Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Các bác cho em tham khảo, em tính mua cái đầu chuyển này để cắm được bộ kết nối của chuột không...

52Blues
22/8/2020 10:1Phản hồi: 13
Các bác cho em tham khảo, em tính mua cái đầu chuyển này để cắm được bộ kết nối của chuột không...
Các bác cho em tham khảo, em tính mua cái đầu chuyển này để cắm được bộ kết nối của chuột không dây vào macbook. Không biết có gây ảnh hưởng gì không và nên dùng loại nào ( hãng nào ) ạ ? Em cảm ơn !
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chikaro24
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mua luôn mấy con chuột logitec bluetooth cho khoẻ bác ơi 😆
52Blues
ĐẠI BÀNG
4 năm
@chikaro24 em đang thích con logitech G903 quá :'((
chikaro24
ĐẠI BÀNG
4 năm
@52Blues Không chơi game thì con M590 silent là quá ngon rồi.1 cục pin lắp dùng tẹt ga cả 3,4 tháng
nên mua dòng chuột của logitech luôn sẽ tốt hơn đó bác, còn bác vẫn quyết mua thì em nghĩ nên mua 1 cái hub xịn có nhiều cổng out put sẽ ngon hơn mua lẻ hehe
52Blues
ĐẠI BÀNG
4 năm
@nghiemduchien cảm ơn bác XD
manhhungpl
ĐẠI BÀNG
4 năm
Không dùng cắm vô cổng USB C trên Macbook được nhé bạn, chỉ dùng cắm trên điện thoại Samsung có cổng C thôi (như cắm truyền dữ liệu, cắm USB đọc dữ liệu), còn trên Macbook không nhận cái đầu chuyển USB C to USB A đấy.
52Blues
ĐẠI BÀNG
4 năm
@manhhungpl cảm ơn bác
Cái trên là OTG< không phải loại dùng với macbook. Bạn kiếm USB-C to USB-A adapter là đủ rồi. Aukey, Anker đều có những đầu chuyển USB-C dạng này.
chikaro24
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Duy Luân cái OTG của samsung trước em cắm thử vẫn là usb 2.0 bình thường nhé. cắm chuột thoải mái
@chikaro24 Nhưng mà cắm cho máy tính dc ko bạn?
chikaro24
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Duy Luân Được nhé Duy Luân. cắm trên macbook cắm chuột hoặc usb vào nhận bình thường

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019