Bphone 4: TRẢI NGHIỆM KHÔNG GIỚI HẠN !

cuhiep
2/3/2020 0:36Phản hồi: 185
Bphone 4: TRẢI NGHIỆM KHÔNG GIỚI HẠN !
Trích từ Fb Nguyễn Tử Quảng, hình chống trôi vì không có hình Bphone4.

Bphone 4
TRẢI NGHIỆM KHÔNG GIỚI HẠN !

Trước tiên cảm ơn các Bfans đã rất nhiệt tình tham gia chương trình Dạy tiếng Việt cho Bphone của Viện Công nghệ AI Bkav. Kết quả ngoài mong đợi đã thể hiện sức mạnh của cộng đồng BFC

Tuần qua cũng có quá nhiều đề nghị hé lộ về Bphone 4. Như đã hứa từ khi mới "mở" fb cá nhân, hôm nay tôi sẽ nói về triết lý Bphone.

Để chuẩn bị cho sự kiện ra mắt, team Media của Bkav đã làm việc với một đội ngũ đối tác đa quốc gia để tìm ra slogan cho Bphone, câu nói ngắn gọn thể hiện đủ triết lý của sản phẩm. Sau nhiều buổi làm việc thì "TRẢI NGHIỆM KHÔNG GIỚI HẠN" đã được chọn.
Là người luôn "đau đáu" với Bphone, tôi thấy hài lòng với slogan này. Từ trong tâm, hơn 10 năm qua tôi muốn và nỗ lực đem tới cho người Việt Nam chiếc Bphone có mọi thứ tốt nhất nhưng với mức giá cũng hợp lý nhất ❤

Điều này thật tham vọng nhưng không phải là không thể. Chúng ta đã dần đạt được !
Bphone phải có thiết kế sang trọng, đẹp, cảm giác cầm nắm tốt. Tiên phong trong NHIẾP ẢNH ĐIỆN TOÁN đem đến những trải nghiệm nhiếp ảnh không giới hạn.
Khả năng chống nước, chống bụi chỉ có ở các máy cao cấp nhất trên thị trường. Chống nước không chỉ giúp bảo vệ máy khi gặp nước, nó còn làm cho máy bền hơn khi hệ thống bảng mạch được bảo vệ chống ẩm tuyệt đối, đặc biệt trong điều kiện khí hậu nóng ẩm ở nước ta.

Bảo mật với khả năng tìm lại máy thất lạc chưa có nhà sx nào trên thế giới có thể làm tương tự. Nó giúp bạn tiết kiệm và yên tâm khi sử dụng. Khá nhiều Bfans đã được trải nghiệm cảm giác đặc biệt này

Là nhà sản xuất tham gia vào thị trường muộn, tuy nhiên nỗ lực đầu tư cho nghiên cứu R&D, Bphone của chúng ta có phần dẫn dắt nhiều xu hướng khi các nhà sx khác phải học hỏi như thiết kế màn hình tràn đáy, không tai thỏ hay còn gọi là "trán dô", chụp ảnh Macro, hay khả năng Điều khiển cử chỉ toàn diện Full Gesture các Bfans đã được trải nghiệm từ lâu nhưng gần đây mới xuất hiện một phần trong các sản phẩm khác

Tất cả những điều này mang đến cho các bạn những TRẢI NGHIỆM KHÔNG GIỚI HẠN, bao gồm từ khía cạnh tính năng, công năng và cảm xúc.

Và điều này còn đặc biệt hơn: Mong muốn không giới hạn, là những điều tôi và đội ngũ các kỹ sư Bkav nhận được hàng ngày từ các bạn . Các Bfans hãy tiếp tục mong muốn không giới hạn, chính điều đó sẽ góp phần tạo ra những chiếc Bphone TRẢI NGHIỆM KHÔNG GIỚI HẠN và các bạn cũng sẽ thấy với chiếc Bphone 4 sắp tới đây
Các bạn có đồng ý với tôi ? hãy tích cực thảo luận.

Quảng cáo

Chúc các bạn một tuần mới tốt lành !

