Bộ gõ TV trên macOS Ventura 13.0 Beta 2 ngon lắm rồi anh em à.
Anh em nào đang xài có gặp sự cố gì không, mình thấy nó mượt quá.
Nhớ cái hồi beta 1 nó lỗi kinh khủng luôn.
8
34
của em lên nó nóng hổi nên em đầu hàng rồi
0
Mong nó áp dụng AI chống sai chính tả 😁
1
App lỗi quá, em chạy về monterey rồi
1
Tệ nhất có lẽ là vụ nuốt chữ, gõ phát cách ra phát mất luôn chữ. Tiếp theo là cmd + a không ăn mà còn nhả ra cả đống ký tự khác. Lâu lâu gõ bị đứng đứ đừ do không xử lý kịp 😂😂😂
4
Đợi bản chính thức nên chưa dám lên trải nghiệm luôn !
0
Mình đang xài OS 13 Ver2; thấy có vẻ ổn hơn; chí ít là gõ trên web Facebook, Vietcombank...với Safari. Không biết anh em sao chứ từ khi dùng M1 đến nay thì chưa bao giờ mình phải cài Gotiengviet hay là EVkey cả. 😁
0
Ai rồi cũng lỗi
0
╰‿╯
CAO CẤP
Sao mình ghét giao diện trên app của trang bài viết dạng này thế nhỉ..... trải nghiệm rất tệ
0
THIENGBP
CAO CẤP
Vừa lên Ventura để thử cái bộ gõ, công nhận là ngon thật, nuột như trên iOS 😆
1
ntroppld
CAO CẤP
Tưởng xưa nay gõ ngon rồi chứ
0
HD6969
TÍCH CỰC
Quan trọng là gõ app bên thứ 3, dev lập trình, soạn thảo word, sửa lỗi có dễ k. Evkey và Openkey vẫn là bá.
0
BruceWayne
TÍCH CỰC
Ngon là như thế nào anh ơi? Có sự khác biệt với cả cải thiện nào so với hiện tại không? Em vẫn phải open key 😔
0
vatlitre
TÍCH CỰC
Mình thì thấy total finder ko dùng đc là chán thôi, còn cái gì cũng oke.
0
tại sao bất cứ bản mac os hay ios update lớn nào apple cũng phải chọc ngoáy vào cái bộ gõ telex là sao nhỉ?
0
Bối Lỗ Đặc
ĐẠI BÀNG
bài này lôm côm, không rõ chi tiết ngon gì nhỉ? Chủ tịch ngại ngõ thì báo đệ làm rõ ngon như nào. Thả bom như này đáng bị report 😁

TV chính chủ trên Mac bị gạch chân dùng khá phiền, éo ngon gì, như là bộ gõ javascript. Nhưng nó chính chủ tránh keylog nên anh em vẫn nên nhịn bố Apple 😃
1
MacOS có bộ gõ chính chủ sướng nhỉ, khổ thân mấy anh em dùng hệ điều hành khác ko có bộ gõ chính chủ
0
Quy Le Anh
TÍCH CỰC
Bác vẫn còn khổ dâm với bộ gõ mặc định à. Openkey ngay thôi.
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019