Bowers & Wilkins ra mắt tai nghe chống ồn Px8, 24-bit DSP, aptX™ Adaptive, giá 699$

Knah
3/10/2022 5:25Phản hồi: 23
Bowers & Wilkins ra mắt tai nghe chống ồn Px8,  24-bit DSP, aptX™ Adaptive, giá 699$
Bowers & Wilkins (B&W) Px8 là mẫu tai nghe fullsize chống ồn chủ động mới nhất và cao cấp nhất vừa được ra mắt. Sản phẩm sở hữu thiết kế tương tự như đàn em Px7 S2 nhưng được hoàn thiện cao cấp hơn. B&W Px8 được bán ra với 2 màu đen, vàng với mức giá 699$.

B&W Px8 được trang bị bluetooth 5.2 hỗ trợ codec aptX Adaptive cùng DSP 24-bit nhằm truyền tải chất lượng nhạc không dây tốt nhất. Ngoài ra, B&W còn trang bị driver 40mm cho chất âm trong trẻo chi tiết.
Px8 được trang bị tổng cộng 3 micro mỗi bên, trong đó 2 micro sẽ đảm nhiệm chống ồn chủ động và micro còn lại xử lý phần đàm thoại. Px8 có thời gian sử dụng ấn tượng với 30h cho một lần sạc.
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hạ Dân
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mấy cái B&W đeo vào nặng như cái niềng kim cô của Tam Tạng dù âm thanh hay.
HongPhongLe
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Hạ Dân mình cũng y chang b ạn, trước có sài 1 cái rồi, nặng lắm
tinhdg
CAO CẤP
2 năm
Bowers & Wilkins chuyên trang bị trên xe hạng sang như BMW, volvo
Hãng này mới là đỉnh cao về âm thanh, tai nghe kể cả trùm đầu hay TWS đều thuộc dạng đầu bảng
Có tiền mười mấy triệu thì mua con này chứ còn con nào nữa.
Nể mấy ông bỏ ra 13-14 triệu mua cái tai nghe airpod max gì gì của apple đeo lên tai, sau đó cất vào trong bao như cái áo ngực
@tinhdg Có vẻ như bạn chưa hiểu rõ về hãng B&W này rồi
HongPhongLe
ĐẠI BÀNG
2 năm
@tinhdg hahahahha nhìn y chang áo ngực mà bạn,
HongPhongLe
ĐẠI BÀNG
2 năm
@tinhdg cảm ơn thông tin của bạn nha
@rassen toàn lùa gà bác nhỉ,hic
tinhdg
CAO CẤP
2 năm
Cố gắng cày cuốc sang năm nó ra dòng mới mình mua dòng cũ này vậy, giá cao quá huhu
HongPhongLe
ĐẠI BÀNG
2 năm
@tinhdg mình cũng vậy
Mấy hãng âm thanh này thực ra chỉ có đúng làm loa, amply thì hay, chứ làm tai nghe chắc kiểu bán thương hiệu cho bên nào đó sx thôi, nên thấy cũng ko hay ho lắm
rassen
TÍCH CỰC
2 năm
@khoas_impression Chuẩn. Nhiều ô mua vì thương hiệu. Chứ ko biết loa amp vs tai nghe hoàn toàn khác nhau
HongPhongLe
ĐẠI BÀNG
2 năm
@khoas_impression chuẩn bạn ơi
Non-IT
ĐẠI BÀNG
2 năm
@khoas_impression Vậy bác recommend những con nào nghe hay hơn B&O và B&W giúp em cái! Ngon bổ rẻ dùm em cái!
@khoas_impression đã nghe bao giờ chưa hay chỉ ngồi chôi game bắn súng rồi đoán ?
nguyendrum
TÍCH CỰC
2 năm
đọc xong, bình luận hay quá
Airpod max lại có đối thủ
Trùm cuối có khác, nhìn xịn xò hơn hẳn
kienxd04
ĐẠI BÀNG
2 năm
ko biết con này so với con B&O thì ai ngon hơn nhỉ
Non-IT
ĐẠI BÀNG
2 năm
@kienxd04 Mỗi con hay 1 kiểu bác ơi! Em đánh giá cao về design của B&O hơn 1 xíu 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019