Bộ 3 ống kính 24, 35 và 85 f/1.4 của Nikon với giá chỉ 4800 Euro
sonlazio
10 nămBình luận: 72

Nikon vừa cho ra mắt bộ combo 3 ống kính cao cấp AF-S 24mm, 35mm và 85mm với giá chỉ 4899 Euro, tức là rẻ hơn khoảng 1000 Euro so với giá mà bạn phải trả khi mua lẻ. Bộ ba ống kính này đều có khẩu độ f/1.4 và nằm trong danh sách những ống prime cao cấp nhất của Nikon. Hiện chỉ người dùng châu Âu mới có thể mua bộ combo này, chưa thấy Nikon thông báo về người dùng Mỹ hay châu Á. Phiên bản đặc biệt này chỉ được sản xuất giới hạn 100 bộ, mỗi bộ đều được đánh dấu theo thứ tự.

Nguồn: Nikon Rumors
Trời hôm bũa lên tax coi cái ống 24. Nghe giá tiền xong mém rớt cái body của thằng chủ tiệm lun. Hix. Nhưng chụp thử vài tấm thấy phê vãi. Chắc đợt này ko chơi bời nữa dể tiền múc 1 lúc 3 e này lun was

---------- Post added at 09:48 AM ---------- Previous post was at 09:47 AM ----------

Trời hôm bũa lên tax coi cái ống 24. Nghe giá tiền xong mém rớt cái body của thằng chủ tiệm lun. Hix. Nhưng chụp thử vài tấm thấy phê vãi. Chắc đợt này ko chơi bời nữa dể tiền múc 1 lúc 3 e này lun was
híc, chỉ 4800 Euro thôi à ?:p
đúng rồi bác nếu là em thì chỉ ráng cày 10 năm là đủ mua fu fu...:p
tuananhcpls
ĐẠI BÀNG
10 năm
đúng là đồ này chưa dành cho mình được 😔
Bộ 3 ống kính 24, 35 và 85 f/1.4 của Nikon với giá "''''' chỉ '''''" 4800 Euro
😁
langkhach27
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có 4800 Euro thôi mà ... =)) làm sao phải xoắn
Ước gì ai đó tặng cho mình bộ này... bộ này có giá trị đến ít nhất cũng 20 năm nữa.
19 năm nữa em tặng bác nhé...
Nếu ai cho đừng lấy bác ạ, bởi vì người ta cho mình 4800 Euro thì chắc chắn người ta sẽ đòi hỏi mình một điều gì đó tương tự (VD: vị trí admin chẳng hạn)
hcoi !
TÍCH CỰC
10 năm
Chắc vài ngày nữa, pác cu Hiệp sẽ có bài: "Trên tay Bộ 3 ống kính 24, 35 và 85 f/1.4 của Nikon" đây ! he. he..he... ....!
ôi rẽ, tưởng 10k chứ 4k8 thì mua 2 bộ, tặng ông anh 1 bộ =))
Bài này bác chủ bị nhầm số liệu kìa :
- chủ đề ghi là :
Bộ 3 ống kính 24, 35 và 85 f/1.4 của Nikon với giá chỉ 4800 Euro.
- còn trong bài viết ghi là:"giá chỉ 4899 Euro, tức là rẻ hơn khoảng 1000 Euro so với giá mà bạn phải trả khi mua lẻ"
ko biết là cái nào đúng ?

mog
TÍCH CỰC
10 năm
Chênh có 99Eur chứ nào đến 1000. Đối với người có tiền mua bộ này 99 eur cũng ko nhiều lắm
hix, gia đình không có điều kiện, đành chơi đám 24mm f/2.8, 35mm f/1.8 và 85mm f/1.8 😁 cũng cỡ 1000 EUR :D
ặc ặc, ko có điều kiện đó ư ... nếu bác mua làm thợ ảnh chuyên nghiệp chả nói, mua chơi thì quá có đk đấy >"<
catmanrt
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mấy ống AF-S này đắt là phải rùi, hix T__T
letienduc89
ĐẠI BÀNG
10 năm
😆 đam mê cũng fai có tiềm lực , ko thì cũng chỉ dừng lại ở mức đọc tin thôi , thèm mà chỉ dám ngắm 😔(
trieunam
TÍCH CỰC
10 năm
Định đấu đầu với 24L,35L và 85L của Canon đây mà=]]
Giá rẻ quá. Có hơn 150tr VNĐ thôi chứ nhiêu. =))
Bommak
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hay thật, lần đầu tiên trong đời mình thấy 1 sản phẩm sản xuất số lượng giới hạn (có đánh số đàng hoàng) mà lại rẻ hơn sản xuất hàng loạt (combo rẻ hơn đơn chiếc thì phổ biến rồi)
Không thể hiểu nổi tại sao lại như vậy nữa........
nnkjsc
CAO CẤP
10 năm
100 bộ, có $ chưa chắc mua được. 4800 dùng 20~25 năm, tính ra quá là rẻ.

---------- Post added at 10:40 AM ---------- Previous post was at 10:39 AM ----------

Lần đầu tiên mà lại, hiệu quả quảng cáo cao gấp 1 tỷ lần so với giá siêu cao "lần thứ n"
autocu
ĐẠI BÀNG
10 năm
bên số hóa canon vừa ra cái ống kính bán 12.000$ khiếp không biết về Việt Nam mình bao nhiêu nhỉ .một gia tài lớn muốn chơi DSLR nhưng mắc quá tốn tiền quá
Canon có em 1200mm đó, bác coi thử đi 😃
Giá hợp lý, mua về review cái nhỉ 😃
Bác mua hén, để lại cho em cái hộp, em chỉ đủ xiền mua hộp,... hix hix...
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
10 năm
hic hic...mới chỉ gần 5000 euro....
longthanhhm
ĐẠI BÀNG
10 năm
"Chỉ" chưa đến 5000 thì mai em đặt mua cả cặp!:eek:
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019