Bluezone nằm top 1 ứng dụng free trên App Store 2020, anh em hãy tải về vì sức khoẻ cộng đồng

Mikeknowsme
4/12/2020 16:37Phản hồi: 90
90 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

down nhanh còn kịp
Ủng hộ
Qúa dữ
Vâng, app này mà của mẽo thì các bạn lại chẳng thi nhau cài đấy =)) apple, google, fb lấy thông tin mỗi giây thì đ.éo sợ, CP ra app giúp chống dịch thì lại giãy đành đạch
bachdoc01
ĐẠI BÀNG
3 năm
@lekhanhtrung123 Vì nó là app của cty tư nhân ko dính tới chính phủ 😆 t chấp nhận cung cấp thông tin free cho google fb apple...
@bachdoc01 Thì sao?? K nhờ CP thì bạn có ung dung đi ngoài đường mà k lo lây nhiễm như hiện tại k??
Tôi làm công sở thì họp phổ biến cài, trường học thì giáo viên phổ biến cho phụ huynh, học sinh cài. Ra chợ thì thấy nhân viên Viettel, Vina, Vnpost, đoàn thanh niên họ đi tuyên truyền hướng dẫn mọi người cài luôn. Đọc bình luận mới thấy nhiều óc chó vl 😆
@lucas_mufc Cái đó gọi là tâm lý ích kỷ
Team đu coàng vs team nhà khoa học nhà jav học thì chống đối lắm ae post bài chi cho uổng công. Mấy team ấy chỉ cài app mỹ đế hoặc app gì đó của Anh Đế giá 21 tỷ bảng lận....hack não quá.
@lucas_mufc e cũng hay lướt qua lâu lâu vào chọc ổ kiến cho tụi nó cay ấy mà...từ bữa dịch vn ổn đến giờ nó cay lắm vì nó chỉ mong dân mih die nhiều để nó lấy cớ chửi chế độ....mih muốn yêu ko đc bác ạ..hê hê.
@Trùm Sạc Macbook Apple Haha. Bọn này coi như chó sủa thôi bác. Mà chó sủa thì không dám cắn. Nên chả quan tâm làm gì 😆
@lucas_mufc OK BÁC CỨ QUY ẨN ĐỂ E CHỌC CHÓ CHO ....HIHI.
@lucas_mufc Khi chưa về VN: ối giời đất ơi, CP bỏ mặc con dân ở nước ngoài nè
Khi đã về VN: ôi làng nước ơi, lại mà xem CP bỏ tù, bạc đãi kiều bào nước ngoài nè
Hỏi ngu tí, thế chỉ ta vs ta biết thôi à? Rồi khi có dịch thì ta tự check và đi "đầu thú" hay là auto có người đến nhà múc đi?!
supi7
CAO CẤP
3 năm
Hqua vừa đọc ở đâu đó là app zoom mà nhỉ =)))
App này mà Apple phát triển thì nó lại là một chuyện khác 😏
ngocb2
TÍCH CỰC
3 năm
Dính đến thằng quảng nổ là ác cảm cmnr. Không tải
Có vẻ anh em vẫn chủ quan lắm. Cài đặt mà quét chả thấy ai mặc dù đang ngồi giữa lớp học
Chinh phụ
ĐẠI BÀNG
3 năm
Về cơ bản app là của Bkav phát triển nên kêu gọi cũng vô ích. Kêu chúa Mark tích hợp chức năng theo dõi ghi lại thông tin tiếp xúc gần vô app Fb có khi lại hiệu quả hơn
Cười mặt nồi
nằm trong top 1 ứng dụng ở thị trường Việt Nam thôi
manhtantg
TÍCH CỰC
3 năm
app vn là không cài rồi hao pin, báo tum lùm , muốn an toàn do y thức mõi người thôi
Khẩu trang xanh 😁
bachdoc01
ĐẠI BÀNG
3 năm
Tao thà down app wechat douyin của khựa cho khựa lấy thông tin còn hơn down cái app rác này phí time phí bộ nhớ
bàn một chút về cái app này:
- bản thân cái app k hề vô dụng nhưng rõ ràng nó cũng k thể giáo huấn đc ý thức người dân (vốn k phải mục đích của nó)
- t cũng là người ghét quả bom đầu hói nhưng t cũng chẳng thấy có vấn đề gì nếu 1 app do quả bom đó tạo ra giúp đất nước phòng chống đại dịch
- Với app này CP sẽ theo dõi thông tin chi tiết của các bạn? Ừ thì sao? K nhờ CP thì các bạn có thể ung dung đi ngoài đường mà k lo sợ con covid này k? K nhờ CP thì người thân từ nc ngoài của các bạn có hạnh phúc và an toàn trở về đất mẹ đc k?? Hãy cứ xem báo quốc tế viết về v-league đầy ắp khán giả trong khi nc của họ thì lo nơm nớp là đủ hiểu tầm quan trọng của CP trong việc phòng chống đại dịch này
- Xung quanh chẳng ai dùng nên mình cũng chẳng dùng?? Thế nếu như mình k dùng thì làm sao thuyết phục đc người khác dùng?? Nếu ai nói như vậy thì chỉ chứng tỏ tâm lý bầy đàn của mình: "người khác cũng vậy, tôi cũng thế."

P/s: Việc app này đứng top đầu ở một trong các QG phòng chống covid hiệu quả nhất thế giới thì cũng đủ chứng minh độ hiệu quả của nó.
vẫn để trong máy.
nhưng mà nói vụ quảng cáo thì đợt này ra quân dẹp tin nhắn rác, điện thoại em lâu lắm k thấy tin rác nào
Mình vẫn chưa tải
@MinhTriND Mang dấu tích xanh VIP mà ý thức như shit thế bạn?
i_swing
ĐẠI BÀNG
3 năm
Nếu nó ko mang tên bkav thì cũng cố 1 lần thử đấy 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019