Bỏ túi ngay em đèn pin nhỏ nhỏ siêu sáng này....
Nghĩa CT
2 thángBình luận: 13
Bỏ túi ngay em đèn pin nhỏ nhỏ siêu sáng này....
Đây là đèn pin mini móc khóa bỏ túi, đèn có chân chống để dựng đứng, cũng như ở phía dưới đèn có 1 lỗ để ae dựng đứng đèn.
Phía sau có 1 cục nam châm để chỗ nào có sắt thì ae gắn vào. Ví dụ như cửa sắt, nắp capo xe,...
Phía trên cùng là chỗ để ae móc khóa vào balo, túi…
Phía trên thì có một chỗ để ae móc vào balo, chìa khóa…còn cái kế bên là nơi để ae mở nắp bia =)) Quá tiện lợi luôn phải ko ae ^_^
Về phần thân thì có nút bấm công tắc, đèn có 3 chế độ sáng là: sáng nhẹ, sáng mạnh, và sáng nhấp nháy ( chế độ SOS ), mình cũng rất ngạc nhiên là đèn nhỏ nhỏ mà nó sáng chói mắt luôn ae ạ.

Quảng cáo

Khi ae sạc đèn báo sẽ là màu đỏ, và khi đầy đèn sẽ báo màu xanh, thời gian sạc đầy em đèn này khoảng 2 tiếng. Ae sẽ sạc bằng đầu USB-C mà khi mua trong hộp sẽ có sẵn.
Và cái mà chắc ae cũng quan tâm là thời gian sử dụng của đèn: theo như mình kiểm tra thì đèn chiếu sáng ở chế độ sáng mạnh sẽ được trong khoảng 1 tiếng hơn. Tùy vào mức độ sáng mà ae bật. Nhỏ nhỏ như này mà sáng tầm 1 tiếng là cũng hài lòng rồi.
Đèn này vùng sáng rộng, các bạn chỉ dùng để soi gần thôi, chứ ko pha xa được đâu nha.
Chất liệu đèn làm bằng hợp kim nhôm nên chắc chắn, đầm tay, và có khả năng kháng nước nhẹ nữa. Cái này ae nào dưới quê mua dùng để đi cắm ếch là hết bài luôn nè.

AE có thể tham khảo video review thực tế dưới đây để xem chi tiết sản phẩm cũng như độ phủ sáng của đèn nhé. Cám ơn ae đã theo dõi.

**Nguồn video tiktok: Kienreview90

🔗 Link tham khảo sản phẩm chính hãng trên Shopee.

#denpinsieusang #denpinbotui #denpinmockhoasieusang #denpindulich

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

13 bình luận
Nghĩa CT
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Link tham khảo sản phẩm mình đăng: https://beacons.ai/nghiatiepthi
@Nghĩa CT Rẻ vậy bác
Nghĩa CT
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@mrthanh213 Dạ sản phẩm với chức năng chính là chiếu sáng, nên giá cả như vậy là khá hợp lý rồi bác ạ. 😅
cadum
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Có 4 chế độ sáng nha bác. Ngoài 3 chế độ bác nói thì chế độ đầu tiên là mới 60% công suất thôi. Còn muốn 100% công suất thì ở trạng thái off, bác bấm giữ phím nguồn chừng 1-2 giây là nó sáng 100% công suất luôn, tắt thì bấm phím nguồn là tắt.
Nghĩa CT
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@cadum cám ơn bạn đã đóng góp ý kiến ạ. ♥️
sáng được 5 phút không các thầy
Nghĩa CT
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@lapmaihokdc đc hơn 1 tiếng với chế độ sáng mạnh nhất luôn ạ.
AnDB
ĐẠI BÀNG
2 tháng
1 lần sạc dùng được nhiêu phút a 😁
Nghĩa CT
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@AnDB Dạ 1 lần sạc mình dùng được hơn 1 tiếng ạ ( với chế độ đèn sáng nhất ), và thời gian sạc là khoảng 2 tiếng.
leson5487
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Rơi nhẹ mấy lần bong mợ nó rồi, của rẻ là của ôi
Các bác nói sao chứ em. Ua shopee tính ra có 60k, mà giá trị nó mang lại quá ngon
Nghĩa CT
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@-KhangThien- Sáng hơn mình tưởng tượng luôn ấy bác 😅
@Nghĩa CT Mình mua mấy cái để dùng, thấy tiện lợi, nhỏ gọn, sáng tốt!

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019