Cà phê Tinh tế có 5G, mod TrungDt báo. Mình chưa có điện thoại 5G nên chưa test được :((
Duy Luân
một nămBình luận: 87
Cà phê Tinh tế có 5G, mod TrungDt báo. Mình chưa có điện thoại 5G nên chưa test được :((
Cà phê Tinh tế có 5G, mod TrungDt báo. Mình chưa có điện thoại 5G nên chưa test được 😔(
87 bình luận
Đổi máy đi sếp
1 pha báo tin của mod mà cà phê tinhte đổi đt =))
@Ngothien123 mod tinhte thì thiếu ci đth 😁
Tinh Tế chơi lớn , đổi điện thoại 5G cho anh em nào cần 😁
@Lê văn zyx Ngon nhề, chắc ăng ten cột BTS hướng vêd cf tinh tế
Trung AB
ĐẠI BÀNG
một năm
Cái gì khó để đó anh lo
@Trung AB Gu mặn vkl
Mượn máy chị Chill With Đan test được nhỉ anh,kkk
Ủa chưa mua iPhone 12 pro max hả Mod 😆)?
@DhHunganh011 ip12 hiện tại chưa xài đc mạng 5G tại VN.
@DhHunganh011 Đại đế đã bật 5G ở VN đâu mà hóng =))
@dunggrap Nhà mạng chưa mở cho IPhone thôi !!!!Chứ nghĩ sao IPhone nói hỗ trợ 5G tầng số đó mà mua về nhà mạng VN cũng hỗ trợ tầng số đó mà dùng không được thì người dùng kiện nó chết bỏ đó !!!!
@khunghoang kinhte 2008 VN đã chính thức có 5G đâu, apple không hộ trợ 5G thử nghiệm đây là chính sách của nó.
Muốn sử dụng 5G trên iphone 12 thì phải cả nhà mạng và apple "cho phép" mới dùng được.
@dunggrap Chống chế của nhà mạng thôi !!! Nhiều người hỏi suport của Apple rồi !!!!
Ip 12 có 5G mà
@xxxx xxxx Danh sách điện thoại được dùng 5G ở VN có, trong đó xuất hiện con Poco F2 Pro, hihi
@manchirua Samsung được vài con rồi nha bác
@manchirua Samsung xài đc ở thủ đức rồi. 12 vẫn khóc dài
@manchirua Samsung note ultra5G dùng dc 5G viettel rồi nha bn. Sắp tới là tất cả các máy samsung có 5G đều dùng dc 5G VT
X51
TÍCH CỰC
một năm
Sắp có DT 5G giá hạt dẻ rồi
@phuc.lb Nhưng chắc sóng được khoảng 30% của 4G
Sang năm làm cái 5g nào :3
oài, trong khi 4G vinaphone ở mình vẫn lẹt đẹt 8-10Mbps :-s
Phải nói khu vực Cafe tinhte được nhà mạng phủ 5G, cứ làm như cuhip phát 5G ra không bằng
@vsphere Văn phong các mod tinhte mà bạn. Haha
@vsphere Hình như là vậy
Cười vô mặt
@Nguyễn ThanHùng Bãi rác, cống rãnh cạnh cafe tinhte đã có 5G 😆
@vsphere Nhà mạng nên làm truyền thông nhiều hơn như cho xài free ở nhiều địa điểm công cộng du lịch để dân có điện thoại xài cho đã rồi chừng quay lại 4G ức chế chơi sẽ tự động mua gói 5G khi thương mại hóa. Chứ nhiều người mua điện thoại có 5G nhưng giờ cũng chả biết xài ở đâu
Cho mình hỏi 5G trên iPhone chưa dùng được phải không mọi người?
@NTN.PF ĐƯỢC NẾU TỪ IP 12 TRỞ ĐI
@NTN.PF Đúng rồi bác, Apple chưa mở khoá 5G cho iPhone Việt Nam nha, với đợi nhà mạng chính thức test nữa
@kiem si Apple chưa mở khoá thì người dùng kiện chết nó liền, chỉ có nhà mạng chưa mở cho thôi. Người dùng mua cái iPhone là mua tất cả tính năng mà IPhone thông cáo nếu xài không được tính năng nào là kiện chết cụ IPhone tính năng đó !!!!
Ngon đổi dt thôi
mình đã đi cafe tinh tế 1 lần và: nếu ko xét về đồ uống là cafe thì, wifi là thứ vô cùng tệ hại, SSID free thì connect mãi không được, 2-3 cái SSID vip thì có pass 😑
Vip thì phải có pass chứ 😂. Ko thì ai cũng là Vip hết à 😂
@haichin Các sếp, người nhà thì sài vip, Guest như mình cho thứ thứ ko dùng được
@daot096 4G giờ rẻ như cho cần gì phải wifi nhỉ
Cười vô mặt
@daot096 Này đúng nè , mình vô vài lần nhưng cũng hơi lâu rồi , wifi đúng là quá tệ . Không biết bây giờ tốt hơn chưa
@daot096 4g rẻ ồm cần gì wifi free chi cho bực vì laggg
Tốc độ khủng vậy
Iphone 12 sẵn sàng lên nòng đi ae..!!!
ko biết bao h apple mới mở mạng 5g tại vn
@skyline87 ỦA SAO PHẢI MỞ NHỈ. ĐT CÓ 5G THÌ XÀI THÔI CHỨ
@huytrung.nm Tuổi trẻ chưa trải sự đời Apple chưa mở băng tần m xài bằng niềm tin ah nên tìm hiểu thêm nhe
@huytrung.nm Tìm hỉu lại đi bạn
Cười vô mặt
@skyline87 khi nào nhà mạng vn chính thức thương mại hóa 5G , chính sách của apple là ko chơi với mạng thử nghiệm vì họ sợ mạng thử nghiệm sẽ làm trải nghiệm người dùng với iphone bị sai lech, kiểu sóng thử nghiệm kém nhưng cứ đổ cho đt đểu ý
Vinaphone phủ nhiều nơi ghê
5G Ko cần thiết, nhà vẫn sài max 3G 😁
Cười vô mặt
@Giàng A Lúa M không xài kệ chứ nói làm gì
@Giàng A Lúa Ông này nói tôi chả tin. Ông này chắc dùng máy xịn này

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019