Các bác ai đã dùng qua ipad pro 9,7 inch tư vấn giúp em nên mua kính cường lực và bao da hãng nào t

kỳ míttờ
3/10/2019 9:30Phản hồi: 26
Các bác ai đã dùng qua ipad pro 9,7 inch tư vấn giúp em nên mua kính cường lực và bao da hãng nào thì tốt với mức giá vừa phải ạ. Tiện thể mua thì nên mua ở đâu uy tín ạ? Em cảm ơn
26 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hoàng Loe
TÍCH CỰC
5 năm
Kính thì e xài nude con Air2 tới giờ méo sao, còn bao da thì ra cửa hàng cái nào đẹp thì xài, e xài 4 năm te tua da rồi còn chưa đổi nè.
@Hoàng Loe Mình hay tha lôi nên sợ đất cát nó xước nhiều. Chứ ko thì tốt nhất vẫn là để nude. Cứ lo sợ rơi vỡ nên phải mua
kobe24
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mua uag di, Dan man hinh mua loai re xai dc roi
@kobe24 Uag đắt quá bác ạ. Cố ko dc
mấy hãng tốt thì giá cao như uag chẳng hạn. còn kg mua cái ốp 100 nghìn ốp vào được rồi bác quang trọng là đừng làm rơi rớt chứ ốp nào cũng như nhau
chotoi
CAO CẤP
5 năm
Không nên, không cần dán cường lực .
Ipad ít khi rớt hơn ip nên mình mua gần 2năm nay mới dán cường lực có một lần, ko dán củng chả sao vì chưa bị rớt bao giờ 😃 còn bao da cho ipad thì càng kp xài
@NDC9057 Cảm ơn bác
@NDC9057 giống mình, dán miếng dán chống trầy 60k xài gần 2 năm chưa bị gì 😃
Bác cứ chạy ra mấy cửa hàng to to ấy xong bảo NV dán cho miếng dán, không cần cường lực đâu bác a
@hunghxist Ok bác. Thôi đi dán miếng dán cho mau. Cảm ơn bác góp ý nha.
@kỳ míttờ Vầng, bác cứ dán miếng dán đó cho gọn nhẹ là ok, em dán mãi rôi
E thấy MiPow kingbull ok đó
okaido
ĐẠI BÀNG
5 năm
Combo đẹp cho bác đây, màn hình thì bác nên dán phim, ko nên dán cường lực đem lại cảm giác bút tốt hơn
@okaido Bác mua ở đâu thế cho em xin cái link mua hàng với. Fake mà nhìn hịn quá
@okaido bàn phím gõ ngon ko bác?
okaido
ĐẠI BÀNG
5 năm
@leeqwang Cảm giác và nhu cầu mỗi người mỗi khác nên e ko dám phán, nhưng có vẻ smart keyboard là sự tổng hợp tốt nhất của phím gõ, di động, gọn nhẹ, thẩm mỹ ... nói chung là khá ngon trừ mức giá
okaido
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kỳ míttờ Trước đây bán nhiều mà giờ kiếm ko còn bác ạ, em mua cái ốp ở chỗ vuaphukien 370k
Có thì làm cái bao hay ốp đc rồi bác, không cần dán đâu
Mình có một Apple w s4 Muốn dán màn hình sao cho ổn các bạn cho ý kiến với
naeasdk
ĐẠI BÀNG
5 năm
riêng Ipad là em cho nude hết
dùng nude cho đẹp bác.
bao da kiêm bàn phím bạn vào lazada mà check nhiều hàng ngon bổ rẻ
zackichun
TÍCH CỰC
5 năm
lên shopee đi