Boeing giới thiệu máy bay tàng hình tự hành mới
niky
10 năm trướcBình luận: 48Lượt xem: 13.035
đẹp quá đi mất. 😁:D.................
Có lẻ Vn nên mua vài chiếc về tuần tra bảo vệ Côn Đảo và đảo Phú Quốc
Giá Mỹ release pháo điện từ và lase hạng nặng rồi bàn cho VN, đảm bảo tàu sân bay của Tàu khựa phải tránh xa.
Mỹ nó ngừng nghiên cứu máy bay có người lái rồi, vì khi đánh nhau tốn tiền không sao nhưng tốn nhân mạng là dân Mỹ nó phản đối.
Giá cả thế nào nhỉ, bao h về Việt Nam em múc con ;))
Hàng vũ khí thì ko thể rẻ dc đâu 😆 , giá cao mà thuế cũng kinh khủng,VN mua 1 chiếc bét cũng phải vài trăm triệu $
Dùng "tầm bay" 12km có vẻ không ổn nhỉ? có nên đính chính chăng?
Cám ơn bác. Em đã chỉnh cho chính xác hơn.

Thân!
sao giống con b2 steal bommer thế 😁..................
hay day minh mua may cai ve doa thang trung quoc cai nhi
Thực ra hải quân TQ không mạnh như quảng cáo, các động cơ của tàu chiến vẫn phải mua của Nga, Tàu có hỏa lực khá hoành tráng nhưng phòng không và chống ngầm cực kém. Mỹ đang cố gắng triển khai hệ thống vũ khí siêu hạng như điện từ, laze, lượng tử ... nên TQ vượt Mỹ gẫn như bất khả.

Thêm nữa, dân Á không thể bá chủ thế giới do chính bản chất của mình, do hệ tư tưởng Á, do sự hợp tác cực kém, do giáo dục kiểu nhồi vịt, khi khó khăn chung lòng nhưng khi ngửi mùi gần thành công là quay ra tìm cách hưởng lợi đấu đá nhau, Mỹ + Âu nó biết rõ nên sẽ oánh đúng lúc đó, điển hình thời nhà Thanh TQ chiếm hơn 50% GDP toàn cầu bị nó đập cho một cú mà trăm năm sau chưa gượng dậy được!
Bao giờ VN mình mua con này nhỉ.........................
Phát triển công nghệ chống rada, rồi bên kia lại pháy triển công nghệ giúp rada phát hiện máy bay tàng hình. Biết bao giờ thôi 😁
em thì em nghĩ việc tàu khựa đánh ta gần như sẽ không xảy ra vấn đề chính là chúng ta làm cách nào để đòi lại hoàng sa và trường sa mà thôi . còn cái máy bay này em thấy chắc nó chỉ để do thám + tấn công bất ngờ khi phat hiện mục tiêu -> không phải máy bay chiến lược .nếu muốn có tính răn đe cao thì sắm em B2 của mỹ hoặc TU-160 của nga ấy 😃
K biết NGA có j` mới cho anh em xem k 🆒
hay day my cang co nhieu phuong tien chien tranh hien dai thi cang han che duoc thang trung quoc co y dinh xam luoc ta
Tu 160 sao so với B2 được, Tu 160 mà bay một mình tiêm kích nó làm thịt luôn. Thôi cứ làm quả bom H cho chắc ăn 😃
lạy bác b2 thử 1 mình bay xem thử vào việt nam thôi chứ không cần vào các nước có hệ thống phòng không tốt hơn . bom h bác cho lên mig21 với su
30 đem ném nước nó được ah phải có mấy con này cõng đi hoặc topol m thì mới ăn thua
Các máy bay tàng hình hạng nặng toàn phải bay một mình thôi vì nếu không sẽ tự va chạm nhau do rada không phát hiện ra nhau.
Ngày xưa Nga đã gửi công hàm phảm đối Mỹ do nghi ngờ B2 bay qua không phận Nga đánh Iraq.
Có con này mà lượn lờ biển Đông thì các bác Tàu khựa phải nói là hết hồn!
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019