Bộ sạc không dây Samsung Wireless Charger Trio

tangminh.tt
18/9/2020 8:38Phản hồi: 61
Bộ sạc không dây Samsung Wireless Charger Trio
Wireless Charger Trio là bộ sạc không dây mới của Samsung vừa giới thiệu, nó có thể sạc đươc ba thiết bị cùng lúc cũng như tương thích với các thiết bị iPhone hoặc các thiết bị dùng chuẩn sạc Qi khác. Bộ sạc sở hữu một thiết kế thanh lịch đơn giản, đèn LED thông báo trạng thái, cùng với hai tuỳ chọn màu Đen và Trắng.

Bộ sạc không dây 3 trong 1, thiết kế đơn giản

Wireless Charger Trio giúp bạn có thể sạc cùng lúc 3 thiết bị tương thích: 1 Galaxy Watch và 2 smartphone hoặc 1 Galaxy Watch, 1 smartphone, 1 Galaxy Buds.
Với lõi sạc gồm sáu cuộn dây sạc, bạn chỉ cần đặt thiết bị của mình xuống là có thể sạc. Wireless Charger Trio có kích thước 240 x 86 x 15.5 mm và trọng lượng 320g.

Vị trí sạc Galaxy Watch riêng

Thiết kế vị trí sạc Galaxy Watch đặt riêng với nam châm được tích hợp, các bạn sẽ không còn lo sợ đồng hồ thông minh của mình bị xê dịch, rơi vỡ khi sạc. Riêng smartwatch, bộ sạc chỉ hỗ trợ các thiết bị Galaxy Watch3, Galaxy Watch Active2 và Galaxy Watch Active.

Hỗ trợ nhiều thiết bị, nhiều hãng khác nhau

bộ-sạc-không-dây-samsung-wireless-charger-trio-3.jpg Bộ sạc không dây mới của Samsung có thể sạc nhanh đối với các thiết bị điện thoại thông minh Samsung Galaxy của hãng với công suất 9W, hỗ trợ các thiết bị dùng chuẩn sạc Qi khác ở mức tối đa 5W và hỗ trợ sạc 7.5W đối với Apple iPhone.

Đèn LED thông báo

Bộ sạc được trang bị đèn LED giúp thông báo tình trạng sạc. Với đèn đỏ là thiết bị đang được sạc, đèn xanh là thiết bị đã được sạc đầy và đèn đỏ nhấp nháy là gặp lỗi trong quá trình sạc. Ngoài ra, bạn có thể điều chỉnh độ sáng đèn LED để không bị ảnh hưởng khi đi ngủ.

Lưu ý: Tính năng điều chỉnh độ sáng đèn LED chỉ hỗ trợ các thiết bị Samsung từ Galaxy S10 trở lên.

Sạc mà không cần tháo ốp

bộ-sạc-không-dây-samsung-wireless-charger-trio-5.jpg Điện thoại thông minh sẽ nhận sạc ngay cả khi đeo ốp (dày tới 3mm) mà không cần phải tháo ra khi sạc. Kết quả theo thử nghiệm điều kiện tiêu chuẩn của Samsung.

Quảng cáo

Hiện chỉ mới có thông tin về sản phẩm, Samsung vẫn chưa niêm yết giá bán. Các bạn thấy sao về bộ sạc không dây mới lần này của Samsung. Cá nhân mình nếu sở hữu bộ sạc này là cứ đêm trước khi ngủ đặt hết các thiết bị lên sạc, sau đó sáng dậy là có đầy pin sử dụng cả ngày, khá là tiện lợi.

Thêm nhiều hình ảnh về Wireless Charger Trio cho anh em quan tâm:

