Bphone b86 thiết kế đẹp và rất riêng của Bkav
Kính Cận 0_0
13 ngày trướcBình luận: 436Lượt xem: 19.804
/17 người
Thích vọc vạch mà không thích dùng. Trái ngang làm sao.
@VanNhatVina mấy nay nói bphone miếc, chắc bka mua lại tinhte dồi
@ha26 Vậy xấu hổ hộ luôn mấy cái tai nghe của Huawei với Xiaomi, smartwatch của Oppo luôn đi bạn 👌
@Than Dam được mua đã tốt. có 1 số hãng còn ko mất đồng nào vẫn phải bưng b cơ
@phoenixna sao ko mất đồng nào chú, đại lý cũng cho đi dự sự kiện ra mắt, cũng ban ơn cho chút phụ kiện các kiểu chứ sao lại tốn đồng nào
Cái logo AI lừa tình thật
@trainoitrull Bfan gọi đó là rất riêng, hay chất như nước cất. Haha
@trainoitrull Cái này là triết lý tối giản, tối giản cả camera đi, còn lại cái chữ đó đấy bác =))
@trainoitrull Kiểu không có thì không ai biết là camera AI
@dinhviet@ Chưa biết AI đến mức nào nhưng lừa tình thì lại ngay trước mắt
Thôi đi cụ ơi. Qua V cho lành!
@MinhHy Nguyen Đang sài V luôn khỏi thử, cái video ng test nói mà hài, V giá 3.1trieu, B giá 9 triệu mà hài, test thì B xì khói theo V jkk
@duacotmanghe Chánh hiệu quân V
@MinhHy Nguyen hê hê thế cứ khen V là bị chụp mũ quân V à thế để t chụp hộ cái mác seeder quân B nổ cho m nhé 😆
@luis2165 Không hẳn thế nhưng V online đông lắm cho tất cả sản phẩm. Mỗi lần ra hàng là các báo mạng tràn ngập lời khen và đã mua, mua đi.. Hàng tốt, giá tốt thì mọi người mua nhưng nói khen nhiều quá lời thì e dè
Cam có hai nhét vào cái cục vuông trà bá mà riêng à @@
@Giang hồ tiếu ai cũng nghĩ như bạn thì xã hội này cái xấu nó được dịp bao che để đi lừa người ta hả bạn ?
@valkyrie-vt Lừa hay không đã có cơ quan nhà nước lo bạn nhé. Không đến lượt bạn phải bận tâm.
@Giang hồ tiếu bạn bảo họ bêu xấu thế máy chính chủ của họ bị lỗi vậy thì bạn bảo sao? tôi chả bênh ai cả nhưng lỗi mà k thừa nhận mà cứ tung hô lên thì sao đc bạn
@Kenvil Lê Mình không bàn luận về vấn đề đó vì mình không nắm rõ câu chuyện của họ, làm sao mình biết được ai đúng ai sai mà phán xét?
Quảng cáo thì đừng
@MrMedic229 Mình chỉ nói những gì mình cảm nhận với tư cách là 1 fan yêu và hiểu biết công nghệ thôi. Chả ai đút tiền hay bơm biếc gì cả.
@Lạc Việt 2020 Thằng phản chủ này lúc thì fan lúc lại Sếp Quảng. Định thuê nó về làm mà phản chủ thế này thì không được rồi 😔
@Lạc Việt 2020 Hiểu biết công nghệ chỗ nào, hiểu cái Công nghệ LÕI BOM ah ?
@Lạc Việt 2020 thôi đừng bốc phét nữa anh bạn
Ủa, chỉ mua thiết kế chứ ko dùng ah 😏☹️😏
@quãng trọc trí Khi đuối lý lại chửi người ta bằng những từ thậm tệ. Thanh niên lớn rồi đừng hèn như vậy nhé.
@Giang hồ tiếu Má ôi, sao bám dai vậy, thèm "đá bi" a hay sao vậy 😏😏😏 về úp mặt vào bi thằng thằng Trọc Nổ mà khóc đi nhé em 🤣🤣🤣
@quãng trọc trí Nói chuyện kiểu như thế thì còn ai dám tin vào những lời anti nữa?
