Tính ra thì dãi sản phẩm hỗ trợ cho Mac ít quá nhỉ. Chỉ có gần đây là được biết nhiều và chú trọng hơn
0
107
Tính ra thì dãi sản phẩm hỗ trợ cho Mac ít quá nhỉ. Chỉ có gần đây là được biết nhiều và chú trọng hơn
0
bEsTgAnKvN
ĐẠI BÀNG
con này kết nối chập chờn lắm (với Mac), ko ham 😁
đang xài 1 con, cầm thì ok mà kết nối lởm (kể cả bluetooth lẫn receiver)
0
Combo em đang dùng, thấy khá ổn, pin trâu đất,
0
CylNguyen
TÍCH CỰC
Giá chắc cũng căng đét
0
PerfectSun
TÍCH CỰC
Đag muốn bán con mx3 đây
0
Chỉ cần thêm 2 từ "For Mac" tốn thêm gần 50$. Tính ra 1 từ 25$, chẳng thấm tháp gì một từ ở Hoà Bình 1 tỉ nhỉ?
0
lordgon
TÍCH CỰC
Bàn phím hơi xấu. Làm dạng apple bán chắc chạy hơn
0
Cường Râu.
ĐẠI BÀNG
Bác nào dùng con MX3 for mac cho e hỏi có ngon không ạ. Thi thoảng kết nối có bị ngắt không ?
0
MrChildAlone
ĐẠI BÀNG
Hôm trước có ra cầm thử con Master 3 thấy cầm vừa tay. Còn con Anywhere thì không có mẫu dùng thử. Tính ra tiền Việt đâu tầm 3tr
0
kidVIP
ĐẠI BÀNG
Mx2s vẫn rất ngonnn
0
vuxms
Trứng
bữa nay có for Mac nữa hả 😆
0
phinq1910
TÍCH CỰC
cá nhân thấy ko nên mua làm gì, work thì touch, game thì dung chuột dây
0
Stanley Dan Do
TÍCH CỰC
Mình dùng con MX 3 for Mac. Rất ưng ý.
0
phamvietloi
ĐẠI BÀNG
mình dùng MX 3 từ tháng 9 năm ngoái lúc mới ra đặt bên Mẽo ship về và cũng dùng cho Mac. Ưu điểm là cuộn siêu sướng, lăn từ từ thì có khấc hãm, còn mình vuốt mạnh thì nó trơn tuột theo quán tính, pin trâu bò, tháng xạc 1 lần, mà ngày nào mình cũng ngồi máy tính 13 14 tiếng. Mà có nhược điểm cũng là nút chuột giữa đó, mình hay xài nên giờ bắt đầu trật khớp, cảm giác ko chắc chắn như ngày đầu nữa.
0
cuduongvipbro
ĐẠI BÀNG
con master 3 dùng với mac có switch desktop được ko nhỉ mọi người?
0
Xịn
0
thích cái bàn phím
0
mình vừa nhận hàng xong, cảm giác cầm rất đã tay.
0
dhnghia
ĐẠI BÀNG
Duy Luân cho mình hỏi nếu lấy loại của win cắm cho Mac hoặc ngược lại thì dc ko, có tính năng nào ko hoạt động dc ko nhỉ, mình làm việc trên cả win và mac mà chỉ support 1 hdh thì thua con logitech ghẻ mình đang dùng 😔
0
HungCD1
ĐẠI BÀNG
Tưởng giá phổ thông định lấy về dùng thay cho con magic mouse 2, ai dè (¥14,850 ~ 3tr VND) giá chát quá.
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019