Bộ sạc không dây cho tất cả thiết bị số từ WildCharge

niky
15/8/2009 17:28Phản hồi: 12
Bộ sạc không dây cho tất cả thiết bị số từ WildCharge
Có lẽ trước khi thế giới phổ thông hoá đầu sạc cho các thiết bị thì hãng WildCharge đã có thể làm nhiều hơn theo cả nghĩa đen và nghĩa bóng. Với bộ sạc không dây mang tên PowerDisc thì WildCharge mang đến cho bạn mọi giải pháp sạc pin các thiết bị của mình với kỹ thuật tiên tiến nhất.

Bộ gồm 2 thiết bị hỗ trợ lẫn nhau trong việc sạc pin cho các sản phẩm số. Một là dây sạc có bộ phận cảm biến điện nối với thiết bị cùng 7 loại đầu sạc thông dụng nhất trên thị trường hiện nay. Hai là bàn sạc không dây dành riêng cho dây sạc nói trên. Tuy vậy, mỗi thiết bị trong bộ vẫn có thể dùng riêng nếu bạn đã sở hữu sẵn các bộ vỏ từ WildCharge để sạc không dây (tương tự như loại sạc không dây của Palm Pre hiện nay).

Bộ PowerDisc hỗ trợ sẵn 7 loại đầu sạc thông dụng của các hãng di động, thiết bị số.

Ghim thiết bị vào dây nối và chỉ cần đặt bộ cảm biến của dây nối lên bàn sạc là sẽ sạc được sản phẩm cần sạc.

Bàn sạc cũng có thể mua và dùng riêng, nhưng...

...bạn phải sở hữu sẵn các nắp lưng hay bộ vỏ được cung cấp từ chính WildCharge.

Quảng cáo

Cả hai thiết bị có giá lần lượt là: 19.99 USD cho bộ dây nối, và bàn sạc là 49.99 USD. Trọn bộ có giá 64.99 USD và được bán tại đây.

Nguồn: WildCharge
[relate]sạc, không dây[/relate]
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác nào mua về dùng rui` cho anh cái reply về chất lượng và sự tiện dụng cái^^....!
tuanchuoi
TÍCH CỰC
15 năm
Sao thấy nó cồng kềnh phức tạp quá.Dùng sạc bt có khi gọn hơn.Nhưng mà công nghệ mà
mhmusic
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cái này chỉ tiện dụng khi tất cả các thiết bị đều tích hợp sạc bên trong như Palm Pre. Chứ còn nếu phải đem cái bàn sạc rùi đầu sạc nữa, thì mình thấy các sạc thường vẫn tiện dụng hơn !
Sản phẩm ko khả thi lắm.
mấy bác cứ đòi hỏi quá đáng 😁
ko những sản phẩm đi đầu thì làm sao mà có những cái tiến, cách mạng mới được chứ

có thể với nhu cầu các bác thì nó ko phù hợp nhưng biết đâu sản phẩm này phục vụ nhu cầu khác, chẳng hạn như các khách sạn hay nơi công cộng trang bị thiết bị này cũng khá tiện lợi ấy chứ
Tedy186
TÍCH CỰC
15 năm
WOW cái này có vẻ hay đây....! Nếu có điều kiện làm 1 em
Đâu có rất tiện chứ các bác... Nếu các bác đi làm ở cơ quan thì chỉ cần đem theo dây nối và để lên cái bàn sạc ở công ty thì OK luôn... Lúc đó nhiều ng` có thể sử dụng cùng lúc, và ở nơi công công kahc nữa... cái này quá tiện dụng chứ!...
mẹ ơi, ở nhà có mấy cái đt mà dây nhợ đã nhùng nhằng tà là vằn hết rồi, thêm cái ông nội này vào. xem nào:
- 1 adapter cho cái table
- 1 sợi dây nối cho table
- 1 table
- 1 cục nhận sóng điện từ ( em thấy đề là power disc)
- một đống dây cable
- mỗi máy Đt một cục Power disc
hơi bị ít so với....... một cục adapter
chọn lựa sao đây ta?
cakeohieu
TÍCH CỰC
15 năm
1 sản phẩm của Rim trên nền 1 sản phẩm khác. 😁 tại sao họ chọn Rim để quảng cáo nhỉ :D think!
thấy lấy dây xạc cắm đại vô là được rồi , họ đi trước thời đại quá
mhung7182
ĐẠI BÀNG
15 năm
phức tạp nhỉ, em thì cứ thích cắm 1 cái vào cho xong 😁 khoái kiểu cổ điển thôi heheheeh
hongson68
ĐẠI BÀNG
15 năm
hiện đại hại tiền...

em vẫn thích cắm và rút thôi 😔 mà em thấy em BB mẫu là 8320 kìa bác nào có 8320 xách 1 cái về dùng thử đi 😁
promises25
ĐẠI BÀNG
15 năm
kiểu này chắc có lẽ sau này cái j cũng wireless hết, chẳng có cái j cần dây! kể cả...😁. hi hi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019