@MUFCVN Thôi bạn, đã cầm Bphone là muốn chụp khoảnh khắc được setup một cách chi tiết với đầy đủ hậu kỳ, Bphone là siêu phẩm dành cho siêu nhân chứ có phải là người bình thường đâu, muốn chụp ảnh là phải lên kịch bản rõ ràng. Còn người bình thường, đưa vợ con đi chơi, muốn chụp những bức ảnh kỷ niệm con cái đang vui đùa thì thôi đi, tốt nhất nên rút iP ra mà chụp cho dễ, con mình có phải diễn viên đâu. Mà nghe nói muốn chụp ảnh Bphone ra hồn thì phải đi học khóa nhiếp ảnh gia cơ, không hề đơn giản đâu, chứ mấy cái máy cùi bắp iP, Pixel, Note cầm bấm chụp là ra ảnh nó thường lắm.
Công nhận thiết kế với hoàn thiện thì ok trong tầm giá
@Giang hồ tiếu Cho bọn tao còn đéo thèm sờ vào ấy. Nâng bị kiếm vài đồng tiền bẩn à con chó seeder
@MUFCVN Chửi chết mẹ cả họ nhà nó đi bác sợ gì
@ngocb2 Ôi câu seeder này nghe quen quá. Cãi không lại là chửi seeder hà.
@MUFCVN Ai bảo bác ấy động chạm vào bàn thờ nhà họ làm gì,khổ thân 😌
99% anti bphone đều vì ghét bác quảng nổ thôi chứ ko ai soi mói vào bphone đâu,phải công nhận b3 trở đi có thiết kế đẹp.
@RaiChu9x Đẹp?
@Giang hồ tiếu tốt trong tầm giá thì bạn cho mình tiền đi mình mua.lương mình 6 triệu thôi.mua và nợ à
@Giang hồ tiếu tốt đến mức dùng thoải mái tận 1,5 ngày cơ á bác.e thấy chỉ có nghe gọi ít mới dùng đc 1,5 ngày
@Kenvil Lê Có câu nào bảo rằng mình chỉ đích danh bạn và bắt bạn phải mua Bphone không? Bạn không mua được iPhone vậy đó là lỗi của iPhone nó kém à?
Ngượng mồm ko?
@tuan.py91 đây nhé... bé fan bê
haizzz cò bê nhây hơn cả cò đất
@HưngGiaLand Thì mình nói r ,mình tv bfc ko đọc ak . r cho mình hỏi thần tượng" yêu thích " là phải sở hữu ak , trong cuộc sống bạn đã sở hữu dc bao nhiêu cái rồi .
Còn buôn bán muốn bán dc hàng phải lì và nhây chứ bác . bạn bds mà nói nhây thua cò bê . ko chai mặt sao bán dc đất
@mrbolvn Ăn tiền quảng cáo thì ngượng mồm méo gì 🤣
@Kính Cận 0_0 Tao thấy mẹ gì đâu mà đẹp? Cái bếp từ đề mị dân và lừa gạt bà con cô bác đang muốn tin vào hàng Việt trong khi chỉ có 2 cam. 2 Cam (1 cái 12px và 1 cái 5px) thì bảo là kép 12mp. Cái trán dồ không thể khắc phục được.
Bài viết quảng cáo hay giới thiệu về Bphone luôn tìm cách đá đều Iphone. Nhưng chưa nhìn lại "trình" và "tầm" của mình ở đâu để có thể đá. Samsung to bự vậy mà chỉ dám tém tém lại khi nói về Apple mà cái thằng như bphone dám cà khịa. Mà cà khịa ngu, lấy tiếng chứ có thấy miếng nào dính. Toàn đi sao chép ý tưởng rồi bảo là của mình, mình nghĩ ra, mình tạo ra xu hướng.
Muốn chơi lớn, nào làm được như Vinsmart đi rồi hẳn lên tiếng nhé.
P/s: Nay nó giải thích thêm cái định nghĩa giữa phím với nút. Có đọc chưa? Điện thoại đầu tiên không có phím bấm những vẫn có nút.
Đẹp chỗ nào???
Má nói tao đéo hiểu. Mua điện thoại về ko vọc vạch ko lẽ để nó phát nổ.
@Kính Cận 0_0 Uhm tấm thân nhỏ bé xin quỳ lạy đại gia đình BKAV bọn m.
@Pham Nguyen Tan Dat Nói chuyện tôn trọng người khác chút đi. Ông giỏi bằng người ta rồi hãy to mồm nhé.
Chắc tí tuổi đầu, bày đặt thằng này thằng nọ.
@Pham Nguyen Tan Dat tuy mình cũng ko thích cách truyền thông của BP nhưng mà bác thớt chụp cái hình nêu quan điểm chứ đâu có gì sai. bác xem lại cách ăn nói của mình nhe.
