Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Bose QuietComfort 35: không dây hoặc có dây, chống ồn chủ động, 350$

sonlazio
6/6/2016 0:32Phản hồi: 52
Bose QuietComfort 35: không dây hoặc có dây, chống ồn chủ động, 350$
Dòng sản phẩm QuietComfort của Bose luôn được đánh giá rất cao về khả năng chống ồn, thế nhưng các sản phẩm này đều là có dây trong khi một số tai nghe chống ồn cao cấp, cạnh tranh trực tiếp như B&O H8 hay Sennheiser Momentum Wireless đã chuyển sang dạng không dây. Chính vì vậy mà Bose đã nâng cấp QuietComfort lên bản 35 từ bản QuietComfort 25 cũ, bổ sung kết nối Bluetooth và hứa hẹn chất lượng nhạc sẽ không bị giảm bất kể bạn dùng Bluetooth hay dùng jack tai nghe 3.5 đi kèm.

Bose QuietComfort 35 có thể nghe nhạc liên tiếp 20 tiếng với Bluetooth hoặc 40 tiếng với jack 3.5mm. Trong trường hợp hết pin, bạn vẫn có thể nghe nhạc bình thường nhưng tất nhiên là khi đó chúng ta sẽ không còn khả năng chống ồn chủ động nữa.

Khi mua QuietComfort 35, bạn có thể tải ứng dụng Bose Connect cho phép kết nối với tai nghe để tinh chỉnh một số thứ, chẳng hạn như tự động tắt sau một thời gian nhất định, cập nhật firmware nhưng rất tiếc là ứng dụng này không hỗ trợ chỉnh tai nghe hay EQ kiểu Parrot Zik.

cq5dam.web.1000.1000.png-3.jpeg cq5dam.web.1000.1000.png-5.jpeg cq5dam.web.1000.1000-3.png cq5dam.web.1000.1000.png cq5dam.web.1000.1000-2.png cq5dam.web.1000.1000-4.png cq5dam.web.1000.1000-5.png cq5dam.web.1000.1000.png-2.jpeg cq5dam.web.1000.1000.png-4.jpeg cq5dam.web.1000.1000-6.png

Tham khảo: Bose
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thiết kế đẹp, chất lượng.
superboyvc
TÍCH CỰC
8 năm
350$ cho 1 cuốc tình! Đang dùng Urbanite wireless cũng muốn đổi gió quá 😔
@superboyvc Đổi đi nhượng lại cho mình
Đẹp quá, nhưng lỡ mua Beats studio wireless mất rồi:oops:
Trông tầm 10 củ mua con nào dùng chơi game xem film là chính nhỉ? Không dây nhé.
krei_zie
TÍCH CỰC
8 năm
Con này là con QC25 nhưng mà k có dây. Về Noise Cancelation thì Bose luôn là số 1. Beats có thể là hiện tượng trong vài năm, nhưng Bose là mãi mãi.
Nhìn cái chảy nước miếng à?
Nhìn thôi đã thay thích rồi nhng cái giá sao ma chát thế???
Thèm...ực ực. Mấy cái này đêm tối thanh vắng nghe Hai mùa mưa của Trúc Phương thì quá phê tê rần...
Thôi thôi âm của beast kh so nổi vs mấy ông lớn đâu
Beast nó thiên về mẫu mã đa dang , đẹp và mắc nhờ pr marketing
@thanhtuantvc audio technica m50 lúc mới ra âm hơn con beast studio r sennheiser mấy dòng giá rẻ từ 100$ cũng đủ ăn mấy dòng 300 400 của beast r

cái mình nói ở đây kh phải là chê beast dở ,âm thanh là tùy ng nghe có ng thích bas ng kh
còn chất lượng âm thanh thì kh thể bàn cãi là khi đã nghe sẽ thấy nó có sự chênh lệch

beast đầu tư nhiều về pr ,thuê ca sĩ , vdv , ng nổi tiếng dùng tai nghe của họ để những fan cuả những ng nổi tiếng đó mua theo mua theo

các hàng như sol reabudlic, skull candy cũng làm v

còn như senn , grado , audio tech , creative , B&O , B&W , JBL thì kh chú trộng vào dùng nguồn tiền đó để pr nên họ tập trung vào dc phần chất lng âm thanh
@nguyenfenice am bas của beats là bas rống , bass kh kiểm soát nhạc tap như vinahouse thì còn nghe dc còn nếu bạn dùng beats để nghe rock thì cũng hơi sai sai do bass nó rống và trầm hắt đi phần mid chứa độ chi tiết của guitar thì nghe rock cũng kh hay nữa

cơ mà mình nói cũng sai sai là do mình nghe dc 1 , 2 solo vs tai studio của beast hồi 2014 nên ms nói v còn bây giờ thì kh bk cải tiếng như thế nào =]]]

bác nge rock thì cứ grado sr80e là ngon =]]
@Trần Võ Minh Hậu E lên store chơi, thấy beat trưng bày vs mấy cái demo rock dance, bật lên nghe thử, thấy nghe hay hơn bose khoản bass, nhưng tổng chung thì lại thua do mid kém và bose cân bằng hơn. Âm thanh mà bác, 9 ng 10 ý. E là fan bose vs rha, e hay nghe pop, nhạc nhẹ nên ko trọng bass, chỉ cần mid ấm, chi tiết, bass ko thọt là okie thui...
@zun_optimus E cũng ko thích beat lắm. V moda nói chi bác, con này dân âm thanh ko ai ko biết, quá ngon mà hơi mắc, sp jap mà lại. E thì vẫn trung thành vs bose vì nó cân bằng ở 3 dải, dễ nghe các thể loại..
Đắng lòng cho bạn bị thằng apple nó lừa, beat chất lượng bình thường như các hãng khác mà giá đắt gấp đôi, mình thấy bose đúng là hợp lí trong tầm giá, muốn dẻ thì có sony
ủa mà con bose này có cần DAC kéo như Bayerdynamic DT 7xx, 8xx hay 9xx k0, mà cái nào hay hơn, các bác có ai nghe thử và so vs bayerdinamic chưa ạ^^
Mr Gil
TÍCH CỰC
8 năm
@MaxKenzie ko biết b Viết cái đó nó có đi liền vs nội dung mình đang nói ko. B biết mình nói chơi âm thanh là những hãng nào k mà lại đem con beats ra.
@Mr Gil Thì bạn viết âm của beats k so được với mấy hãng khác thì bạn trên phân tích rõ ràng ở khía cạnh nhạc rock nhạc mạnh r còn j. Chơi âm thanh thì k chơi beats được hả?
Mr Gil
TÍCH CỰC
8 năm
@Sutran223 mình viết ở đâu. B tìm ra coi coi chỗ nào có câu này.
@Mr Gil Sorry, hình như tớ nhầm chuồng =))
Đang dùng mấy món của Bose và không có gì để chê nữa, chì gom góp tiền để nâng cấp lên.
ntlvn
CAO CẤP
8 năm
Cũng rất thích Bose nhưng giá Overprice vl.
semi
ĐẠI BÀNG
8 năm
Trót phải lòng em rồi, làm sao để cưới em về đơi?
Cái giá ngon vãi!
mình đang xài qc15 vẫn còn rất ngon, mà cái da của nó bị tả một phần rồi, ai chỉ mình chỗ mua cái miếng úp tai để thay với.
@luanth Hình như ở VN có 1 bên bán, nếu ship Us về thì giá hơi cao,

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019