Buổi công chiếu TF3 vào 27/06/2011 và đánh giá phim TF3
Nam Air
9 năm trướcBình luận: 244Lượt xem: 27.898
eo, sao thấy hình bác Hiệp, hehe, em xin lỗi nhé hj hj
ý 1:
Đúng. phần 1 hay nhất. Phần 2 khong hay =. và review của bác thi em thấy p3 nó dỏm lun.Dỏm nhất trong 2 Phần. Khong biết có P4 ko. nếu có chắc cũng dỏm nhất lun

ý 2:
Đúng lun. những phim hành động như thế này nên xem 2D thui. 3D coi nãn (cá nhân, nhưng em nghi~ mọi người cũng thế). Từng coi Avatar 3D 2h30' deo cái kính, lúc đi ra tông vào cửa lun

Túm lại 1 câu: "Vẫn phải xem"
gì kì vậy, phim tới 253p mà pác chém gió bảo chỉ đáng xem 15+45=1h đúng thui hả?
Thêm nữa. bài review mang 1 phong cách mới. khong phải mình chê nhé. rất dễ hiu~ và Xúc tích 😃 hehehe.
vậy ra cu Sam bị em Megan đá rồi quen em mới này à.
Lúc đầu cứ tưởng là em mới đóng thế vai em megan chứ.
Cám ơn bác đã bỏ công viết 1 bài review công phu
thì nói chung em Megan ko đống nen đạo diễn đã tùy cơ ứng biến thêm vào đấy mà 😃
bác [MENTION=21346]Airblade14[/MENTION] viết review hay quá, tớ luôn thích cách viết dí dỏm của bác 😃
Mai tớ cũng đi xem, bản 3D. Hi vọng xem xong có thể hiểu được chỗ bác còn khúc mắc :wavespin:
Một điều nữa khi viết review phim mà bác Airblade không biết là:
Không được spoil nội dung phim nhằm tránh phá hoại cảm xúc của những người chưa xem, nếu có spoil nội dung thì cần phải ghi rõ ngay trước phần đó,trên các forum phim ảnh nếu bài viết có spoil thì thường phải để chữ trắng hoặc cho vào tag SPOIL để che đi, ko là bị ban nick như chơi
Việc tiết lộ trước nội dung có thể làm phim mất hay với những người chưa xem đi rất nhiều. Mong bác lần sau viết review để ý kỹ điều này.
ơ hay, vậy bác chưa đọc bài của em à?em đã cảnh báo rất kỹ càng trước là có quote, lập đi lập lại đàng hoàng, bác vẫn đọc xong rồi giờ đổ thừa em là sao? thôi em đi ăn cơm
Em đọc rồi anh ah ;)
Em chỉ mong anh che lại hết phần đó thôi
Để sau 30 đi coi cho hoành tráng. 😃

Nhìn chung là nên coi. 😁
Chủ thới nhận xét mà đọc nhạt hơn cả coi phim..!

cười j mà tươi thế 2 bác trẻ =))
Thích nhất cái đoạn hỏi nên đi toilet lúc nào, mình đi coi film là coi hết, co khi nào đi wc đâu, nghe nói wa thì thấy cug dc.
do.i ra dia~ chi'nh thu'c mua coi cho da~ hehe =))
Chiều nay đi lùng đĩa DVD mới được.
phim này có phần 1 là hay, phần 2 dở tệ, nội dung thì phi lý, nhân vật chính ko có vai trò ji cao cả, phần 3 bạn gái cũ đá thì hơi vô lý, phần trước sống chết vì nhau cơ mà, mà điêu quá vì mới quen nhau chả có ji sâu sắc mà lại sống chết vì nhau dc, đúng là nội dung ko chặt chẽ
Hấp dẫn quá! mai phải đi xem ới dc :bounce:
chắc bác phải đợi 1 tháng nữa mới có bản đẹp
Phim dựng cảnh hoành tráng thế này đầu tư cái vé ra rạp xem cho phê bác ạ :happy:

Sent from my Captivate using Tinhte.vn
😆
Mỗi người mỗi ý kiến, thôi đã lỡ trót mua vé rồi thì vẫn phải xem. Có người bảo Xmen hay hơn TF3 nhưng bản thân mình thấy Xmen nói nhiều quá, cảnh đánh nhau hoành tráng thì quá ít vào phút cuối. Thế mới bảo mỗi người mỗi ý kiến, cứ đi xem!
X men nói nhiều nhưng nói hay, tf3 nói nhiều nhưng nói nhảm 😃 em nói vậy thôi, chứ nội dung thực sự phim vẫn còn ẩn , bài này lộ 25% thôi 😃)
Tối qua di tập thể dục thấy khá hoành tráng,bảo đảm phim này hay giở gì cũng thành công rực rở cho xem....
cảm ơn chủ topic có bài viết rất sinh động và hài hước nhưng xuất phát từ góc nhìn của 1 người trải nghiệm thực tế
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019