết kế của nó, nhưng thấy kho ứng dụng hạn chế quá, thiếu nhiều cái cho nhu cầu của mình nên thôi. Nếu developer quan tâm nhiều hơn tới BB10 thì tuyệt quá nhỉ
Mẫu mã hok bắt mắt tí nào o_O

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019