Tham dự Tech Lounge
Theo Mark Gurman từ Bloomberg, Apple Watch Series 7 sẽ được ra mắt cùng sự kiện với iPhone 13, tuy nhiên một số model sẽ được bán ra với số lượng giới hạn hoặc giao hàng trễ hơn dự kiến vì tiến trình sản xuất bị ảnh hưởng.

Quá trình sản xuất Apple Watch Series 7 đã phải bị delay vì thiết kế mới của đồng hồ, đặc biệt là phần màn hình, ít nhiều gây khó khăn đến việc lắp ráp. Hậu quả sẽ xảy ra ở 1 trong 3 vấn đề sau:
  1. Phải dời ngày ra mắt cho đến khi các vấn đề ở khâu sản xuất đã được giải quyết
  2. Sản phẩm ra mắt đúng thời điểm nhưng chỉ với số lượng rất ít
  3. Cuối cùng là sản phẩm vẫn ra mắt bình thường nhưng phải dời ngày bán ra.

Theo 9to5mac
16
71
ko biết kỳ này có công bố macbook pro 14'' ko nữa, hóng quá
1
nhìn đẹp quá nhưng mà s4 mình còn dùng được.
0
vailin
CAO CẤP
Nhìn có vẻ hứng thú hơn
Nhưng con s5 của mình vẫn còn ngon chán chưa cần đổi ngay
0
thanhlonghp
CAO CẤP
Giả vờ khan hàng à 😃
0
Man404
TÍCH CỰC
Đổi mất công cho mới hẳn đi
0
ZeroXHunter86
TÍCH CỰC
Ko biết mọi người thấy sao chứ mình thấy thiết kế này nhìn ko đẹp bằng thiết kế cũ.
1
Nhìn vuông vuông thế này ko ưng lắm 😁 chờ anh em hand-on xem sao :D
0
tuananh8
ĐẠI BÀNG
sr4 có lẽ vẫn sống thêm 1-2 năm nữa
0
Hóng quá hóng
0
chu.nguyen
ĐẠI BÀNG
Chắc lại chiêu trò thăm dò thị trường với mức giá cao.
0
Thanhabe
ĐẠI BÀNG
Chiêu trò nhỏ giọt rồi hút máu..haiz
0
Muộn ko thì ko biết chứ giá sẽ cao với lại chưa chắc chắn thiết bị sẽ có tính năng đo huyết áp như đồn đại.
0
voe
TÍCH CỰC
lần đầu tiên mình thấy con đồng hồ điện tử nam tính và đẹp như vậy nhưng chắc cỡ 700€ thấy không xứng đáng cho lắm ! nếu cải thiện pin đc 2 ngày mình sẽ làm 1 em cho !!! điện thoại như con 12 pro max thì bo lại đẹp hơn cầm không cấn ! bg cầm cấn và đau ngón út !
0
danh hoà
ĐẠI BÀNG
Sản phẩm vẫn bán ra đúng thời điểm nhưng giá rất cao và rất hiếm hàng. Cái chiêu này khá là nhiều hãng xài nhưng apple thì vẫn cứ thành công nhất.
0
Năm sau ra cũng được, con serie 6 của mình vẫn đang dùng tốt 😃
0
Khâu sản xuất nó không đảm bảo đủ sản lượng do thiết kế phức tạp mà mấy anti cứ phán găm hàng để tăng giá 😆
0
NhungTuyet1999
ĐẠI BÀNG
Apple watch tròn kìa, leak hết rồi
0
Cứ nói đeo dồng hồ nó quen tay, không đeo nó thiếu thiếu cái gì, nhưng thực chất để tay không không dùng đồng hồ nó thoải mái vô cùng.
0
dcth
ĐẠI BÀNG
Mìh luôn có 1 câu hỏi dành cho các bạn đeo AW 😆
Đeo cái này được lợi ích gì các bạn ?
Mình cực ghét smartwatch vì vô dụng và xấu, đây là ý kiến của mình, ae vào bình luận cho xôm nhé.
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019