#ToiYeuCacBan
#TraiNghiemKhongGioiHan
#Bphone4
#NhiepAnhDienToan
#DanDatXuHuong
185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lại đưa triết lý Không thể tin nổi vào sản phẩm một lần nữa chăng?! 😁 :p
@Cuong Nb "Kết quả ngoài mong đợi đã thể hiện sức mạnh của cộng đồng BFC", câu này hiểu như nào nhỉ? Kết quả ngoài mong đợi là sao? Có số liệu gì không? Sức mạnh của cộng đồng BFC, cụ thể là sức mạnh gì? Sức nổ bất chấp hay sức nói bất chấp? Bộ chép từ văn mẫu ra cho đủ chữ à?

| Sent from ĐIÊN-DÂM-NHẠT-1981 using TheBubsBerry HétLa |
ghetomnhat
ĐẠI BÀNG
4 năm
@vitozz Nói gì thì nói do Q nổ to kinh hồn thành ra người ta ghét lây sang sp chứ thực tế trong các hãng đt từ trc đến nay thì bkav đầu tư nhiên cứu tạo ra sp có nét riêng nhất ví dụ như bphone cằm dưới siêu mỏng mỗi tội ko hợp trend thời điểm ra mắt, hay vụ mặt nạ rẻ tiền mở khoá face id , đủ biết năng lực cũng ko tầm thường vấn đề nằm ở khâu mkt
Dung.Nguyen@
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Cuong Nb Chỉ cần nhanh bằng NFC là được rồi, đừng "500 lần nhanh hơn NFC" giống bữa trước là ổn rồi, iOS13 cũng đã mở NFC rồi bác @Quảng ơi ;-)
Link FB: https://www.facebook.com/nguyentu.quang.9
Anh Quảng chia sẻ cái này công khai nên mình chép về đây.
@cuhiep Link FB cái ảnh trống trôi đâu anh eiiii.
@cuhiep perfectly notes 😆)))))
CH MINH TUE
ĐẠI BÀNG
4 năm
@cuhiep Nếu những gì bạn nói là đúng sự thật thì sp mới rất đáng để thử. Vẫn tin bạn hơn bác Q.
Dung.Nguyen@
ĐẠI BÀNG
4 năm
@cuhiep Ủa hôm nay 26/03 rồi ta, @cuhiep có hình Bphone-4 thì khoe anh em chứ đừng giấu xài một mình nhé ;-) Hóng hình Bphone-4 rồi.
cái hình gì kì vậy 😆
@Duy Luân Hình cuhiep chuyển giới ?
@TsanHoang em gái xinh vậy kêu chuyển giới.
@cuhiep Em Gái đoạt giải thi ảnh chế năm ngoái ... công nhận se - xy nhưng cái đầu hơi quá khổ 😃
Dung.Nguyen@
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Duy Luân Hình "bắt mắt" câu view và chống đụng hàng chứ có gì kỳ ;-)
Hình cover lừa đảo vãi
Vâng, bkav đồng thời là nsx điện thoại đầu tiên trên TG có bằng sáng chế " CHUẨN KHÁNG NƯỚC TƯƠNG ĐƯƠNG IP68" .Càng ngẫm càng lú tôi không biết "CHUẨN TƯƠNG ĐƯƠNG IP68" có phải là chuẩn của Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế ban hành hay do Bkav tự ban hành 😆
@gietchetad Chỉ có nhân viên của bkav mới biết sản phẩm của họ được làm ra thế nào. Sao tranh luận tôi càng thấy bạn lạc hướng vậy nhỉ, " chuẩn IP 68 là của Ủy ban điện kỹ thuật Quốc tế đặt ra, nó là độc quyền , còn " chuẩn tương đương" do bkav phát ngôn thì đâu có vi phạm quyền sáng chế tác giả thì không phải nó là của bkav chẳng nhẽ của samsung, apple ?????. Dán keo thì điện thoại nào không có keo, còn thiết kế nguyên khối thì dán keo nhiều hơn, keo khung viền, keo mặt kính, keo dán pin.v.v, muốn chống nước