TIKI Freeship June

BMW 5 Series G30 LCI 2021 chuẩn bị ra mắt tại Việt Nam
thanhtung6868
2 thángBình luận: 38
BMW 5 Series G30 LCI 2021 chuẩn bị ra mắt tại Việt Nam
Hôm nay mình thấy FB của BMW Phú Mỹ Hưng Quận 7 đăng tải một sự kiện diễn ra vào thứ 7 tuần này, nhân vật trong ảnh chắc chắn là những chiếc BMW 5 Series G30 thế hệ LCI, thế hệ nâng cấp giữa vòng đời. Mặc dù trang thiết bị tiện nghi cho đến thời điểm hiện tại vẫn còn là ẩn số, nhưng nền tảng cơ bản của thế hệ này đã được nâng cấp một số thứ như: Hệ thống thông tin và giải trí iDrive 7.0, ngoại hình có thay đổi nhẹ khâu thiết kế, hệ thống đèn có hoạ tiết mới và rất có thể động cơ cũng được cập nhật với hệ thống Mild Hybrid 48V mới của BMW.

Chi tiết và đầy đủ hơn mình sẽ gửi đến anh em sau khi chiếc xe được ra mắt chính thức

5031597_xe_tinh_te2021-BMW-5-Series-Sedan-Touring-74.jpg Nền tảng ID7 rất có thể đã được kích hoạt sẵn Android Auto không dây, đây là một trang bị mới của BMW bên cạnh khả năng kết nối Apple Carplay không dây.

5031604_xe_tinh_te2021-BMW-5-Series-Sedan-Touring-67.jpg Khoang nội thất phiên bản ở VN có thể khác với trong ảnh, nhưng bố cục thiết kế sẽ tương tự.

Quảng cáo

5031592_xe_tinh_te2021-BMW-5-Series-Sedan-Touring-79.jpg Hệ thống Mild Hybrid còn là ẩn số, bởi phụ thuộc vào sự phân bố của BMW Group cho từng thị trường khác nhau.

Cái màn hình đặt ở vị trí vẫn không đẹp nhỉ
ngon choét
đuôi sau nó cứ hỉnh hỉnh lên nhìn ghét ghê.
Tuyệt quá, mình chọn Mercedes E 2021
zitkolong
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Tạo hình này đẹp theo thời gian, khó mà lỗi thời
Cười vui vẻ
w810i
CAO CẤP
2 tháng
Dạo này Mẹc bị mấy anh chị em tài chính thông minh 4.0 làm cho mất hình tượng quá, dự là Bim bán khá hơn 1 tí. Chứ đi off xe Đức mà toàn Mẹc là Mẹc nhìn chán hẳn 😁
@w810i chuận, do merc giờ chạy ngoài đường nhiều quá, thỉnh thoảng nhìn thấy bmw lại có cảm giác sang xịn hơn 😆)
@w810i Merc làm thương hiệu ở VN tốt hơn, BMW từ hồi đổi nhà phân phối tới giờ thấy độ ưa chuộng lép hơn hẳn Merc.
@[Zeus] Do nó xấu hơn Merc nên ế hơn là phải
Ok mod, để gửi link cho sugarbaby
dongqtrung
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@Nam Air Mình gửi link cho sugarmommy =))
EarlHHa
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Cái quả thận này coi được, chứ cái thận to to của dòng nào BMW mình quên rồi nhìn nó xấu và phô trương kinh khủng : (
sangva
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Biết bao giờ mới mua nổi chiếc 4 bánh để đi đây 😆
mua
dreameater
ĐẠI BÀNG
2 tháng
dòng 5-series này làm sao để chọn màu đỏ độc quyền như trên M5 competition nhỉ?
m4st3rZ
TÍCH CỰC
2 tháng
Mình chưa bao giờ thích Sedan, đang chờ 7 chỗ của Vinfast
hocleloi
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@mrHz Bim sendan thì liên quan gì 7 chỗ của vin bác
w810i
CAO CẤP
2 tháng
@mrHz Lux sa 7 chỗ bán tám đời rồi mà cụ chờ cái gì nữa? Đừng nói cụ thích mpv 7 chỗ vì đẹp hơn sedan nhé 😆
m4st3rZ
TÍCH CỰC
2 tháng
@w810i À quên, đang nói đến 7 chỗ xe điện
@w810i Lux SA sao lại 7 chỗ, nó chỉ là dòng SUV 5+2 thôi.
Còn SUV Full size 7 chỗ thì sắp ra mắt thôi.
Nội thất bao năm vẫn vậy. Nhìn hoài nhàm. Kém xa mẹc
công nhận đẹp phải nói
gôm ko biết nhiu lúa mới đủ cưới em này đây
Trong khi nội thất Mer thì thay đổi liên tục còn BMW vẫn giậm chân tại chỗ, 5 series rồi mà vẫn ko trang bị mặc định được cái cần số pha lê. Chán BMW!
@Cam vui vẻ Bỏ qua chuyện xe nào đẹp hơn, chỉ nói đến chuyện "thay đổi liên tục" thì chắc là bạn nhầm. Chu kỳ 6-7 năm mới đổi kiểu 1 lần, đâu ra mà đổi liên tục được bạn. Bạn kiếm thử E-Class 2017 xem thử với xe hiện tại xem khác nhau nhiều không 😁
Vẫn thích nội thất của Merc, mang hơi hướng tương lai, và sang trọng… BMW quá cũ kỹ
titom113
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@S CLASS Bạn ko thấy nó mạnh mẽ, thể thao, nam tính sao bạn.
Merc C,E,S nhìn chả phân biệt dc cái nào là cái nào, phải nhìn cái kí hiệu ở đít xe.
Mà bạn lái Bmw chưa, nó ngon hơn hẳn Merc đấy bạn ạ.
Nội thất xe hơi thì Merc chắc phải đi trước các hãng khác ít nhất 3 năm

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019