@Kính Cận 0_0 chậm lại con ơi. chậm lại con. Từ từ thôi. Ch... Quảng nó chuyên xù lương sinh viên thời vụ như con đó. Bú chậm lại!
Bê Phò
@Vũ Vịt Nhựa Hình này bạn muốn chia sẻ điều gì?
@Kính Cận 0_0 Chia sẽ về thất bại boom phone mua về lắp ráp nên người ta thiết kế sao ra ik không thay đổi được từ phần mềm tới cứng chưa làm được mà nổ hơn boom hạt nhân
@Kính Cận 0_0 Post lại lời chính bạn ở trên.
Screenshot_20200524-113721_Samsung Internet.jpg
Nói 1 cách công tâm . thương hiệu gắn mác việt .tính tới hiện tại thì bp làm vẻ ngoài hoàn thiện về thiết kế, cứng cáp.
Ko bàn về phần bên trong .
Chỉ ko ư nổi a.q bởi vì a nói nhiều cái rất chói tai, mà trên sp làm chưa tới . nào là chất nhất.... Và ảo tưởng về giá
thôi xin mấy ông seeder! Loè thiên hạ nó ít thôi éo ai mua đâu! Giá cắt cổ cho thiết kế lỗi thời chip lỗi thời! Mấy cái trò vuốt vuốt ko phím bấm cũng loè nốt
@quãng trọc trí Seeder năm nay văn thơ như shit 😂 ấy nhỉ? Bọn này năm nay chẳng có gì hot để khoe ...
@Kính Cận 0_0 Có biết đọc và biết tranh luận không, bài có chữ nào bảo đừng mua mà sủ... này sủ... nọ?
@Kính Cận 0_0 IQ cao thì ai đi mua Bphone? Mod Tinhte à?
@Kính Cận 0_0 đâu rồi ? vào mà gáy đi chứ bêkave ơi 😆
mà vào xem group bfan như mấy ông ngáo đá dùng bfone ý tâng lên mây xanh 😆
@anhlt Hahaa cái đó thì chịu 😁
@Kính Cận 0_0 Em trai ơi tháo bài xuống đi....bài nào mà có chữ B....là mấy bạn C ý...tưởng là cục....Pân...nhảy vô táp không thương tiếc đâu....🤣🤣🤣
Chả có 1 chút quan tâm nào tới B, khi nào stress thì vào các topic xem fan B và anti fan B đấu nhau, đó cũng là 1 biện pháp xả stress hiệu quả B-)
@baduyvn công nhận, trc giờ toàn dùng mấy topic về Bphone để xả stress
@baduyvn Bphone có một cộng đồng fan khá là trẩu, ai nói bất lợi cái là vào tế ngay. Một cộng đồng anti fan cũng trẩu không kém, ai khen cái là cũng bị tế ngay =))). Xem hai cộng đồng này đấu nhau xả stress rất tốt =)))
Nhìn cái máy ọp ẹp có gì nổi bật đâu
@Thần sấm 2020 Công nhận ọp ẹp thiệt bác à
@ha26 Nhìn không có gì nổi bật , bây giờ thiết kế bão hòa hãng nào cũng như nhau nên không quan trọng nữa , cái quan trọng là cấu hình và chất lượng đó mới là cái đáng giá nhất , tới nay nhà bê vẫn chơi quả chip 675 thì vlk thần thánh
@Thần sấm 2020

Nếu xem những con đt cùng tầm giá với con B86 thì sẽ thấy cấu hình, thiết kế , màn hình và camera của con B86 nó cùi bắp như thế nào so với bọn còn lại
@valkyrie-vt Em này nói thâm vl. Nói cho có mặt b86s chứ bọn ý nó ko gọi tên b86s như ko tồn tại.
Ông anh lại chuyển sang fan Bphone à
@Đông June Thì đc dí ít tiền, lương tâm giờ rẻ lắm
@Đông June Lúc trước thấy toàn viết bài Nokia
@Đông June Trong fb toàn bài nokia thôi, giờ làm thêm cho bkave kiếm chút đỉnh đó mà.
@magicals Có làm kiếm thêm thì cũng ok chứ không sao cả nhưng đừng dìm hàng khác là đc, cũng đừng đưa lên " là nhất VN", " là " nhất TG "... Nghe rất chói tai !
Hehe...
@Quăng_Nguyên_Tử lương tâm là cái gì, làm sao bằng lương tháng được
ò ò..
tranh thủ mua thêm 1 mớ cho người nhà người ta sướng chung với đi bé 😃
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019