còn phải có gioăng cao su nữa nhé! Tui không cần biết bkav họ dán kiểu gì nhưng tui và bạn đang tranh luận về thuật ngữ " tương đương " của bkav tự sáng lập ra sao bạn cứ vòng vo tam quốc thế nhể, có mùi seeder chẳng 😆 từ đầu rõ ràng là khẳng định bkav tự nghĩ ra cái chuẩn mồm " tương đương ip68" đâu có được Quốc tế công nhận, thì CÓ NGHĨA rằng bphone 3 và 3 pro không hỗ trợ " chuẩn kháng nước bụi IP68", còn nếu ai hỏi nó có kháng được bụi nước không thì bkav mạnh mồm có kháng nước bụi " chuẩn tương đương Ip68" không đúng sao😃) bạn còn đang lăn tăn điều gì mà còn ko chấp nhận sự thật này nữa chứ ^^
gietchetad
TÍCH CỰC
4 năm
@anhtuanbmt95 Ak thì thôi trah luận với bác thì có khi mình sai nên kết thúc cho khoẻ, cảm ơn bác đã dành thời gian với mình.
@gietchetad Sai là sai mà đúng là đúng. Con chó không thể gọi là con mèo, cái gì cái riêng về bkav tranh luận phải nghiêm túc, phải chuẩn. Đến màn ra mắt bp ảnh chụp hồ gươm họ còn ăn cắp chưa xin phép từ 1 nhiếp ảnh gia và nói rằng đây là ảnh chụp từ bphone, ngay từ đầu đã dối trá thì bạn trông mong gì ở họ mà bạn cũng giành nhiều thời gian cho mình nữa 😆 . Nhưng có lẽ hôm nay bạn không may mắn lắm, thank bạn^^
ninhmos
TÍCH CỰC
4 năm
@anhtuanbmt95 Bác hài vãi, những người dùng người ta đánh giá cao Bphone 3 đấy bác, trong đó có tôi đã dùng. Ko thích thì đừng nói lời cay đắng. Dùng đi rồi hãy phán
Xppe cái hình =)))))) Lạy bác.
Hóng
Hóng clip giới thiệu trên sân khấu của CEO & nhóm người tuỳ tùng! Vậy thôi 😃
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
Thật không thể tin được là Bphone có slogan mới
Ông Q bạn tôi càng ngày càng lú, nói nhiều làm ít.
Sặc !! Chưa biết sản phẩm tốt cỡ nào mà trong tư tưởng & lời nói vẫn còn sặc mùi quá ae ạ . Mình nghĩ điện thoại Bphone sẽ không dành cho số đông
Vãi tấm hình làm giật mình 😁
@Kính Cận 0_0 anh học trên mạng xã hội đó em, khái niệm chống trôi thôi
Long Liv
ĐẠI BÀNG
4 năm
Quảng bom h cứ nổ "BPhone 4 chống Corona đáng kinh ngạc" là bán đắt như tôm tươi ngay 😆)
tsx
TÍCH CỰC
4 năm
@Long Liv Quảng có liều nhưng cũng ko đến mức dại hẻhe
hoangtuhn
ĐẠI BÀNG
4 năm
bác lấy cái hình câu view à 😆 thấy chả liên quan đến nội dung gì cả
@hoangtuhn đã bảo là hình chống trôi mà bạn 😁
Người tiêu dùng hàng điện thoại giờ thông minh hơn rất nhiều khi smartphone, internet và 3G 4G đã đến với mọi người và mọi nhà nên các reviewer,youtuber hay các lều báo nhận tiền quảng cáo ko dễ dắt mũi họ đâu.
Tuongnm1986
ĐẠI BÀNG
4 năm
Slogan của lần này là " Trải nghiệm không thể tin nổi " chăng ????
Hình cover là chuyển giới?
Hết hình đại diện rồi sao mod?
@nbqvdp chuyển giới nào bạn, người ta đẹp vậy kêu chuyển giới má.. chán ghê.
Vào trang nhìn thấy cái hình ở đầu bài mà giật hết cả mình

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019