Bộ phần mềm N-Gage phiên bản 1.20.1345 dành cho tất cả máy os9.1 os9.2 và dòng N-gage

mathanh
26/3/2009 3:5Phản hồi: 312
312 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không chơi được đâu bạn ơi
Pac ơi, pác có key của game Prince_of_Persia ko? Mình thích game này wa nhưng chẳng có key!
ngtient38
TÍCH CỰC
14 năm
trong bo film batman ''The dark knight_ hiệp sĩ bóng đêm''
mình xài N95 đã up FW 35.0.002 mình cài game ngage thì chỉ install và chơi được mỗi game one, các game khác cứ preparing installtion là bị văng ra ngoài là sao vậy bác mathanh?
máy bác đã hack chưa , thử xóa trình n-gage và cài lại xem sao ....
máy mình đã hack bằng helloox, mình đã thử xóa đi cài lại mà báo lỗi removing failed. Có cách nào khắc phục không vậy bạn?
Sao Mình cài game nào cũng là bản Trial.( Máy đã hack, cài game theo hướng dẫn). Mình xài con N95-1 Ver 35.0.0.2.
HAIOANH28
ĐẠI BÀNG
14 năm
dùng được bạn ơi tét rùi nhé
cuibap89
TÍCH CỰC
14 năm
Nhiều game hay quá, thanks bạn nhiều
Sao E71 chơi lại ko full màn hình nhỉ😔
nhat_hp
ĐẠI BÀNG
14 năm
bạn ơi cho mình hỏi với, mình dùng máy 5630 có hỗ trợ n-gate nhưng sao mình cài game của bạn đề full mà cài xong chỉ là trial không à. Giải thích giúp mình với mình mới xài S60
các bác cho mình hỏi là làm sao sử dụng các fim của E75 khi trượt ngang màn hình để chơi vậy, vì chơi màn hình đứng ko sướng, có game cho hỗ trợ rotate nhưng các nút bấm lại ko có tác dụng gì cả, chán.
đã có cấu hình cho E61i chưa vậy toàn E seri mà sao E61i ít được quan tâm tới thế nhỉ....?
máy nì đâu co hổ trợ đâu ma chơi

bạn xem lại đi chứ ê61i co hổ trợ chơi được mà mình cài và chơi cách đậy hơn 1 năm rùi xem lại từ đâu đi bạn ơi

---------- Post added at 08:53 PM ---------- Previous post was at 08:48 PM ----------

hehehe còn 1 cách duy nhất là photmat máy thôi bạn ơi vì photmat máy rất co lợi máy se nhẹ hơn và chạy ôn định
nó không cho cài đặt file ngay từ đầu nếu được bạn cho mình xin mấy cái link software của bạn đi thank bạn nhiều nếu được kèm hướng dẫn càng tốt...
sao e đã làm như bác chủ thớt bảo,đến lúc icon sáng rõ, vao rompatcher+ chọn disable, nhưng lúc vào games nó vẫn báo lỗi bác a? Bác giúp e đc ko.
Pác MaThanh up thêm cho em series Splinter Cell với , em mê trò này lâu lắm rùi 😁 nhất là bản 3D á tk pác trứoc nha:p
ko có àh ?:eek: sao ko thấy ai rep hết vậy :spin:
bạn ơi máy mình 6720c co chơi đc không?
game n-ngage kô còn chuộng như hiện nay, nên mình kô rep nửa,và mình kô còn theo dỏi topic này nên kô trả lời topic nay nửa, đây là lần cuối mình trả lời topic này............................
bạn ơi mình cài lên N78 thành công hết nhưng khi mở game thì chả game nào mở đc. Cái thì unable to star, cái thì error -6 cái thì kenc -5 thế là làm sao
Lý do thứ nhất của bạn bị unable to star là vì game đó trong máy bạn đã có rồi
Lý do thứ 2 của bạn là khi chơi chúng ta phải tắt bỏ Oppen4all... rồi vào chơi mới được.Bạn thử đi. Chúc thành công nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019