[Bphone 3] Chuyện về một chợ cá nhộn nhịp nhất Nha Trang

tuanlionsg
4/11/2018 12:16Phản hồi: 126
126 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bệt, out nét, không có gì đặc sắc.
Tại sao anh Tuấn không nêu tên chụp từ điện thoại nào, để hóng cmt từ mem nhỉ. Chứ nói rõ tên ĐT nếu hình đẹp thì vẫn cmt xấu như thường.
Ví dụ với mình từ bom phôn thì au tu xấu kaka
HSMINHTUE
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hinh sac mau k dep
ủng hộ Bphone và thật sự thấy sự nỗ lực của hãng với sp Bphone 3 nhưng có vẻ lần này hướng truyền thông marketing của BKAV lại sai lầm nữa, về chất ảnh của Bphone 3 ban ngày nhìn chỉ ổn thôi chứ thật sự chưa đẹp hay xuất sắc trong tầm giá, chụp tối thì ko tốt lắm nhưng sao toàn tập trung PR cho camera, nếu tập trung vào trải nghiệm sản phẩm, chất lượng dịch vụ sẽ hợp lý hơn
Đội ngũ mảketing của BKAV cần xem lại và thay đổi chứ thấy ko ổn rồi 😔
Thả vào đây chắc Mình cũng không biết mua con gì ăn. Chỉ ăn được mỗi mực với vài loài cá tôm biển thôi còn mấy con lạ hoắc kia thì cho cũng không biết nấu món gì ăn. Mà kể hơi phí sao không mang con a6000+sigma 301.4 của mình đi chụp hình có mà hết xảy.
Zorro_87
ĐẠI BÀNG
5 năm
da cứ bết lại í. K dc sharp.
nokin
CAO CẤP
5 năm
Màu giả tạo, hệt như màn Amoled huyền thoại của SS nhiều năm về trước.
Màu sắc thiếu sức sống giống kiểu áo cũ lâu ngày bị phai mầu.
Quảng cáo cho B à. Không thể nói là đẹp được. Sao không vác theo vài con 5-7 triệu cùng chụp đề so sánh cho thêm phần khách quan.
@Xmatphon Bác đừng lo, vài hôm nữa tinhte cho ra bộ ảnh khác chụp bằng SamSung Galaxy A7 2018 thì bác sẽ có cái để tha hồ mà so. Hôm trước có bộ ảnh chụp nhanh bằng A7 ở Malaysia nhìn là thấy ăn đứt con Bphone 3 này rồi.
Bác tham khảo bằng link này nhé:
https://tinhte.vn/threads/anh-chup-nhanh-bang-galaxy-a7-3-camera-sau-o-malaysia-gia-tri-cua-camera-goc-rong-khi-du-lich.2865733/

Vừa ra trang chủ thì lại thấy thêm 1 bài về A7 nữa nên update luôn để bác tham khảo: 😃
https://tinhte.vn/threads/galaxy-a7-trai-nghiem-chup-hinh-voi-3-camera-thu-vi-voi-goc-sieu-rong-va-xoa-phong.2871519/
Khaivy
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Nam Sồn Sồn Còn người dùng VN thì chê tơi tả con A7 giá 8 triệu 9 như thế này:

samsung a7.JPG
Cùn rồi, không còn cái gì để nói ngoài mấy cái ảnh tung hỏa mù.
Bác nhận bao nhiu cho bài này?
lukewang
ĐẠI BÀNG
5 năm
Toi muốn đi offline như thế này 😆 vừa du lịch trải nghiệm vừa test máy.
HuulocCB
ĐẠI BÀNG
5 năm
Lại vấn đề muôn thuở là chính tả trong bài viết... 2 lần tác giả dùng từ "tấp lập" và 1 lần dùng từ "leo đậu"
THẬT TUYỆT VỜI
KHÔNG PHẢI MÁY ẢNH CHUYÊN NGHIỆP MÀ CÓ ẢNH THẬT CHUYÊN NGHIỆP.

THÚ VỊ THẬT
Quê tôi.
Màu cam như ss 2016 rồi...ý kiến riêng.
ndlehd
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình nghĩ mấy bác tinhte ko nên quảng cáo cho bphone 3 nhiều quá, các bác có chụp cả ngàn chủ đề em vẫn đánh giá camera bphone như xịt, màu sắc tái nhợt, độ sắc nét cũng tệ. Người dùng thông minh sẽ biết lựa chọn sản phẩm phù hợp cho riêng mình, riêng bphone nhiều năm qua đã nổ nhiều quá, đánh mất lòng tin ở khách hàng giờ cứu vớt lại hơi khó.
Nhiều ảnh đẹp ghê ta :3
Nhiều ảnh đẹp ghê ta :3
hauamha
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Hoàng Ngu Sy em thấy ảnh cũng đẹp mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095