Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

BookArc: Giá đỡ Macbook khi gắn với màn hình gắn ngoài

cuhiep
26/8/2009 8:25Phản hồi: 27
BookArc: Giá đỡ Macbook khi gắn với màn hình gắn ngoài
[imgr]http://www.tinhte.com/forum/imagehosting/34a94f0eca0811.jpg[/imgr]Việc nối máy MacBook vào một màn hình gắn ngoài rất tiện để làm việc với màn hình lớn, tuy nhiên nó cũng làm cho chiếc bàn của mình trở nên chật trội và lộn xộn. Book Arc là giải pháp cho sự lộn xộn đó, được thiết kế theo phong cách và giành riêng cho người dùng máy Macbook bạn có thể để bất cứ chiếc máy nào từ Macbook Air cho đến Macbook pro 17".

Được bán với giá 49,9usd Book Arc có kèm 3 miếng nhựa dẻo để có thể gắn bất cứ chiếc máy Macbook nào lên kệ.

27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vnollo
ĐẠI BÀNG
15 năm
Máy đang chạy mà gấp lại thế kia chắc làm máy khá nóng.
Làm thế nào để khi gấp lại mà máy không sleep không nhỉ?
Mình từng nối máy tính MAC vào máy chiếu sau đó gập máy mà nó vẫn làm việc bình thường.

Bác làm cách nào chỉ em được không. Em nối Macbook với màn hình ngoài hay đèn chiếu khi đóng nắp lại thì nó đều ngủ cả.
Thank bác trước nha....!
seller
ĐẠI BÀNG
15 năm
cùng câu hỏi với bác này 😁 :D :d
nhìn đẹp quá nhỉ?đúng là MAC

^^
cái này làm ra không có gì khó khăn cả, nhưng ý tường và thiết kế thật tuyệt vời
nhưng mà như vậy thì máy nóng thật , có ảnh hưởng gì tới màn hình khi gập lại không nhỉ , chứ mấy cái laptop bình thường mà nóng nóng rồi gập lại màn hình thì vài lần là đi cái màn hình 😔
I_care™
TÍCH CỰC
15 năm
koh hề ảnh hưởng gì , Macbook ăn đứt các thương hiệu khác về khoản này bác ạh .
nierec_gai
ĐẠI BÀNG
15 năm
một vật dụng vô bổ. mình có thể để nó nằm mà với lại để đứng zay thì lở chạm nhẹ vào rớt thì tiu cái máy luôn....
không cần sản phẩm này lắm nhưng mà nhìn nó pro thiệt, có hàng fake là đặt 1 vé liền á
thực sự không cần thiết. có nhiều cách thủ công để nó khi chiếu.
overheat là vấn đề nan giải với các apple
phải công nhận design của apple rất thẩm mỹ..nhìn đẹp quá
50$ cho 3 miếng nhựa thế kia, quá đắt.
Không hiểu cái giá đỡ này công dụng để làm gì mà đắt thế. Chỉ được mỗi cái đẹp
tungk38h
ĐẠI BÀNG
15 năm
Nếu e có macbook e cũng có thể tự làm 1 cái như vậy! Quá đơn giản để mất tới 50$!
ôi, giống bạn tớ quá, nhưng thay bằng MAC thì là SonyVaio và màn hình DELL, bàn phím mitsumi, giá đỡ là "2 cục gạch".
tất nhiên nhiệt độ của máy sẽ tăng lên và không lâu cũng sẽ giảm tuổi thọ đấy. Mọi người nghĩ thế nào.... 😃
mấy bác nhận xét là ko cần thiết cũng đúng, tuy nhiên bỏ ra một đống tiền mua 1 cái máy MAC (hơn latop đến gần 10tr) và còn đầu tư màn hình lớn và bộ chuột phím ko dây như thế thì thêm vài chục $ để có 1 sản phẩm tinh tế và đồng bộ như thế thì cũng ko đắt!
Điều quan trọng chúng ta đang ở TINH TẾ!
xera_1761
ĐẠI BÀNG
15 năm
nhìn ko chắc chắn cho lắm :-s với lại anh Hiệp viết sai chính tả hơi nhiều ;))
gần 50$ cho con này thì không cần đâu Với lại để đứng thấy gọn nhưng sao sao á, cũng hơi nguy hiểm lỡ đụng mạnh cái rớt thì chết. Mà làm cỡ như cái này tự mình làm cũng được mà. ;)
Phí phạm, với giá 50$ để đc cái này thì wa đáng quá. Còn hàng tỉ cách khác cơ mà!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019