Bộ ống kính mắt cá cho iPhone

Nam Air
2/7/2009 14:23Phản hồi: 15
Bộ ống kính mắt cá cho iPhone
Fisheye là dạng ống kính góc rộng, hay còn gọi là ống kính mắt cá, được người dùng sử dụng nhằm nhấn mạnh sự ấn tượng của những bức ảnh có không gian rộng lớn. Geek stuff for U cũng đem đến bộ sản phẩm ống kính góc rộng này cho chiếc điện thoại iPhone, bộ kit ống kính Quattro 4 iPhone này được bán với giá 90$.

Bộ ống kính góc rộng cho iPhone

Để sử dụng, đầu tiên chiếc iPhone phải được gắn bộ khung, có tên là Quattro, ở phía máy ảnh có ren để gắn thêm các loại ống kính. Khi không cần dùng đến ống kính, bộ khung cũng có thể đóng vai trò chiếc vỏ bảo vệ cho chiếc iPhone rất cứng cáp và mạnh mẽ.​

Khung Quattro bảo vệ iPhone

Và gắn thêm ống kính mắt cá

Hình ảnh được thể hiện qua ống kính Quattro 4 iPhone

Nguồn GeekStuff4U

[relate]iphone[/relate]
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em thấy cái khung bảo vệ quattro đáng chú ý hơn cái ống kính mắt cá đấy , nhìn khủng ghê
dorian
ĐẠI BÀNG
15 năm
bác nói đúng! nhìn cái khung thấy Ip chắc hằn lên! nam tính nửa! mà bỏ ra 90$ mua cái vỏ k thì hơi fí nhỉ!
quansim
ĐẠI BÀNG
15 năm
Lạ và hay Lắp vào ai bảo là điện thoại 😃
quan_bi
ĐẠI BÀNG
15 năm
ống kình gì thì quan trọng nhất là cho ra những bức ảnh đẹp...thêm 90$ liệu ảnh có đẹp lên ko ........?
pó tay lun ... ip toàn đò chơi độc
hjx thêm 90$ mà chất lượng ảnh cũng chẵng tăng lên la bao thì mua làm ji`?mua cái khung bảo vệ có lý ehhe
bibongda
TÍCH CỰC
15 năm
IP vẫn là IP,có j đi chăng nữa nó vẫn là 3 chấm,chụp hình cũng vẫn vậy.Bỏ ra 90$ mà mua thì kể ra cũng hơi phí.😁
công nhận ip có nhiều đồ chơi thật. Có điều camera chụp bình thường quá, lắp thêm cái của nợ này vào chụp vẫn vậy, thậm chỉ còn thua BB nữa. So với Sony, Nokia, SS thì không phải bàn. 3 chấm chứ 10 chấm thì cũng không nét bằng. Quan trọng là độ nét chứ không phải "chấm".
chắc bác chưa có cơ hội sử dụng Iphone bao giờ nên mới có nhận xét vậy.Em chỉ công nhận với bác là Iphone chụp trong điều kiện thiếu sáng thì kém thật.nhưng chụp trong điều kiện đủ sáng( như ban ngày) thì chất lượng ảnh cũng tương đối tốt đấy ạ.(tốt là so với dòng điện thoại có chức năng chụp hình thôi chứ bác đừng so sánh với may chụp hình nhé!)😁
hoanglamna
ĐẠI BÀNG
15 năm
cái máy cả 1000U$ bỏ 90$ có sao đâu! toàn chê! đến khi có ở VN mấy Bác cũng mua về vọc cho coi 😁
Chà cái ống mắt cá này biết dùng hơi bị hay đấy, còn ko ít nhất trong fòng rất cgâth chỉ cần ngồi 1 chỗ cũng chụp đc toàn cảnh 😆
cái khung đẹp hơn... em thích cái khung hơn...cái ống lắp vào chụp ko đẹp bao nhiêu... em thích cái khung... 90$ ôi ôi
Cái bao tự nhiên bị lồi ra ở 4 góc vậy mà các bác kêu đẹp thì em cũng chịu luôn các bác 😁

Giá mà ko có 4 cái lồi đấy thì cũng gọi là đẹp :D
pac airblade14 có thể cho em link site bán cái case nài đc kô ,em mún mua 1 cái sài thử coi sao chứ nhìn thấy độc wa đi huhu
Mỗi lần chụp lại hí hoáy lắp vào, xong lại tháo ra. Đi đâu cũng găm theo àh? Thấy cũng hay nhưng mà ko thực dụng cho lắm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019