BMW, Mercedes trưng bày xe SUV điện tại showroom của nhau để thúc đẩy tình đoàn kết
MinhTriND
7 thángBình luận: 17
BMW, Mercedes trưng bày xe SUV điện tại showroom của nhau để thúc đẩy tình đoàn kết
Mặc dù mối quan hệ của MercedesBMW trong dự án cùng nhau phát triển xe tự hành “đứt gánh giữa đường”, song điều đó không ảnh hưởng đến sự tôn trọng vốn đã dành cho nhau từ nhiều năm qua giữa 2 thương hiệu xe hàng đầu nước Đức này. Trong một diễn biến mới, nhằm ủng hộ chiến dịch "Chúng ta cùng nhau nắm giữ” (“We hold together”), 2 nhà sản xuất đang trưng bày những chiếc SUV điện mới nhất của nhau tại thành phố Munich nhằm “nâng cao nhận thức về tinh thần cộng đồng địa phương” và ủng hộ “sự gắn kết, cam kết tại địa phương và sự bền vững”.

Trong 18 năm liên tiếp, Mercedes được cho là đã biến chi nhánh tại Munich của họ thành trung tâm của những ý tưởng quảng cáo độc đáo của một số dòng xe mới nhất của công ty. Bên trong showroom này hiện nay có sự hiện diện của chiếc BMW iX3, được xếp cạnh những chiếc SUV và sedan hạng sang của Mercedes. Đổi lại, một chiếc Mercedes-Benz EQC 400 chạy hoàn toàn bằng điện cũng đang được trưng bày tại bảo tàng và phòng trưng bày BMW Welt.

Nguồn: Motor1
16 bình luận
Xe Đức vẫn chất chơi riêng. Cùng nhau nắm giữ để chống lại sự bành trướng của xe Mỹ, Nhật, Hàn, Trung.
dual1
CAO CẤP
7 tháng
@Bạn và 500 Anh Em Tiếc ko có dmqtrieu ở đây nhie
batieCA
ĐẠI BÀNG
7 tháng
@dual1 VNexpress phải k bạn
@dual1 Thánh Toy hả 😅
dual1
CAO CẤP
7 tháng
@Bạn và 500 Anh Em Đúng rồi, kiếm ng đối ẩm với ng ăe
Ràng cày để có tiền chơi xe đức nào anh em 😆
Hun cái nè
@Duy Luân Mod mới lấy xe gì vậy
Đừng nói nữa, quất đi em
@Duy Luân Mong là lúc bác có xe Đức thì em gom đủ lúa mua lại con Mazda của bác ạ 😁
Toàn xe đẹp không.
Nói gì thì nói, ngồi trên con xe Đức cảm giác khác biệt lắm, chưa nói đến cảm giác lái.
Đc ngồi ké mer vài lần và ko có nhận xét gì. Ko lẽ so với xe bus hay đi thì kỳ quá. Còn mấy dòng khác còn chưa kịp cảm nhận đã phải xuống xe rồi.kkkk
@zz jj zz jj Có xe bus mer mà =)) ở SG thì xe số 52
Chị chị em em đi rồi cây cà lem của chị em cũng ăn 😁
Cũng cực thích xe Đức. Nhưng tiền đâu. 😔(.
Sao nhìn cái hình trưng bày giống khu đèn đỏ của Hà Lan quá 😆
tamle_o
TÍCH CỰC
7 tháng
Hôm qua thấy trên instagram chiếc mer chạy vô khu toà nhà bmw cứ bấm tua đi tua lại 😆
Hay

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019