Bloomberg: Nokia sẽ chính thức ra mắt Lumia 928 dành riêng cho nhà mạng Verizon vào tháng 5 tới

Blaze1st
23/4/2013 11:47Phản hồi: 92
Bloomberg: Nokia sẽ chính thức ra mắt Lumia 928 dành riêng cho nhà mạng Verizon vào tháng 5 tới

Chúng ta đã được có khá nhiều thông tin rò rỉ liên quan đến thiết kế và đặc điểm phần cứng của Lumia 928 - chiếc smartphone Nokia sản xuất dành riêng cho nhà mạng Verizon, Mỹ, tuy nhiên đáng tiếc là thời điểm tập đoàn điện thoại Phần Lan ra mắt 928 thì lại còn là một ẩn số. Mới đây, một nguồn tin giấu tên đã tiết lộ với trang Bloomberg rằng nhiều khả năng Nokia cùng Verizon sẽ chính thức giới thiệu Lumia 928 tại một sự kiện diễn ra vào tháng 5 tới đây. Theo đó, Verizon được cho là sẽ "bật mí một kế hoạch vào tháng tiếp theo", và dường như "kế hoạch" đó chính là Lumia 928.

Ngoài ra, có một điều khá bất ngờ khi Bloomberg cho biết 928 sẽ có phần thân được làm bằng hợp kim nguyên khối - trái ngược với các tin đồn cho rằng Lumia 928 vẫn dùng nguyên vật liệu polycarbonate như 920, máy được dự đoán sẽ có màn hình 4,5", camera 8MP và có tích hợp công nghệ sạc không dây. Dù sao thì cả Nokia và Verizon vẫn chưa đưa ra bất cứ lời bình luận nào về tin tức trên, đặc biệt là từ một trang tin uy tín như Bloomberg, vì thế chúng ta nên chờ thêm một vài tuần nữa để biết chính xác câu trả lời.

Xem thêm: Rò rỉ hình ảnh của Nokia Lumia 928 màu trắng

Theo Bloomberg
92 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

buithao
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ngon

Sent from my GT-I9100G using Tinhte.vn
minhtoyou
TÍCH CỰC
11 năm
Phát chán với các "tin đồn" "rò rỉ" "concept" "nguồn tin thân cận" lắm rồi :<
@minhtoyou Verizon là nhà mạng Cạp Đất Mà Ăn. không phải GSM
@minhtoyou đúng thế, có thì nói, đồn làm gì, thêm 1 cái tiêu đề và vài trăm cmt, nản
mạng này thì kg ham hố
nhìn no toàn na ná nhau , chả có gì mới
d7293
CAO CẤP
11 năm
@Yeuladaukho92 Ít ra hơn SamCopy
@Yeuladaukho92
Cứ là nghe đồn mãi ,chả biết khi nào có nữa,lu 920 nhìn cũng đẹp,nhưng đến bao giờ có thêm nhiều hỗ trợ của lập trình viên và nhiều ứng dụng hơn nữa mới nghĩ đến WP ,giờ cứ iOS cho lành ! Còn em này cũng na ná như lumia anh em nhau cả !
lời vẫn như đồn, ra mie đi cho nhanh :mad:
Nhôm nguyên khối là ok con gà đen thui. Nhìn đẹp phết
mrlam77
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nokia đã quá lỗi thời và châm chạp
@mrlam77 chậm mà chắc bác ợ !
@mrlam77 Lời bình luận hay nhất từng nghe

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
dangphi95
TÍCH CỰC
11 năm
@mrlam77 chậm chỗ nào ;))
Lại thêm 1 biến thể của con N9😔

Sent from my LG-LU6200 using Tinhte.vn
Khi nào mới được nghe tin đồn dạng như " Nokia sắp ra mắt Lumia Pureview dành riêng cho nhà mạng Viettel hay "HTC sắp ra siêu phẩm dành riêng cho nhà mạng Vinaphone" nhỉ. ;)
cố lên nó kìa
yenmovn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Dày thấy mẹ 😁
@yenmovn Muốn mỏng thì mình void cho thým 1 vé sử dụng kotex. ^^
tonyhieu
TÍCH CỰC
11 năm
nhôm với nhựa thì cũng thế , sao cứ phỉa xoắn hết cả lên
Đồn như ..... haha ... hóng tin thôi
mình mong 1 ngày gần đây No chịu hạ mình lấn sân sang android :oops:
Ma Sói
ĐẠI BÀNG
11 năm
@boygabg ai là người ko có óc? doanh số bạn nói ở đây là tổng cộng của bao nhiêu hãng điện thoại chay casi roi roi binh dan j do? và mấy cái máy cùi mía ấy có máy nào được làm từ vật liệu cao cấp? no cùi mía hả? vậy chắc mấy thàng kia pro lắm nhỉ 😕 hãy cho mấy cái hãng cùi mía kia của bạn nhân đôi số giải thưởng mà nó dành đc trên thế giới rồi đem đi so với No đi!
boygabg
TÍCH CỰC
11 năm
@Ma Sói Xem doanh số cái smartphone của nokia ý bán đc bn rùi? Đt Android là smartphone chứ k phải mang ra so vs thị phần symbian s40 xong gọi nó là smartphone,chả lẽ google hợp tác vs nokia để sản xuất ra 3110c hay 2700 chạy android hả bác???
Ma Sói
ĐẠI BÀNG
11 năm
@boygabg thưa bác nếu bác so sánh doanh số của 1 mình smartphone của nokia với tất cả Đt Android thì em xin lạy bác! nếu so thì bác đi so doanh số của No - Sam -HTC -LG ..... riêng từng hãng đi(dòng cao cấp nhá)! nếu so 1 mình no với tất cả các hãng khác thì bác bảo mấy hãng đấy hợp lại thành 1 công ty đi, riêng rẽ ra chi cho khổ 😕
PS: các hãng kia cũng mua roi hay giun j đó đơn giản vì cái giá thành chứ ko như No đơn giản chỉ là đảng cấp mới dùng!
maoh
ĐẠI BÀNG
11 năm
cool
mãi mà ko lấy lại dc phong độ, vot cho nokia phát triển thế hệ smp thần thánh như thời 8800 nào
Dù là Fanno nhưng mà cái concept kia xấu kinh hồn. Nhưng nếu đúng như hình trên thì em cũng không xoắn vì nó chỉ là bản nâng cấp cho nhà mạng chứ không phải bản quốc tế.
Hy vọng sớm đón bom tấn từ Nokia.
iP của Ver mang về còn chơi game đc, em này mang về VN có đẹp mấy chắc mang đi chặn giấy là chính :rolleyes:

Sent from my StarTAC
@thedeath1883 ăn uống thiếu chất nên suy nghĩ nông cạn quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019