Tham khảo: Samsung
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cũng được nhưng coi bộ chỉ phù hợp với ai xài combo các sản phẩm của SS, xài SW & tai nghe true-wireless của hãng khác thì ko chơi được với chiếc Trio này 🙄
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@nguyenlinh712 Bạn đọc lại bài chia sẻ của mod nhé 👍
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@crazysexycool1981 Có j để đọc lại? Phần smartwatch riêng thì ko nói còn phần bên hỗ trợ các thiết bị Qi 5W mà, cứ Qi ném vào là sạc đc, cái j mà chả đc.
hquangvn
TÍCH CỰC
4 năm
@crazysexycool1981 Vế trước thì ổn, vế sau phán bậy quá. Phù hợp cho ai xài Samsung là đúng, còn xài hãng khác chỉ Qi 5W thì không đáng, vẫn xài được, vậy thôi.
hardtrack
TÍCH CỰC
4 năm
@crazysexycool1981 Cái này thì bạn sai thật rồi, chuẩn sạc Qi thì cứ thằng mẹ nào có chuẩn này đều sài dc hết, kể cả ai phân
Sạc đc cho Apple Watch không nhỉ ?
Carnage
TÍCH CỰC
4 năm
@QuanLyNhaNghi M vẫn cứ la liếm từng cmt để liếm đít cho apple đại đế à
@Carnage thế mày giải thích sạc nam châm là cái giống gì!?!
@Carnage Không được! Mình có cái duo pad của sam, không sạc dc cho aw nhé! Bỏ lên là đèn chớp hoài luôn.
hquangvn
TÍCH CỰC
4 năm
@Carnage Chắc bác nhầm sạc nam châm (dùng pogo pins, cũng có thể gọi là "không dây") với là sạc không dây dùng chuẩn Qi.
Apple Watch khả năng cũng dùng chuẩn Qi nhưng mà khóa phần mềm nên chỉ một số bộ sạc Qi tương thích với nó mới xài được.
Còn chân pogo nam châm thì 100% là không xài được với apple watch trên cục sạc này rồi.
Up to 9w, nghe mà mặn lòng.
Samsung e dè quá. Mấy hãng tàu nó sạc không dây còn nhanh hơn sạc có dây của samsung. Trước hay dùng nhưng giờ sạc note 10 có dây 25W nhanh quá nên không xài không dây nữa
_nhviet_
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Phuongkak Oa tín đồ samsung, nhìn thích phết nhỉ
Hâm Đơ
ĐẠI BÀNG
4 năm
@vietok Ông này làm ở Samsung ngoài bắc. Nên mua hàng chắc được giảm giá.
@Hâm Đơ Haha.that's right. Nhưng không rẻ hơn hoàng hà bao nhiêu nên vẫn mua hoàng hà thôi bác
Hâm Đơ
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Phuongkak Thời tôi còn làm ở SS thì rẻ nhiều hơn nha. Giờ thì không biết vì Account không còn đăng nhập được rồi.
tuanphien
TÍCH CỰC
4 năm
Với em dùng thằng này là cũng vẫn ổn mà không cần tất cả combo của sam!!! với bất kỳ hãng nào có hỗ trợ là xơi được kể cả app watch cũng xạc được và airpod cũng dễ dàng.
DrTMA92
TÍCH CỰC
4 năm
@tuanphien Cho mình xin tên vs bác
winxp2007
TÍCH CỰC
4 năm
@tuanphien Xin info với bác
@winxp2007 Chuột phải chọn Search google for image là ra bác nhé ! hàng hiếm chắc order amazon thôi !
@tuanphien Hóng info luôn
Nếu dùng đc cho AW thì buổi tối đặt 3 thiết bị là 11 Pro Max, Note20 Ultra và AW Series 5 Edition lên bộ sạc ko dây này là ngon
Đang xài iPhone + Galaxy Watch. Cái này coi bộ có vẻ hợp 😁
Đẹp nhỉ, thiết kế nghiêng 1 góc thì đẹp hơn
VanThang90
TÍCH CỰC
4 năm
ss cái gi cũng làm
tommyteen
TÍCH CỰC
4 năm
@7594195230 cty đa ngành mà sao ko làm, nó có đủ nhà máy, công cụ, kĩ năng
ss và lg bao trùm gần hết các ngành ở KR rồi còn đâu
VanThang90
TÍCH CỰC
4 năm
@tommyteen chính xác
Ngon nhỉ
Ngon cho ai sài hệ sinh thái galaxy của ss
Có vẻ hấp dẫn 😃
Đang dùng cái 2018 để sạc nhanh mà lâu bà cố
Mr Dulo
CAO CẤP
4 năm
😅😅😅
Có ai thử xài với Apple watch chưa 😁.
ngox_IT
TÍCH CỰC
4 năm
Giá phải chăng hợp lý thì mình sẽ mua để xài, vì tối đang phải cắm dây cho cả 3 thiết bị, khá bất tiện với lại sẽ giải phóng đc mớ dây nhợ dưới bàn
Jason845
TÍCH CỰC
4 năm
Giá sao nhỉ?
Nhìn sang ổn áp phết nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119